ಜಾಹೀರಾತು
Armando Cooper Arabe Unido ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಪನಾಮಾ, ವಯಸ್ಸು: 38, ಎತ್ತರ: 173 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €50ಸಾ. 2025-2026: ಪಂದ್ಯ 2, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0. ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆ: Plaza Amador vs Sporting San Miguelito (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 30, 2025).
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗರಿಷ್ಠ: €450ಸಾ (ಮೇ 23,2017)
Arabe Unido: ಪಂದ್ಯ 15, ಗೋಲು 4, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026 ಋತುವಿನ Arabe Unido ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Armando Cooper 135 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 13 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Sporting San Miguelito: ಪಂದ್ಯ 10, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Arabe Unido: ಪಂದ್ಯ 12, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
1860 München: ಪಂದ್ಯ 9, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Dinamo 1948: ಪಂದ್ಯ 9, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Universidad de Chile: ಪಂದ್ಯ 1, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Toronto: ಪಂದ್ಯ 26, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 3
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Arabe Unido, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Armando Cooper – ವಯಸ್ಸು: 38 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ನವೆಂಬರ್ 26, 1987.
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ.
Armando Cooper – ಕ್ಲಬ್: Arabe Unido.
Armando Cooper – ಎತ್ತರ: 173 ಸೆಂ.ಮೀ.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Sporting San Miguelito | ವಯಸ್ಸು 38 | €50ಸಾ | |
| Sporting San Miguelito | ವಯಸ್ಸು 38 | €50ಸಾ | |
| Arabe Unido | ವಯಸ್ಸು 36 | €50ಸಾ | |
| Arabe Unido | ವಯಸ್ಸು 36 | €50ಸಾ | |
| Arabe Unido | ವಯಸ್ಸು 35 | €50ಸಾ | |
| Free Player | ವಯಸ್ಸು 35 | €50ಸಾ | |
| Arabe Unido | ವಯಸ್ಸು 34 | €100ಸಾ | |
| Arabe Unido | ವಯಸ್ಸು 34 | €100ಸಾ | |
| Maccabi Petah Tikva | ವಯಸ್ಸು 33 | €125ಸಾ | |
| Hapoel Tel Aviv | ವಯಸ್ಸು 33 | €125ಸಾ | |
| Maccabi Petah Tikva | ವಯಸ್ಸು 31 | €250ಸಾ | |
| Dinamo 1948 | ವಯಸ್ಸು 31 | €250ಸಾ | |
| Universidad de Chile | ವಯಸ್ಸು 30 | €450ಸಾ | |
| Toronto | ವಯಸ್ಸು 30 | €450ಸಾ | |
| Toronto | ವಯಸ್ಸು 29 | €450ಸಾ | |
| Toronto | ವಯಸ್ಸು 29 | €300ಸಾ | |
| St. Pauli | ವಯಸ್ಸು 27 | €300ಸಾ | |
| St. Pauli | ವಯಸ್ಸು 27 | €350ಸಾ | |
| Otelul Galati | ವಯಸ್ಸು 26 | €350ಸಾ | |
| Otelul Galati | ವಯಸ್ಸು 26 | €200ಸಾ | |
| Otelul Galati | ವಯಸ್ಸು 25 | €50ಸಾ |
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಪನಾಮಾ.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €50ಸಾ.
2025-2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Armando Cooper: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 2 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2025-2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Armando Cooper: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 2 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 114. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.5.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | ಕಾಂಕಕಾಫ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಕಪ್ | Sporting San Miguelito | 2 | 114 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2025 | ಕಾಂಕಕಾಫ್ ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಅಮೆರಿಕನ್ ಕಪ್ | Sporting San Miguelito | 8 | 733 | 0 | 1 | 6.5 |
| 2023-2024 | ಪನಾಮ ಲಿಗಾ ಪನಮೇನಾ | Arabe Unido | 6 | 482 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | ಪನಾಮ ಲಿಗಾ ಪನಮೇನಾ | Arabe Unido | 6 | 305 | 0 | 0 | – |
| 2022 | ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಕಾಂಕಕಾಫ್) | ಪನಾಮಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 165 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2021-2022 | ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಕಾಂಕಕಾಫ್) |
| ಪನಾಮಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ |
| 1 |
| 6 |
| 0 |
| 0 |
| 6.2 |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಪನಾಮಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 73 | 0 | 0 | 7.4 |
| 2020-2021 | ಇಸ್ರೇಲ್ ಕಪ್ | 1860 München | 2 | 109 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಇಸ್ರೇಲಿ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | 1860 München | 2 | 118 | 0 | 0 | – | |
| ಕಾಂಕಕಾಫ್ ಗೋಲ್ಡ್ ಕಪ್ | ಪನಾಮಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 161 | 0 | 0 | – | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಕಾಂಕಕಾಫ್) | ಪನಾಮಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 46 | 0 | 0 | – | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಪನಾಮಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 29 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2019-2020 | ಕಾಂಕಕಾಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಪನಾಮಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 15 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2018-2019 | ರೊಮೇನಿಯನ್ ಸೂಪರ್ಲಿಗಾ | Dinamo 1948 | 9 | 677 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಪನಾಮಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 128 | 0 | 0 | 6.4 | |
| ಕಾಂಕಕಾಫ್ ಗೋಲ್ಡ್ ಕಪ್ | ಪನಾಮಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 89 | 0 | 0 | – |
| 2018 | ಲಿಗಾ ಡಿ ಪ್ರಿಮೇರಾ ಚಿಲಿ | Universidad de Chile | 1 | 7 | 0 | 0 | 5.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | ಪನಾಮಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 180 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2017-2018 | ಲಿಗಾ ಡಿ ಪ್ರಿಮೇರಾ ಚಿಲಿ | 1860 München | 2 | 104 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Toronto | 1 | 9 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2017 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Toronto | 13 | 578 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|
| 2016-2017 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Toronto | 4 | 291 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2016 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Toronto | 8 | 542 | 1 | 2 | 6.7 |
|---|
| 2014-2015 | 2. ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | St. Pauli | 3 | 70 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2. ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | 1860 München | 3 | 32 | 0 | 0 | – |
| 2012-2013 | ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ ಪ್ರಿಮೇರಾ ಡಿವಿಸಿಯೋನ್ | Godoy Cruz | 7 | 101 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ ಪ್ರಿಮೇರಾ ಡಿವಿಸಿಯೋನ್ | Godoy Cruz | 1 | 44 | 0 | 0 | – |
|---|