ಜಾಹೀರಾತು
André Clóvis Viseu ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಬ್ರೆಜಿಲ್, ವಯಸ್ಸು: 28, ಎತ್ತರ: 186 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €3.5ಮಿ. 2026-2027: ಪಂದ್ಯ 11, ಗೋಲು 5, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1. ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆ: Viseu vs Rio Ave (ನವೆಂಬರ್ 1, 2026).
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:

ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €3.5ಮಿ (ಸೆಪ್ಟೆಂ 28,2026)
Viseu: ಪಂದ್ಯ 10, ಗೋಲು 5, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
2026/27 ಋತುವಿನ Viseu ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, André Clóvis 801 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 10 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Viseu: ಪಂದ್ಯ 159, ಗೋಲು 80, ಅಸಿಸ್ಟ್ 8
Vitoria Guimaraes: ಪಂದ್ಯ 31, ಗೋಲು 7, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Estoril: ಪಂದ್ಯ 53, ಗೋಲು 7, ಅಸಿಸ್ಟ್ 2
Beijing Guoan: ಪಂದ್ಯ 8, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Famalicao: ಪಂದ್ಯ 55, ಗೋಲು 14, ಅಸಿಸ್ಟ್ 2
Portimonense: ಪಂದ್ಯ 1, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Viseu, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
André Clóvis – ವಯಸ್ಸು: 28 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ನವೆಂಬರ್ 21, 1997.
ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ.
André Clóvis – ಕ್ಲಬ್: Viseu.
André Clóvis – ಎತ್ತರ: 186 ಸೆಂ.ಮೀ.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Viseu | ವಯಸ್ಸು 28 | €3.5ಮಿ | |
| Viseu | ವಯಸ್ಸು 28 | €2.5ಮಿ | |
| Viseu | ವಯಸ್ಸು 28 | €2ಮಿ | |
| Viseu | ವಯಸ್ಸು 27 | €1ಮಿ | |
| Viseu | ವಯಸ್ಸು 27 | €1.2ಮಿ | |
| Viseu | ವಯಸ್ಸು 26 | €1.3ಮಿ | |
| Viseu | ವಯಸ್ಸು 26 | €1.5ಮಿ | |
| Viseu | ವಯಸ್ಸು 25 | €2ಮಿ | |
| Viseu | ವಯಸ್ಸು 25 | €600ಸಾ | |
| Estoril | ವಯಸ್ಸು 24 | €300ಸಾ | |
| Estoril | ವಯಸ್ಸು 24 | €300ಸಾ | |
| Estoril | ವಯಸ್ಸು 23 | €200ಸಾ | |
| Estoril | ವಯಸ್ಸು 22 | €100ಸಾ | |
| Leixoes | ವಯಸ್ಸು 22 | €200ಸಾ | |
| Leixoes | ವಯಸ್ಸು 21 | €400ಸಾ | |
| Leixoes | ವಯಸ್ಸು 21 | €400ಸಾ | |
| Portimonense U23 | ವಯಸ್ಸು 20 | €100ಸಾ | |
| Portimonense U23 | ವಯಸ್ಸು 20 | €100ಸಾ |
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಬ್ರೆಜಿಲ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €3.5ಮಿ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ André Clóvis: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 11 ಪಂದ್ಯಗಳು, 5 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ André Clóvis: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 11 ಪಂದ್ಯಗಳು, 5 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 830. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 7.2.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಪ್ರಿಮೇರಾ ಲಿಗಾ | Viseu | 10 | 801 | 5 | 1 | 7.2 |
| ಪೋರ್ಚುಗಲ್ ಲೀಗ್ ಕಪ್ | Viseu | 1 | 29 | 0 | 0 | 7.1 | |
| 2025-2026 | ಲಿಗಾ ಪೋರ್ಚುಗಲ್ 2 | Viseu | 34 | 2,948 | 23 | 2 | 7.2 |
| ಟಾಸಾ ಡಿ ಪೋರ್ಚುಗಲ್ | Viseu | 1 | 0 | 2 | 0 | – | |
| 2024-2025 | ಲಿಗಾ ಪೋರ್ಚುಗಲ್ 2 | Viseu | 32 | 2,041 | 7 | 1 | 6.6 |
| ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Viseu | 4 | 86 | 1 | 0 | 6.5 | |
| 2023-2024 | ಲಿಗಾ ಪೋರ್ಚುಗಲ್ 2 |
| Viseu |
| 33 |
| 2,879 |
| 12 |
| 0 |
| 6.8 |
| ಸೂಪರ್ ಲಿಗ್ | Viseu | 3 | 103 | 0 | 0 | 6.0 |
| ಟರ್ಕಿ ಕಪ್ | Viseu | 1 | 72 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | ಲಿಗಾ ಪೋರ್ಚುಗಲ್ 2 | Viseu | 34 | 2,978 | 28 | 3 | 7.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಪೋರ್ಚುಗಲ್ ಲೀಗ್ ಕಪ್ | Viseu | 5 | 449 | 2 | 1 | 6.1 | |
| ಟಾಸಾ ಡಿ ಪೋರ್ಚುಗಲ್ | Viseu | 1 | 84 | 0 | 0 | – | |
| ಪ್ರಿಮೇರಾ ಲಿಗಾ | Vitoria Guimaraes | 23 | 1,172 | 3 | 0 | 6.4 | |
| ಟಾಸಾ ಡಿ ಪೋರ್ಚುಗಲ್ | Vitoria Guimaraes | 2 | 131 | 1 | 0 | – | |
| ಪೋರ್ಚುಗಲ್ ಲೀಗ್ ಕಪ್ | Vitoria Guimaraes | 2 | 69 | 1 | 0 | – | |
| ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Vitoria Guimaraes | 2 | 97 | 1 | 0 | – |
| 2021-2022 | ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Vitoria Guimaraes | 2 | 52 | 1 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಪ್ರಿಮೇರಾ ಲಿಗಾ | Estoril | 23 | 866 | 1 | 1 | 6.5 | |
| ಟಾಸಾ ಡಿ ಪೋರ್ಚುಗಲ್ | Estoril | 3 | 148 | 1 | 0 | – | |
| ಚೈನೀಸ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Beijing Guoan | 8 | 583 | 2 | 0 | 6.4 |
| 2020-2021 | ಲಿಗಾ ಪೋರ್ಚುಗಲ್ 2 | Estoril | 26 | 702 | 5 | 1 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಟಾಸಾ ಡಿ ಪೋರ್ಚುಗಲ್ | Estoril | 1 | 53 | 0 | 0 | – | |
| ಪ್ರಿಮೇರಾ ಲಿಗಾ | Famalicao | 22 | 1,087 | 7 | 0 | 6.7 |
| 2019-2020 | ಪ್ರಿಮೇರಾ ಲಿಗಾ | Famalicao | 30 | 776 | 7 | 1 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಟಾಸಾ ಡಿ ಪೋರ್ಚುಗಲ್ | Famalicao | 3 | 112 | 0 | 1 | 6.5 |
| 2017-2018 | ಪ್ರಿಮೇರಾ ಲಿಗಾ | Portimonense | 1 | 9 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|