ಜಾಹೀರಾತು
ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, ವಯಸ್ಸು: 38, ಎತ್ತರ: 177 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €100ಸಾ. 2024-2025: ಪಂದ್ಯ 8, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0. ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆ: Brisbane Roar vs Perth Glory (ಜುಲೈ 23, 2024).
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
ಗರಿಷ್ಠ: €700ಸಾ (ಜೂನ್ 30,2008)
Perth Glory: ಪಂದ್ಯ 57, ಗೋಲು 17, ಅಸಿಸ್ಟ್ 6
Mohun Bagan Super Giant: ಪಂದ್ಯ 45, ಗೋಲು 12, ಅಸಿಸ್ಟ್ 4
Atletico De Kolkata: ಪಂದ್ಯ 16, ಗೋಲು 7, ಅಸಿಸ್ಟ್ 5
Wellington Phoenix: ಪಂದ್ಯ 19, ಗೋಲು 6, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Melbourne City: ಪಂದ್ಯ 56, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 2
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
David Williams – ವಯಸ್ಸು: 38 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಫೆಬ್ರವರಿ 26, 1988.
ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ.
David Williams – ಎತ್ತರ: 177 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಎರಡೂ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €100ಸಾ.
2024-2025 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ David Williams: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 8 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Perth Glory | ವಯಸ್ಸು 37 | €100ಸಾ | |
| Perth Glory | ವಯಸ್ಸು 36 | €100ಸಾ | |
| Perth Glory | ವಯಸ್ಸು 36 | €150ಸಾ | |
| Perth Glory | ವಯಸ್ಸು 35 | €200ಸಾ | |
| Perth Glory | ವಯಸ್ಸು 35 | €250ಸಾ | |
| Mohun Bagan Super Giant | ವಯಸ್ಸು 34 | €250ಸಾ | |
| Mohun Bagan Super Giant | ವಯಸ್ಸು 33 | €300ಸಾ | |
| Mohun Bagan Super Giant | ವಯಸ್ಸು 33 | €350ಸಾ | |
| Mohun Bagan Super Giant | ವಯಸ್ಸು 32 | €425ಸಾ | |
| ATK | ವಯಸ್ಸು 32 | €475ಸಾ | |
| ATK | ವಯಸ್ಸು 31 | €600ಸಾ | |
| Wellington Phoenix | ವಯಸ್ಸು 31 | €350ಸಾ | |
| Szombathelyi Haladas | ವಯಸ್ಸು 30 | €350ಸಾ | |
| Szombathelyi Haladas | ವಯಸ್ಸು 29 | €450ಸಾ | |
| Szombathelyi Haladas | ವಯಸ್ಸು 28 | €400ಸಾ | |
| Szombathelyi Haladas | ವಯಸ್ಸು 28 | €400ಸಾ | |
| Szombathelyi Haladas | ವಯಸ್ಸು 28 | €300ಸಾ | |
| Melbourne City | ವಯಸ್ಸು 25 | €500ಸಾ | |
| Melbourne City | ವಯಸ್ಸು 23 | €400ಸಾ | |
| Brondby | ವಯಸ್ಸು 20 | €700ಸಾ | |
| Brondby | ವಯಸ್ಸು 19 | €525ಸಾ | |
| Brondby | ವಯಸ್ಸು 19 | €350ಸಾ |
2024-2025 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ David Williams: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 8 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 332. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.7.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024-2025 | ಎ-ಲೀಗ್ | Perth Glory | 6 | 259 | 1 | 0 | 6.8 |
| ಎಫ್ಎಫ್ಎ ಕಪ್ (ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ) | Perth Glory | 2 | 73 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2024 | ಎಫ್ಎಫ್ಎ ಕಪ್ (ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ) | Perth Glory | 1 | 74 | 1 | 1 | 9.0 |
| 2023-2024 | ಎ-ಲೀಗ್ | Perth Glory | 25 | 811 | 5 | 3 | 6.8 |
| 2022-2023 | ಎ-ಲೀಗ್ | Perth Glory | 18 | 990 | 5 | 2 | 6.9 |
| ಎಫ್ಎಫ್ಎ ಕಪ್ (ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ) | Perth Glory | 1 | 33 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2022 |
| Mohun Bagan Super Giant |
| 1 |
| 90 |
| 0 |
| 0 |
| 6.5 |
| 2021-2022 | ಇಂಡಿಯನ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Mohun Bagan Super Giant | 17 | 658 | 4 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಎಫ್ಸಿ ಕಪ್ | Mohun Bagan Super Giant | 3 | 147 | 1 | 0 | 7.6 |
| 2021 | ಎಎಫ್ಸಿ ಕಪ್ | Mohun Bagan Super Giant | 4 | 319 | 1 | 1 | 6.4 |
|---|
| 2020-2021 | ಇಂಡಿಯನ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Mohun Bagan Super Giant | 20 | 1,443 | 6 | 2 | 7.1 |
|---|
| 2019-2020 | ಇಂಡಿಯನ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Atletico De Kolkata | 16 | 1,366 | 7 | 5 | 7.4 |
|---|
| 2018-2019 | ಎ-ಲೀಗ್ | Wellington Phoenix | 19 | 1,344 | 6 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎ-ಲೀಗ್ | Perth Glory | 4 | 352 | 5 | 0 | 7.7 | |
| ಎ-ಲೀಗ್ | Melbourne City | 4 | 184 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2015-2016 | ಎ-ಲೀಗ್ | Melbourne City | 9 | 264 | 0 | 2 | 6.8 |
|---|
| 2014-2015 | ಎ-ಲೀಗ್ | Melbourne City | 18 | 952 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2013-2014 | ಎ-ಲೀಗ್ | Melbourne City | 8 | 366 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | ಎ-ಲೀಗ್ | Melbourne City | 8 | 393 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | ಎ-ಲೀಗ್ | Melbourne City | 9 | 315 | 0 | 0 | – |
|---|