ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €2.5ಮಿ (ಆಗ 3,2016)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Carlos Sánchez Rentistas ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಉರುಗ್ವೆ, ವಯಸ್ಸು: 41, ಎತ್ತರ: 171 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €10ಸಾ. 2023-2024 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Carlos Sánchez: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 6 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Carlos Sánchez ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Penarol vs Defensa Y Justicia; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 62 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಜೂನ್ 7, 2023.
Penarol: ಪಂದ್ಯ 22, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Santos - SP: ಪಂದ್ಯ 159, ಗೋಲು 30, ಅಸಿಸ್ಟ್ 21
Rayados de Monterrey: ಪಂದ್ಯ 81, ಗೋಲು 8, ಅಸಿಸ್ಟ್ 10
River Plate: ಪಂದ್ಯ 14, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Rentistas, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Carlos Sánchez – ವಯಸ್ಸು: 41 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಡಿಸೆಂಬರ್ 2, 1984.
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ.
Carlos Sánchez – ಕ್ಲಬ್: Rentistas.
Carlos Sánchez – ಎತ್ತರ: 171 ಸೆಂ.ಮೀ.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Rentistas | ವಯಸ್ಸು 41 | €10ಸಾ | |
| Rentistas | ವಯಸ್ಸು 41 | €10ಸಾ | |
| Rentistas | ವಯಸ್ಸು 40 | €10ಸಾ | |
| Penarol | ವಯಸ್ಸು 39 | €25ಸಾ | |
| Penarol | ವಯಸ್ಸು 38 | €50ಸಾ | |
| Penarol | ವಯಸ್ಸು 38 | €75ಸಾ | |
| Santos | ವಯಸ್ಸು 37 | €350ಸಾ | |
| Santos | ವಯಸ್ಸು 37 | €500ಸಾ | |
| Santos | ವಯಸ್ಸು 37 | €1ಮಿ | |
| Santos | ವಯಸ್ಸು 37 | €1ಮಿ | |
| Santos | ವಯಸ್ಸು 36 | €1.2ಮಿ | |
| Santos | ವಯಸ್ಸು 36 | €1.5ಮಿ | |
| Santos | ವಯಸ್ಸು 35 | €2ಮಿ | |
| Santos | ವಯಸ್ಸು 35 | €2ಮಿ | |
| Santos | ವಯಸ್ಸು 34 | €2.5ಮಿ | |
| Santos | ವಯಸ್ಸು 34 | €2.5ಮಿ | |
| Santos | ವಯಸ್ಸು 34 | €1.5ಮಿ | |
| Monterrey | ವಯಸ್ಸು 33 | €1.5ಮಿ | |
| Monterrey | ವಯಸ್ಸು 32 | €2ಮಿ | |
| Monterrey | ವಯಸ್ಸು 32 | €2.5ಮಿ | |
| Monterrey | ವಯಸ್ಸು 31 | €2.5ಮಿ | |
| Monterrey | ವಯಸ್ಸು 31 | €2ಮಿ | |
| River Plate | ವಯಸ್ಸು 30 | €2ಮಿ | |
| River Plate | ವಯಸ್ಸು 30 | €2ಮಿ | |
| Puebla | ವಯಸ್ಸು 29 | €1.5ಮಿ | |
| River Plate | ವಯಸ್ಸು 27 | €1.8ಮಿ | |
| Godoy Cruz Antonio Tomba | ವಯಸ್ಸು 26 | €2ಮಿ | |
| Godoy Cruz Antonio Tomba | ವಯಸ್ಸು 26 | €1.6ಮಿ | |
| Godoy Cruz Antonio Tomba | ವಯಸ್ಸು 25 | €1ಮಿ | |
| Godoy Cruz Antonio Tomba | ವಯಸ್ಸು 25 | €600ಸಾ | |
| Godoy Cruz Antonio Tomba | ವಯಸ್ಸು 25 | €300ಸಾ |
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಉರುಗ್ವೆ.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €10ಸಾ.
2023-2024 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Carlos Sánchez: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 6 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2023-2024 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Carlos Sánchez: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 6 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 246.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2023-2024 | ಪ್ರಿಮೇರಾ ಡಿವಿಸಿಯೋನ್ ಉರುಗ್ವೆ | Penarol | 6 | 246 | 0 | 0 | – |
| 2023 | ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ | Penarol | 2 | 95 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2022-2023 | ಪ್ರಿಮೇರಾ ಡಿವಿಸಿಯೋನ್ ಉರುಗ್ವೆ | Penarol | 14 | 450 | 0 | 0 | – |
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Santos - SP | 1 | 81 | 0 | 0 | 6.9 | |
| 2022 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Santos - SP | 12 | 676 | 0 | 1 | 6.5 |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Santos - SP | 3 | 42 | 0 | 0 | – | |
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ |
| Santos - SP |
| 2 |
| 56 |
| 0 |
| 2 |
| 6.8 |
| Brazilian Cup | Santos - SP | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2021-2022 | ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ | Santos - SP | 2 | 160 | 1 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Santos - SP | 1 | 30 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Santos - SP | 1 | 10 | 0 | 0 | – |
| 2021 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Santos - SP | 27 | 1,401 | 5 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Santos - SP | 4 | 256 | 1 | 0 | 7.1 |
| 2020-2021 | ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ | Santos - SP | 2 | 104 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Santos - SP | 2 | 109 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2020 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Santos - SP | 11 | 678 | 0 | 1 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Santos - SP | 7 | 582 | 1 | 0 | 7.1 | |
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಲಿಬರ್ಟಡೋರೆಸ್ | Santos - SP | 5 | 417 | 1 | 2 | 6.5 |
| 2019-2020 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Santos - SP | 10 | 845 | 3 | 7 | 7.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Santos - SP | 4 | 286 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2019 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Santos - SP | 22 | 1,475 | 8 | 2 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Santos - SP | 14 | 1,034 | 3 | 1 | 6.9 | |
| Brazilian Cup | Santos - SP | 4 | 335 | 2 | 0 | 7.6 |
| 2018-2019 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Santos - SP | 6 | 455 | 3 | 1 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ | Santos - SP | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.8 | |
| Brazilian Cup | Santos - SP | 1 | 61 | 0 | 0 | 6.1 | |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Santos - SP | 1 | 90 | 0 | 1 | 7.5 | |
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಲಿಬರ್ಟಡೋರೆಸ್ | Santos - SP | 1 | 80 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2018 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Santos - SP | 12 | 1,004 | 2 | 3 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಲಿಬರ್ಟಡೋರೆಸ್ | Santos - SP | 1 | 89 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2017-2018 | ಲಿಗಾ ಎಂಎಕ್ಸ್ | Rayados de Monterrey | 34 | 786 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | ಈಜಿಪ್ಟ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 125 | 0 | 2 | 7.1 |
| 2016-2017 | ಲಿಗಾ ಎಂಎಕ್ಸ್ | Rayados de Monterrey | 27 | 923 | 0 | 3 | 7.1 |
|---|
| 2016 | ಲಿಗಾ ಎಂಎಕ್ಸ್ | Rayados de Monterrey | 4 | 253 | 1 | 2 | 7.0 |
|---|
| 2015-2016 | ಲಿಗಾ ಎಂಎಕ್ಸ್ | Rayados de Monterrey | 16 | 1,145 | 6 | 5 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ ಪ್ರಿಮೇರಾ ಡಿವಿಸಿಯೋನ್ | River Plate | 3 | 180 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2015 | ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ ಪ್ರಿಮೇರಾ ಡಿವಿಸಿಯೋನ್ | River Plate | 5 | 385 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2014-2015 | ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ ಪ್ರಿಮೇರಾ ಡಿವಿಸಿಯೋನ್ | River Plate | 1 | 16 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ ಪ್ರಿಮೇರಾ ಡಿವಿಸಿಯೋನ್ | River Plate | 5 | 208 | 0 | 0 | – |
|---|