ಜಾಹೀರಾತು
Casper Terho Sparta Rotterdam ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಫಿನ್ಲ್ಯಾಂಡ್, ವಯಸ್ಸು: 23, ಎತ್ತರ: 184 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €1ಮಿ. 2026-2027: ಪಂದ್ಯ 10, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0. ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆ: Sparta Rotterdam vs Fortuna Sittard (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 28, 2026).
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:

ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €2.5ಮಿ (ಮಾರ್ಚ್ 21,2024)
Sparta Rotterdam: ಪಂದ್ಯ 9, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026/27 ಋತುವಿನ Sparta Rotterdam ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Casper Terho 430 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 5 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Sparta Rotterdam: ಪಂದ್ಯ 19, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Jong Sparta Rotterdam Youth: ಪಂದ್ಯ 1, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Oud-Heverlee Leuven: ಪಂದ್ಯ 13, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Paderborn 07: ಪಂದ್ಯ 11, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Royale Union Saint-Gilloise: ಪಂದ್ಯ 52, ಗೋಲು 7, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
HJK Helsinki: ಪಂದ್ಯ 39, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Sparta Rotterdam, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Casper Terho – ವಯಸ್ಸು: 23 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಜೂನ್ 24, 2003.
ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ.
Casper Terho – ಕ್ಲಬ್: Sparta Rotterdam.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Sparta Rotterdam | ವಯಸ್ಸು 22 | €1ಮಿ | |
| Oud Heverlee Leuven | ವಯಸ್ಸು 22 | €1.5ಮಿ | |
| Paderborn 07 | ವಯಸ್ಸು 21 | €1.8ಮಿ | |
| Union Saint-Gilloise | ವಯಸ್ಸು 21 | €1.8ಮಿ | |
| Union Saint-Gilloise | ವಯಸ್ಸು 20 | €2.2ಮಿ | |
| Union Saint-Gilloise | ವಯಸ್ಸು 20 | €2.5ಮಿ | |
| Union Saint-Gilloise | ವಯಸ್ಸು 20 | €1.8ಮಿ | |
| Union Saint-Gilloise | ವಯಸ್ಸು 20 | €1.2ಮಿ | |
| Union Saint-Gilloise | ವಯಸ್ಸು 19 | €750ಸಾ | |
| HJK Helsinki | ವಯಸ್ಸು 19 | €400ಸಾ | |
| HJK Helsinki | ವಯಸ್ಸು 19 | €250ಸಾ | |
| HJK Helsinki | ವಯಸ್ಸು 18 | €150ಸಾ | |
| HJK Helsinki | ವಯಸ್ಸು 18 | €100ಸಾ | |
| HJK Helsinki | ವಯಸ್ಸು 18 | €100ಸಾ | |
| HJK Helsinki | ವಯಸ್ಸು 17 | €25ಸಾ | |
| Klubi 04 Helsinki | ವಯಸ್ಸು 17 | €25ಸಾ |
Casper Terho – ಎತ್ತರ: 184 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಎಡ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಫಿನ್ಲ್ಯಾಂಡ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €1ಮಿ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Casper Terho: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 10 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Casper Terho: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 10 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 505. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.6.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಎರೆಡಿವಿಸಿ | Sparta Rotterdam | 9 | 430 | 1 | 0 | 6.6 |
| ನೆದರ್ಲೆಂಡ್ಸ್ ಕೆಎನ್ವಿಬಿ ಕಪ್ | Sparta Rotterdam | 1 | 75 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2026 | ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಯುರೋಪ್) | ಫಿನ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 25 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2025-2026 | ಟ್ವೀಡೆ ಡಿವಿಸಿ (ನೆದರ್ಲೆಂಡ್ಸ್) | Jong Sparta Rotterdam Youth | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.6 |
| ಎರೆಡಿವಿಸಿ | Sparta Rotterdam | 9 | 228 | 1 | 1 | 6.7 | |
| ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ | Oud-Heverlee Leuven | 12 | 552 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಕಪ್ |
| Oud-Heverlee Leuven |
| 1 |
| 10 |
| 0 |
| 0 |
| 6.6 |
| 2025 | ಯುರೋಪಿಯನ್ ಅಂಡರ್-21 ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | ಫಿನ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 180 | 1 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2024-2025 | 2. ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | Paderborn 07 | 11 | 513 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ | Royale Union Saint-Gilloise | 9 | 431 | 0 | 1 | 6.5 | |
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Royale Union Saint-Gilloise | 1 | 21 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2024 | ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಸೂಪರ್ ಕಪ್ | Royale Union Saint-Gilloise | 1 | 12 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2023-2024 | ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ | Royale Union Saint-Gilloise | 21 | 995 | 3 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Royale Union Saint-Gilloise | 7 | 322 | 1 | 0 | 6.5 | |
| ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಕಪ್ | Royale Union Saint-Gilloise | 3 | 182 | 0 | 0 | 6.4 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Royale Union Saint-Gilloise | 1 | 25 | 0 | 0 | 6.4 | |
| ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Royale Union Saint-Gilloise | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ಯುರೋಪಿಯನ್ ಅಂಡರ್-21 ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ ಸುತ್ತು | ಫಿನ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 10 | 817 | 4 | 3 | 6.9 |
| 2022-2023 | ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ | Royale Union Saint-Gilloise | 6 | 159 | 2 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Royale Union Saint-Gilloise | 2 | 46 | 1 | 0 | 7.0 | |
| ವೆಯಿಕ್ಕೌಸ್ಲಿಗಾ | HJK Helsinki | 4 | 195 | 0 | 0 | – | |
| ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | HJK Helsinki | 3 | 54 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | HJK Helsinki | 1 | 9 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2021-2022 | ವೆಯಿಕ್ಕೌಸ್ಲಿಗಾ | HJK Helsinki | 14 | 788 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಫಿನ್ನಿಷ್ ಲೀಗ್ ಕಪ್ | HJK Helsinki | 3 | 80 | 0 | 0 | – | |
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | HJK Helsinki | 2 | 26 | 0 | 0 | – | |
| ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | HJK Helsinki | 2 | 54 | 0 | 0 | 6.2 | |
| ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | HJK Helsinki | 1 | 29 | 0 | 0 | – | |
| ಯುರೋಪಿಯನ್ ಅಂಡರ್-19 ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Klubi 04 Helsinki | 4 | 294 | 1 | 0 | – | |
| ವೈಕ್ಕೋಸ್ಲಿಗಾ (ಫಿನ್ಲೆಂಡ್) | Klubi 04 Helsinki | 1 | 46 | 0 | 0 | – | |
| ಯುರೋಪಿಯನ್ ಅಂಡರ್-21 ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ ಸುತ್ತು | ಫಿನ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 38 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ಯುರೋಪಿಯನ್ ಅಂಡರ್-19 ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | ಫಿನ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 89 | 1 | 0 | – |
| 2021 | ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಫಿನ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 45 | 1 | 0 | – |
|---|
| 2020-2021 | ವೈಕ್ಕೋಸ್ಲಿಗಾ (ಫಿನ್ಲೆಂಡ್) | Klubi 04 Helsinki | 3 | 189 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ವೈಕ್ಕೋನೆನ್ (ಫಿನ್ಲೆಂಡ್) | Klubi 04 Helsinki | 1 | 62 | 0 | 0 | – | |
| ವೆಯಿಕ್ಕೌಸ್ಲಿಗಾ | HJK Helsinki | 8 | 252 | 0 | 0 | – | |
| ಫಿನ್ನಿಷ್ ಕಪ್ | HJK Helsinki | 1 | 31 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | ವೈಕ್ಕೋನೆನ್ (ಫಿನ್ಲೆಂಡ್) | Klubi 04 Helsinki | 1 | 32 | 0 | 0 | – |
|---|