ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗರಿಷ್ಠ: €500ಸಾ (ಸೆಪ್ಟೆಂ 14,2026)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Bryan Caicedo Libertad ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಈಕ್ವೆಡಾರ್, ವಯಸ್ಸು: 25, ಎತ್ತರ: 188 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €500ಸಾ. 2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Bryan Caicedo: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 25 ಪಂದ್ಯಗಳು, 2 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Bryan Caicedo ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Libertad Loja vs Club Leones del Norte; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 90 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 9, 2026.
Libertad Loja: ಪಂದ್ಯ 26, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026 ಋತುವಿನ Libertad Loja ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Bryan Caicedo 2182 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 25 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Libertad Loja: ಪಂದ್ಯ 55, ಗೋಲು 3, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Macara: ಪಂದ್ಯ 18, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Universidad Católica: ಪಂದ್ಯ 17, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Barcelona SC(ECU): ಪಂದ್ಯ 5, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Sociedad Deportiva Aucas: ಪಂದ್ಯ 17, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Deportivo Cuenca: ಪಂದ್ಯ 4, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Libertad, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Libertad | ವಯಸ್ಸು 25 | €500ಸಾ | |
| Libertad | ವಯಸ್ಸು 25 | €300ಸಾ | |
| Macara | ವಯಸ್ಸು 24 | €250ಸಾ | |
| Macara | ವಯಸ್ಸು 24 | €350ಸಾ | |
| Libertad | ವಯಸ್ಸು 23 | €350ಸಾ | |
| Libertad | ವಯಸ್ಸು 23 | €250ಸಾ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 22 | €150ಸಾ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 22 | €200ಸಾ | |
| Universidad Católica | ವಯಸ್ಸು 21 | €350ಸಾ | |
| Universidad Católica | ವಯಸ್ಸು 21 | €350ಸಾ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 20 | €200ಸಾ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 20 | €200ಸಾ | |
| SD Aucas | ವಯಸ್ಸು 19 | €300ಸಾ | |
| SD Aucas | ವಯಸ್ಸು 19 | €300ಸಾ | |
| Deportivo Cuenca | ವಯಸ್ಸು 18 | €250ಸಾ | |
| Deportivo Cuenca | ವಯಸ್ಸು 18 | €50ಸಾ |
Bryan Caicedo – ವಯಸ್ಸು: 25 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಡಿಸೆಂಬರ್ 31, 2000.
ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ.
Bryan Caicedo – ಕ್ಲಬ್: Libertad.
Bryan Caicedo – ಎತ್ತರ: 188 ಸೆಂ.ಮೀ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಈಕ್ವೆಡಾರ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €500ಸಾ.
2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Bryan Caicedo: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 25 ಪಂದ್ಯಗಳು, 2 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Bryan Caicedo: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 25 ಪಂದ್ಯಗಳು, 2 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 2,092. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.5.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Libertad Loja | 25 | 2,092 | 2 | 0 | 6.5 |
| 2025-2026 | ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ | Libertad Loja | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
| ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Libertad Loja | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.6 | |
| 2025 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Macara | 17 | 1,313 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2024-2025 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Macara | 1 | 6 | 0 | 0 | – |
| ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Libertad Loja | 1 | 89 | 0 | 0 | – |
| 2024 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Libertad Loja | 23 | 2,045 | 1 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2023-2024 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Libertad Loja | 4 | 206 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2022-2023 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Universidad Católica | 3 | 204 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2022 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Universidad Católica | 9 | 579 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ | Universidad Católica | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2021-2022 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Universidad Católica | 1 | 45 | 0 | 0 | 5.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ | Universidad Católica | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2021 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Barcelona SC(ECU) | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Supercopa Ecuador | Barcelona SC(ECU) | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2020-2021 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Barcelona SC(ECU) | 1 | 16 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Supercopa Ecuador | Barcelona SC(ECU) | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.8 | |
| ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Sociedad Deportiva Aucas | 4 | 315 | 0 | 1 | – |
| 2020 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Sociedad Deportiva Aucas | 13 | 797 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2019-2020 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Deportivo Cuenca | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Deportivo Cuenca | 3 | 270 | 0 | 0 | – |
|---|