ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €650ಸಾ (ಅಕ್ಟೋ 15,2020)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Cameron McGeehan Barnsley ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಉತ್ತರ ಐರ್ಲೆಂಡ್, ವಯಸ್ಸು: 31, ಎತ್ತರ: 180 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €250ಸಾ. 2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Cameron McGeehan: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 12 ಪಂದ್ಯಗಳು, 5 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Cameron McGeehan ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Barnsley vs Cambridge United; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 90 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 17, 2026.
Barnsley: ಪಂದ್ಯ 9, ಗೋಲು 3, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026/27 ಋತುವಿನ Barnsley ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Cameron McGeehan 772 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 9 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Barnsley: ಪಂದ್ಯ 63, ಗೋಲು 13, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Northampton Town: ಪಂದ್ಯ 82, ಗೋಲು 18, ಅಸಿಸ್ಟ್ 6
Colchester United: ಪಂದ್ಯ 39, ಗೋಲು 10, ಅಸಿಸ್ಟ್ 5
KV Oostende: ಪಂದ್ಯ 57, ಗೋಲು 7, ಅಸಿಸ್ಟ್ 3
Portsmouth: ಪಂದ್ಯ 16, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Scunthorpe United: ಪಂದ್ಯ 2, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Barnsley, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Northampton Town | ವಯಸ್ಸು 31 | €250ಸಾ | |
| Northampton Town | ವಯಸ್ಸು 30 | €300ಸಾ | |
| Northampton Town | ವಯಸ್ಸು 30 | €325ಸಾ | |
| Northampton Town | ವಯಸ್ಸು 29 | €375ಸಾ | |
| Colchester United | ವಯಸ್ಸು 29 | €375ಸಾ | |
| Colchester United | ವಯಸ್ಸು 28 | €450ಸಾ | |
| Oostende | ವಯಸ್ಸು 28 | €500ಸಾ | |
| Oostende | ವಯಸ್ಸು 27 | €600ಸಾ | |
| Oostende | ವಯಸ್ಸು 27 | €650ಸಾ | |
| Oostende | ವಯಸ್ಸು 26 | €500ಸಾ | |
| Oostende | ವಯಸ್ಸು 26 | €650ಸಾ | |
| Oostende | ವಯಸ್ಸು 25 | €650ಸಾ | |
| Portsmouth | ವಯಸ್ಸು 25 | €400ಸಾ | |
| Barnsley | ವಯಸ್ಸು 24 | €500ಸಾ | |
| Barnsley | ವಯಸ್ಸು 22 | €500ಸಾ | |
| Luton Town | ವಯಸ್ಸು 21 | €300ಸಾ |
Cameron McGeehan – ವಯಸ್ಸು: 31 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಏಪ್ರಿಲ್ 6, 1995.
ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ.
Cameron McGeehan – ಕ್ಲಬ್: Barnsley.
Cameron McGeehan – ಎತ್ತರ: 180 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಉತ್ತರ ಐರ್ಲೆಂಡ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €250ಸಾ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Cameron McGeehan: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 12 ಪಂದ್ಯಗಳು, 5 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Cameron McGeehan: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 12 ಪಂದ್ಯಗಳು, 5 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 1,026. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.7.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Barnsley | 9 | 772 | 3 | 0 | 6.7 |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Barnsley | 3 | 254 | 2 | 0 | 7.0 | |
| 2025-2026 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Northampton Town | 33 | 2,707 | 7 | 1 | 6.4 |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Northampton Town | 4 | 148 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Northampton Town | 1 | 90 | 1 | 0 | 7.2 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Northampton Town | 1 | 64 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2024-2025 | ಲೀಗ್ ಒನ್ |
| Northampton Town |
| 40 |
| 3,500 |
| 10 |
| 5 |
| 6.6 |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Northampton Town | 1 | 28 | 0 | 0 | 6.8 |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Northampton Town | 1 | 120 | 0 | 0 | 6.7 |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Northampton Town | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2023-2024 | ಲೀಗ್ ಟು | Colchester United | 37 | 3,176 | 9 | 5 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Colchester United | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.9 | |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Colchester United | 1 | 90 | 1 | 0 | 7.1 |
| 2022-2023 | ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ | KV Oostende | 21 | 1,622 | 4 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಕಪ್ | KV Oostende | 1 | 72 | 0 | 0 | – | |
| ಯೂರೋ ಅರ್ಹತಾ ಸುತ್ತು | Barnsley | 1 | 23 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2022 | ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | KV Oostende | 1 | 63 | 0 | 0 | 5.1 |
|---|
| 2021-2022 | ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ | KV Oostende | 13 | 1,094 | 0 | 2 | 5.8 |
|---|
| 2020-2021 | ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ | KV Oostende | 20 | 814 | 3 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಕಪ್ | KV Oostende | 1 | 70 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Portsmouth | 13 | 1,078 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Portsmouth | 2 | 180 | 2 | 0 | 7.8 | |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Portsmouth | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 | |
| ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Barnsley | 12 | 875 | 2 | 0 | 6.5 | |
| ಅರ್ಮೇನಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Barnsley | 1 | 13 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Barnsley | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2018-2019 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Barnsley | 26 | 1,947 | 5 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Barnsley | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2017-2018 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Scunthorpe United | 2 | 43 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Barnsley | 9 | 492 | 1 | 0 | 6.3 |