ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €2ಮಿ (ನವೆಂ 8,2021)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Aarón Herrera DC United ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಗ್ವಾಟೆಮಾಲಾ, ವಯಸ್ಸು: 29, ಎತ್ತರ: 180 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €1.2ಮಿ. 2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Aarón Herrera: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 15 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Aarón Herrera ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Guatemala vs Suriname; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 90 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 6, 2026.
DC United: ಪಂದ್ಯ 7, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026 ಋತುವಿನ DC United ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Aarón Herrera 385 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 4 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
DC United: ಪಂದ್ಯ 70, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 8
Montreal Impact: ಪಂದ್ಯ 23, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 2
Real Salt Lake: ಪಂದ್ಯ 134, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 16
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: DC United, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Aarón Herrera – ವಯಸ್ಸು: 29 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಜೂನ್ 6, 1997.
ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| DC United | ವಯಸ್ಸು 28 | €1.5ಮಿ | |
| DC United | ವಯಸ್ಸು 28 | €1.8ಮಿ | |
| DC United | ವಯಸ್ಸು 27 | €2ಮಿ | |
| DC United | ವಯಸ್ಸು 27 | €2ಮಿ | |
| DC United | ವಯಸ್ಸು 27 | €2ಮಿ | |
| DC United | ವಯಸ್ಸು 26 | €2ಮಿ | |
| Montreal Impact | ವಯಸ್ಸು 26 | €2ಮಿ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 25 | €2ಮಿ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 25 | €2ಮಿ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 24 | €2ಮಿ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 24 | €1.2ಮಿ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 23 | €1.2ಮಿ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 23 | €950ಸಾ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 22 | €750ಸಾ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 22 | €950ಸಾ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 21 | €750ಸಾ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 21 | €300ಸಾ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 20 | €50ಸಾ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 20 | €50ಸಾ |
Aarón Herrera – ಎತ್ತರ: 180 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಗ್ವಾಟೆಮಾಲಾ.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €1.2ಮಿ.
2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Aarón Herrera: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 15 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Aarón Herrera: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 15 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 1,099.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಕಾಂಕಕಾಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಗ್ವಾಟೆಮಾಲಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 360 | 0 | 1 | 7.4 |
| 2026 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | DC United | 5 | 265 | 0 | 0 | 6.7 |
| World Championship qualification (CONCACAF) | ಗ್ವಾಟೆಮಾಲಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 8 | 654 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಗ್ವಾಟೆಮಾಲಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2025-2026 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | DC United | 3 | 210 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2025 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | DC United |
| 20 |
| 1,593 |
| 0 |
| 2 |
| 6.5 |
| United States Open Cup | DC United | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |
| ಕಾಂಕಕಾಫ್ ಗೋಲ್ಡ್ ಕಪ್ | ಗ್ವಾಟೆಮಾಲಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2024-2025 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | DC United | 6 | 430 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| United States Open Cup | DC United | 2 | 195 | 0 | 1 | 7.0 | |
| Leagues Cup | DC United | 1 | 68 | 0 | 0 | 5.6 | |
| ಕಾಂಕಕಾಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಗ್ವಾಟೆಮಾಲಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 360 | 0 | 1 | 6.6 |
| 2024 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | DC United | 22 | 1,920 | 1 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | DC United | 2 | 180 | 0 | 1 | 7.3 |
| 2023-2024 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | DC United | 7 | 630 | 0 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | DC United | 1 | 19 | 0 | 0 | 5.3 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಗ್ವಾಟೆಮಾಲಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Montreal Impact | 10 | 742 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Canadian Championship | Montreal Impact | 1 | 24 | 0 | 0 | 5.8 | |
| ಕಾಂಕಕಾಫ್ ಗೋಲ್ಡ್ ಕಪ್ | ಗ್ವಾಟೆಮಾಲಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2022-2023 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Montreal Impact | 9 | 668 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | Montreal Impact | 2 | 82 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Canadian Championship | Montreal Impact | 1 | 67 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 9 | 810 | 0 | 2 | 6.9 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಗ್ವಾಟೆಮಾಲಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 135 | 0 | 0 | – |
| 2022 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 6 | 453 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2021-2022 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 32 | 2,794 | 0 | 5 | 6.5 |
|---|
| 2021 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Olympics qualification(CONCACAF) | ಅಮೆರಿಕ ಸಂಯುಕ್ತ ಸಂಸ್ಥಾನರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2020-2021 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 24 | 2,089 | 1 | 5 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Olympics qualification(CONCACAF) | Real Salt Lake | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2020 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2019-2020 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 17 | 1,502 | 0 | 2 | 6.6 |
|---|
| 2018-2019 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 35 | 3,038 | 0 | 2 | 6.5 |
|---|
| 2018 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.7 |
|---|
| 2017-2018 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 4 | 184 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|