ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €800ಸಾ (ಜೂನ್ 29,2019)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Beder Caicedo Orense ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಈಕ್ವೆಡಾರ್, ವಯಸ್ಸು: 34, ಎತ್ತರ: 180 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €250ಸಾ. 2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Beder Caicedo: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 32 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Beder Caicedo ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Orense vs Deportivo Cuenca; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 65 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 12, 2026.
Orense: ಪಂದ್ಯ 31, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
2026 ಋತುವಿನ Orense ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Beder Caicedo 2711 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 31 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Orense: ಪಂದ್ಯ 65, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Independiente del Valle: ಪಂದ್ಯ 103, ಗೋಲು 3, ಅಸಿಸ್ಟ್ 5
Barcelona SC(ECU): ಪಂದ್ಯ 14, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Orense, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Beder Caicedo – ವಯಸ್ಸು: 34 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಮೇ 13, 1992.
ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Orense | ವಯಸ್ಸು 34 | €250ಸಾ | |
| Orense | ವಯಸ್ಸು 33 | €250ಸಾ | |
| Orense | ವಯಸ್ಸು 33 | €250ಸಾ | |
| Independiente del Valle | ವಯಸ್ಸು 32 | €250ಸಾ | |
| Independiente del Valle | ವಯಸ್ಸು 32 | €300ಸಾ | |
| Independiente del Valle | ವಯಸ್ಸು 31 | €300ಸಾ | |
| Independiente del Valle | ವಯಸ್ಸು 31 | €350ಸಾ | |
| Independiente del Valle | ವಯಸ್ಸು 30 | €450ಸಾ | |
| Independiente del Valle | ವಯಸ್ಸು 30 | €500ಸಾ | |
| Independiente del Valle | ವಯಸ್ಸು 29 | €600ಸಾ | |
| Independiente del Valle | ವಯಸ್ಸು 29 | €700ಸಾ | |
| Independiente del Valle | ವಯಸ್ಸು 28 | €800ಸಾ | |
| Independiente del Valle | ವಯಸ್ಸು 28 | €600ಸಾ | |
| Independiente del Valle | ವಯಸ್ಸು 27 | €475ಸಾ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 27 | €600ಸಾ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 27 | €800ಸಾ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 26 | €600ಸಾ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 26 | €400ಸಾ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 25 | €600ಸಾ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 25 | €300ಸಾ | |
| Delfin | ವಯಸ್ಸು 24 | €450ಸಾ | |
| Delfin | ವಯಸ್ಸು 24 | €550ಸಾ |
Beder Caicedo – ಕ್ಲಬ್: Orense.
Beder Caicedo – ಎತ್ತರ: 180 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಎಡ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಈಕ್ವೆಡಾರ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €250ಸಾ.
2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Beder Caicedo: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 32 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Beder Caicedo: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 32 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 2,727.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Orense | 30 | 2,625 | 1 | 1 | 6.3 |
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ | Orense | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.9 | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್) | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 12 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2025-2026 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Orense | 1 | 86 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2025 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Orense | 32 | 2,605 | 1 | 0 | 6.5 |
| 2024-2025 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Orense | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) |
| Independiente del Valle |
| 10 |
| 478 |
| 0 |
| 0 |
| 6.3 |
| 2024 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Independiente del Valle | 10 | 700 | 0 | 2 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಲಿಬರ್ಟಡೋರೆಸ್ | Independiente del Valle | 4 | 286 | 0 | 0 | 6.0 | |
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ | Independiente del Valle | 2 | 175 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2023-2024 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Independiente del Valle | 9 | 644 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|
| 2023 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Independiente del Valle | 9 | 542 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಲಿಬರ್ಟಡೋರೆಸ್ | Independiente del Valle | 3 | 117 | 0 | 0 | 6.0 | |
| CONMEBOL Recopa Sudamericana | Independiente del Valle | 2 | 183 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022-2023 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Independiente del Valle | 3 | 225 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Conmebol Club challenge | Independiente del Valle | 1 | 7 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Copa Ecuador | Independiente del Valle | 1 | 89 | 0 | 0 | – |
| 2022 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Independiente del Valle | 4 | 94 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ | Independiente del Valle | 3 | 4 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್) | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 81 | 1 | 0 | 6.5 |
| 2021-2022 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Independiente del Valle | 2 | 22 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಲಿಬರ್ಟಡೋರೆಸ್ | Independiente del Valle | 1 | 3 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2021 | ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಲಿಬರ್ಟಡೋರೆಸ್ | Independiente del Valle | 4 | 268 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Independiente del Valle | 1 | 11 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Independiente del Valle | 15 | 1,105 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಲಿಬರ್ಟಡೋರೆಸ್ | Independiente del Valle | 6 | 422 | 1 | 1 | 6.8 |
| 2020 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Independiente del Valle | 9 | 623 | 1 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| CONMEBOL Recopa Sudamericana | Independiente del Valle | 2 | 145 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2019-2020 | ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಲಿಬರ್ಟಡೋರೆಸ್ | Independiente del Valle | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Barcelona SC(ECU) | 1 | 77 | 0 | 0 | – |
| 2019 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Barcelona SC(ECU) | 2 | 118 | 0 | 0 | 5.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಲಿಬರ್ಟಡೋರೆಸ್ | Barcelona SC(ECU) | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2018-2019 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Barcelona SC(ECU) | 4 | 360 | 0 | 0 | 5.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Barcelona SC(ECU) | 3 | 270 | 0 | 0 | – | |
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಅಮೆರಿಕಾ | Barcelona SC(ECU) | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.3 |
| 2017-2018 | ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ | Barcelona SC(ECU) | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|