ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗರಿಷ್ಠ: €400ಸಾ (ಜೂನ್ 2,2021)
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Partick Thistle | ವಯಸ್ಸು 25 | €50ಸಾ | |
| Partick Thistle | ವಯಸ್ಸು 24 | €75ಸಾ | |
| Partick Thistle | ವಯಸ್ಸು 24 | €150ಸಾ | |
| Partick Thistle | ವಯಸ್ಸು 23 | €250ಸಾ | |
| Partick Thistle | ವಯಸ್ಸು 23 | €250ಸಾ | |
| Livingston | ವಯಸ್ಸು 23 | €300ಸಾ | |
| Livingston | ವಯಸ್ಸು 22 | €300ಸಾ | |
| Hibernian | ವಯಸ್ಸು 22 |
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Daniel Mackay Inverness ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್, ವಯಸ್ಸು: 25, ಎತ್ತರ: 174 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €50ಸಾ. 2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Daniel Mackay: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 5 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Daniel Mackay ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Inverness vs Greenock Morton; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 3 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 26, 2026.
Inverness: ಪಂದ್ಯ 5, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026/27 ಋತುವಿನ Inverness ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Daniel Mackay 62 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 0 ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Inverness: ಪಂದ್ಯ 76, ಗೋಲು 14, ಅಸಿಸ್ಟ್ 7
Partick Thistle: ಪಂದ್ಯ 3, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Livingston: ಪಂದ್ಯ 29, ಗೋಲು 3, ಅಸಿಸ್ಟ್ 2
Hibernian: ಪಂದ್ಯ 8, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Kilmarnock: ಪಂದ್ಯ 10, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Elgin City: ಪಂದ್ಯ 2, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Inverness, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
| Inverness | ವಯಸ್ಸು 21 | €325ಸಾ |
| Hibernian | ವಯಸ್ಸು 21 | €350ಸಾ |
| Hibernian | ವಯಸ್ಸು 20 | €400ಸಾ |
| Inverness | ವಯಸ್ಸು 20 | €400ಸಾ |
| Inverness | ವಯಸ್ಸು 19 | €200ಸಾ |
| Inverness | ವಯಸ್ಸು 19 | €200ಸಾ |
| Inverness Caledonian U18 | ವಯಸ್ಸು 18 | €150ಸಾ |
| Inverness Caledonian U18 | ವಯಸ್ಸು 17 | €100ಸಾ |
| Inverness Caledonian U18 | ವಯಸ್ಸು 17 | €100ಸಾ |
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Daniel Mackay: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 5 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
Daniel Mackay – ವಯಸ್ಸು: 25 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಏಪ್ರಿಲ್ 29, 2001.
ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ.
Daniel Mackay – ಕ್ಲಬ್: Inverness.
Daniel Mackay – ಎತ್ತರ: 174 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಎಡ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €50ಸಾ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Daniel Mackay: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 5 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 62. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.1.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಸ್ಕಾಟಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Inverness | 5 | 62 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2024-2025 | Scottish League Cup | Partick Thistle | 3 | 140 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2023-2024 | ಸ್ಕಾಟಿಷ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ಶಿಪ್ | Livingston | 24 | 1,079 | 1 | 1 | 6.3 |
| Scottish Cup | Livingston | 3 | 197 | 2 | 1 | 6.8 | |
| Scottish League Cup | Livingston | 2 | 78 | 0 | 0 | 6.4 | |
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Hibernian | 1 | 9 | 0 | 0 | – | |
| 2022-2023 |
|---|
| ಸ್ಕಾಟಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ |
| Inverness |
| 29 |
| 1,741 |
| 2 |
| 4 |
| 6.5 |
| Scottish Cup | Inverness | 5 | 234 | 2 | 1 | 6.7 |
| Scottish League Cup | Inverness | 3 | 226 | 1 | 1 | 6.9 |
| Scottish Challenge Cup | Inverness | 1 | 28 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2021-2022 | Scottish League Cup | Inverness | 2 | 97 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಸ್ಕಾಟಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Kilmarnock | 8 | 230 | 0 | 1 | 6.1 | |
| Scottish Challenge Cup | Kilmarnock | 1 | 85 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Scottish Cup | Kilmarnock | 1 | 53 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Hibernian | 3 | 72 | 1 | 0 | – | |
| ಸ್ಕಾಟಿಷ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ಶಿಪ್ | Hibernian | 2 | 20 | 0 | 0 | – | |
| Scottish League Cup | Hibernian | 1 | 5 | 0 | 0 | – | |
| European U21 Championship qualification | ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 18 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Hibernian | 1 | 22 | 1 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಸ್ಕಾಟಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Inverness | 22 | 1,484 | 7 | 1 | – | |
| Scottish Cup | Inverness | 3 | 262 | 2 | 0 | 7.8 | |
| Scottish League Cup | Inverness | 3 | 195 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | ಸ್ಕಾಟಿಷ್ ಲೀಗ್ ಟು | Elgin City | 2 | 171 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Scottish Challenge Cup | Raith Rovers | 1 | 57 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | ಸ್ಕಾಟಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Inverness | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Scottish Cup | Inverness | 1 | 20 | 0 | 0 | – |
| 2017-2018 | Scottish League Cup | Inverness | 1 | 18 | 0 | 0 | – |
|---|