ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Benjamin Hansen Aalborg ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಡೆನ್ಮಾರ್ಕ್, ವಯಸ್ಸು: 32, ಎತ್ತರ: 189 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €350ಸಾ. 2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Benjamin Hansen: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 4 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Benjamin Hansen ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Hvidovre vs Aalborg; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 25 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 12, 2026.
Aalborg: ಪಂದ್ಯ 4, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026/27 ಋತುವಿನ Aalborg ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Benjamin Hansen 212 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 3 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Aalborg: ಪಂದ್ಯ 21, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
AIK: ಪಂದ್ಯ 49, ಗೋಲು 4, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Molde: ಪಂದ್ಯ 52, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Haugesund: ಪಂದ್ಯ 94, ಗೋಲು 3, ಅಸಿಸ್ಟ್ 3
Nordsjaelland: ಪಂದ್ಯ 27, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Aalborg, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Benjamin Hansen – ವಯಸ್ಸು: 32 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಫೆಬ್ರವರಿ 7, 1994.
ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ.
Benjamin Hansen – ಕ್ಲಬ್: Aalborg.
Benjamin Hansen – ಎತ್ತರ: 189 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಡೆನ್ಮಾರ್ಕ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €350ಸಾ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Benjamin Hansen: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 4 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Benjamin Hansen: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 4 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 212. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.5.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಡ್ಯಾನಿಷ್ 1. ಡಿವಿಷನ್ | Aalborg | 4 | 212 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2025-2026 | ಡ್ಯಾನಿಷ್ 1. ಡಿವಿಷನ್ | Aalborg | 16 | 1,357 | 0 | 0 | 6.9 |
| Danish Cup | Aalborg | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | AIK | 4 | 289 | 0 | 1 | 6.9 | |
| ಆಲ್ಸ್ವೆನ್ಸ್ಕನ್ | AIK | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.1 | |
| 2025 | ಆಲ್ಸ್ವೆನ್ಸ್ಕನ್ | AIK | 8 | 272 | 1 | 0 | 6.7 |
| 2024-2025 | ಆಲ್ಸ್ವೆನ್ಸ್ಕನ್ |
| AIK |
| 5 |
| 450 |
| 0 |
| 0 |
| 6.8 |
| 2024 | ಆಲ್ಸ್ವೆನ್ಸ್ಕನ್ | AIK | 22 | 1,935 | 3 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2023-2024 | ಆಲ್ಸ್ವೆನ್ಸ್ಕನ್ | AIK | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Sweden Cup | AIK | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| ಯುಯೆಫಾ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Molde | 3 | 92 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2023 | ಆಲ್ಸ್ವೆನ್ಸ್ಕನ್ | AIK | 4 | 271 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಲೀಟ್ಸೀರಿಯನ್ | Molde | 13 | 877 | 1 | 1 | 6.8 |
| 2022-2023 | ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Molde | 10 | 855 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಲೀಟ್ಸೀರಿಯನ್ | Molde | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.9 |
| 2022 | ಎಲೀಟ್ಸೀರಿಯನ್ | Molde | 25 | 2,057 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2021-2022 | ಎಲೀಟ್ಸೀರಿಯನ್ | Haugesund | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.5 |
|---|
| 2021 | ಎಲೀಟ್ಸೀರಿಯನ್ | Haugesund | 28 | 2,520 | 2 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2020-2021 | ಎಲೀಟ್ಸೀರಿಯನ್ | Haugesund | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2020 | ಎಲೀಟ್ಸೀರಿಯನ್ | Haugesund | 24 | 2,143 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2019-2020 | ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Haugesund | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಲೀಟ್ಸೀರಿಯನ್ | Haugesund | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2019 | ಎಲೀಟ್ಸೀರಿಯನ್ | Haugesund | 28 | 2,520 | 1 | 3 | 6.8 |
|---|
| 2018-2019 | ಎಲೀಟ್ಸೀರಿಯನ್ | Haugesund | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಡ್ಯಾನಿಷ್ ಸೂಪರ್ಲಿಗಾ | Nordsjaelland | 9 | 548 | 0 | 0 | 6.9 | |
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Nordsjaelland | 3 | 156 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2017-2018 | ಡ್ಯಾನಿಷ್ ಸೂಪರ್ಲಿಗಾ | Nordsjaelland | 15 | 986 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|