ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €12ಮಿ (ಮೇ 31,2023)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Anass Zaroury Columbus Crew ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಮೊರಾಕ್ಕೊ, ವಯಸ್ಸು: 25, ಎತ್ತರ: 178 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €6ಮಿ. 2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Anass Zaroury: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 4 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Anass Zaroury ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Columbus Crew vs Charlotte; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 69 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 15, 2026.
Columbus Crew: ಪಂದ್ಯ 4, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026 ಋತುವಿನ Columbus Crew ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Anass Zaroury 311 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 4 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Columbus Crew: ಪಂದ್ಯ 5, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Panathinaikos: ಪಂದ್ಯ 51, ಗೋಲು 9, ಅಸಿಸ್ಟ್ 3
Lens: ಪಂದ್ಯ 28, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 2
Burnley: ಪಂದ್ಯ 49, ಗೋಲು 11, ಅಸಿಸ್ಟ್ 8
Hull City: ಪಂದ್ಯ 12, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Sporting Charleroi: ಪಂದ್ಯ 43, ಗೋಲು 7, ಅಸಿಸ್ಟ್ 3
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Columbus Crew, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Columbus Crew | ವಯಸ್ಸು 25 | €6ಮಿ | |
| Panathinaikos | ವಯಸ್ಸು 25 | €7ಮಿ | |
| Panathinaikos | ವಯಸ್ಸು 25 | €8ಮಿ | |
| Lens | ವಯಸ್ಸು 24 | €8ಮಿ | |
| Lens | ವಯಸ್ಸು 24 | €8ಮಿ | |
| Hull City | ವಯಸ್ಸು 23 | €9ಮಿ | |
| Burnley | ವಯಸ್ಸು 23 | €9ಮಿ | |
| Burnley | ವಯಸ್ಸು 22 | €12ಮಿ | |
| Burnley | ವಯಸ್ಸು 22 | €7ಮಿ | |
| Burnley | ವಯಸ್ಸು 21 | €4ಮಿ | |
| Burnley | ವಯಸ್ಸು 21 | €3ಮಿ | |
| Charleroi | ವಯಸ್ಸು 21 | €1.2ಮಿ | |
| Charleroi | ವಯಸ್ಸು 21 | €1.2ಮಿ | |
| Charleroi | ವಯಸ್ಸು 20 | €1.3ಮಿ | |
| KVSK Lommel | ವಯಸ್ಸು 20 | €750ಸಾ | |
| KVSK Lommel | ವಯಸ್ಸು 19 | €350ಸಾ | |
| KVSK Lommel | ವಯಸ್ಸು 19 | €75ಸಾ | |
| KVSK Lommel | ವಯಸ್ಸು 19 | €75ಸಾ | |
| KVSK Lommel | ವಯಸ್ಸು 18 | €50ಸಾ |
Anass Zaroury – ವಯಸ್ಸು: 25 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ನವೆಂಬರ್ 7, 2000.
ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ.
Anass Zaroury – ಕ್ಲಬ್: Columbus Crew.
Anass Zaroury – ಎತ್ತರ: 178 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಮೊರಾಕ್ಕೊ.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €6ಮಿ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Anass Zaroury: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 4 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Anass Zaroury: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 4 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 233. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.4.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Panathinaikos | 4 | 233 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2026 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Columbus Crew | 4 | 311 | 1 | 0 | 6.9 |
| United States Open Cup | Columbus Crew | 1 | 58 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Panathinaikos | 1 | 45 | 1 | 0 | 7.8 | |
| 2025-2026 | ಗ್ರೀಕ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Panathinaikos | 29 | 1,612 | 4 | 2 | 6.7 |
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Panathinaikos | 13 | 742 | 4 | 1 | 6.9 | |
| Greek Cup |
| Panathinaikos |
| 4 |
| 195 |
| 0 |
| 0 |
| 6.3 |
| 2024-2025 | ಲೀಗ್ 1 | Lens | 28 | 1,408 | 2 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Burnley | 1 | 24 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Hull City | 12 | 701 | 2 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Burnley | 6 | 148 | 0 | 0 | 6.2 | |
| English Football League Cup | Burnley | 2 | 114 | 0 | 3 | 7.9 | |
| FA Cup | Burnley | 1 | 67 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2023 | ಕ್ಯಾಫ್ ಆಫ್ರಿಕಾ ಕಪ್ ಆಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ | ಮೊರಾಕೊರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 49 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2022-2023 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Burnley | 34 | 2,360 | 7 | 5 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Burnley | 4 | 275 | 2 | 0 | 7.3 | |
| English Football League Cup | Burnley | 1 | 33 | 2 | 0 | 9.1 | |
| ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ | Sporting Charleroi | 4 | 144 | 2 | 0 | 7.1 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಬೆಲ್ಜಿಯಂರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 19 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022 | ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | ಮೊರಾಕೊರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 26 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಮೊರಾಕೊರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 21 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಬೆಲ್ಜಿಯಂರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 71 | 0 | 1 | 6.7 |
| 2021-2022 | ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ | Sporting Charleroi | 39 | 1,955 | 5 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| European U21 Championship qualification | ಬೆಲ್ಜಿಯಂರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 5 | 146 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2020-2021 | ಚಾಲೆಂಜರ್ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ (ಬೆಲ್ಜಿಯಂ) | KVSK Lommel | 24 | 1,757 | 7 | 4 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Belgian Cup | KVSK Lommel | 1 | 79 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | ಚಾಲೆಂಜರ್ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ (ಬೆಲ್ಜಿಯಂ) | KVSK Lommel | 2 | 29 | 0 | 0 | – |
|---|