ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗರಿಷ್ಠ: €1ಮಿ (ಮೇ 29,2023)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Divine Lunga Mamelodi Sundowns ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ, ವಯಸ್ಸು: 31, ಎತ್ತರ: 179 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €550ಸಾ. 2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Divine Lunga: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 1 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Divine Lunga ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Orlando Pirates vs Mamelodi Sundowns; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 45 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10, 2026.
Mamelodi Sundowns: ಪಂದ್ಯ 1, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026/27 ಋತುವಿನ Mamelodi Sundowns ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Divine Lunga 1 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 0 ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Mamelodi Sundowns: ಪಂದ್ಯ 60, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Lamontville Golden Arrows: ಪಂದ್ಯ 66, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 4
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Mamelodi Sundowns, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Divine Lunga – ವಯಸ್ಸು: 31 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಮೇ 25, 1995.
ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ.
Divine Lunga – ಕ್ಲಬ್: Mamelodi Sundowns.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Mamelodi Sundowns | ವಯಸ್ಸು 31 | €550ಸಾ | |
| Mamelodi Sundowns | ವಯಸ್ಸು 30 | €650ಸಾ | |
| Mamelodi Sundowns | ವಯಸ್ಸು 30 | €750ಸಾ | |
| Mamelodi Sundowns | ವಯಸ್ಸು 29 | €700ಸಾ | |
| Mamelodi Sundowns | ವಯಸ್ಸು 29 | €650ಸಾ | |
| Mamelodi Sundowns | ವಯಸ್ಸು 28 | €700ಸಾ | |
| Lamontville Golden Arrows | ವಯಸ್ಸು 28 | €1ಮಿ | |
| Lamontville Golden Arrows | ವಯಸ್ಸು 27 | €800ಸಾ | |
| Mamelodi Sundowns | ವಯಸ್ಸು 27 | €550ಸಾ | |
| Mamelodi Sundowns | ವಯಸ್ಸು 26 | €550ಸಾ | |
| Lamontville Golden Arrows | ವಯಸ್ಸು 26 | €550ಸಾ | |
| Lamontville Golden Arrows | ವಯಸ್ಸು 25 | €450ಸಾ | |
| Lamontville Golden Arrows | ವಯಸ್ಸು 24 | €400ಸಾ | |
| Lamontville Golden Arrows | ವಯಸ್ಸು 24 | €500ಸಾ | |
| Lamontville Golden Arrows | ವಯಸ್ಸು 24 | €450ಸಾ | |
| Lamontville Golden Arrows | ವಯಸ್ಸು 23 | €350ಸಾ | |
| Lamontville Golden Arrows | ವಯಸ್ಸು 23 | €150ಸಾ |
Divine Lunga – ಎತ್ತರ: 179 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಎಡ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €550ಸಾ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Divine Lunga: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 1 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Divine Lunga: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 1 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 1. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.5.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2027 | ಕ್ಯಾಫ್ ಆಫ್ರಿಕಾ ಕಪ್ ಆಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ | ಜಿಂಬಾಬ್ವೆರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 52 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2026-2027 | ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಸಾಕರ್ ಲೀಗ್ | Mamelodi Sundowns | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2026 | ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Mamelodi Sundowns | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.8 |
| World Championship qualification (CAF) | ಜಿಂಬಾಬ್ವೆರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 5 | 367 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2025-2026 | ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಸಾಕರ್ ಲೀಗ್ | Mamelodi Sundowns | 11 | 347 | 0 | 0 | 6.8 |
| ಕ್ಯಾಫ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ |
| Mamelodi Sundowns |
| 7 |
| 413 |
| 0 |
| 0 |
| 6.5 |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Mamelodi Sundowns | 2 | 110 | 0 | 0 | 6.5 |
| South Africa League Cup | Mamelodi Sundowns | 1 | 70 | 0 | 0 | 6.5 |
| World Championship qualification (CAF) | ಜಿಂಬಾಬ್ವೆರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 86 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2025 | ಕ್ಲಬ್ ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Mamelodi Sundowns | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕ್ಯಾಫ್ ಆಫ್ರಿಕಾ ಕಪ್ ಆಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ | ಜಿಂಬಾಬ್ವೆರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 6 | 323 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | ಕ್ಯಾಫ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Mamelodi Sundowns | 5 | 414 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| South Africa League Cup | Mamelodi Sundowns | 2 | 118 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಸಾಕರ್ ಲೀಗ್ | Mamelodi Sundowns | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.6 | |
| World Championship qualification (CAF) | ಜಿಂಬಾಬ್ವೆರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಜಿಂಬಾಬ್ವೆರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 11 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಸಾಕರ್ ಲೀಗ್ | Lamontville Golden Arrows | 28 | 2,220 | 1 | 3 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| South Africa League Cup | Lamontville Golden Arrows | 1 | 69 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಸಾಕರ್ ಲೀಗ್ | Mamelodi Sundowns | 6 | 400 | 0 | 1 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| South Africa League Cup | Mamelodi Sundowns | 2 | 141 | 0 | 0 | – | |
| South Africa MTN 8 Cup | Mamelodi Sundowns | 1 | 69 | 1 | 0 | – | |
| World Championship qualification (CAF) | ಜಿಂಬಾಬ್ವೆರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಸಾಕರ್ ಲೀಗ್ | Lamontville Golden Arrows | 23 | 1,933 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2019-2020 | ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಸಾಕರ್ ಲೀಗ್ | Lamontville Golden Arrows | 9 | 765 | 0 | 1 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| South Africa Premier League Cup | Lamontville Golden Arrows | 1 | 45 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಸಾಕರ್ ಲೀಗ್ | Lamontville Golden Arrows | 4 | 360 | 0 | 0 | 5.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕ್ಯಾಫ್ ಆಫ್ರಿಕಾ ಕಪ್ ಆಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ | ಜಿಂಬಾಬ್ವೆರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.0 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಜಿಂಬಾಬ್ವೆರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 0 | – |