ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €4.5ಮಿ (ಜೂನ್ 5,2025)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Eric Ramires Bragantino ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಬ್ರೆಜಿಲ್, ವಯಸ್ಸು: 26, ಎತ್ತರ: 172 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €3.5ಮಿ. 2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Eric Ramires: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 32 ಪಂದ್ಯಗಳು, 2 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Eric Ramires ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Red Bull Bragantino vs Cruzeiro - MG; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 66 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 13, 2026.
Red Bull Bragantino: ಪಂದ್ಯ 22, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026 ಋತುವಿನ Red Bull Bragantino ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Eric Ramires 1091 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 12 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Red Bull Bragantino: ಪಂದ್ಯ 253, ಗೋಲು 17, ಅಸಿಸ್ಟ್ 14
Bahia - BA: ಪಂದ್ಯ 40, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 3
Basel 1893: ಪಂದ್ಯ 10, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Bragantino, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Eric Ramires – ವಯಸ್ಸು: 26 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಆಗಸ್ಟ್ 10, 2000.
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 25 | €3.5ಮಿ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 25 | €3.5ಮಿ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 25 | €4.5ಮಿ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 24 | €4.5ಮಿ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 24 | €3.5ಮಿ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 23 | €4ಮಿ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 23 | €4ಮಿ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 23 | €4ಮಿ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 22 | €4ಮಿ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 22 | €4ಮಿ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 22 | €4ಮಿ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 22 | €4ಮಿ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 21 | €4ಮಿ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 21 | €3.8ಮಿ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 20 | €3ಮಿ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 20 | €3ಮಿ | |
| Basel 1893 | ವಯಸ್ಸು 19 | €3.6ಮಿ | |
| Basel 1893 | ವಯಸ್ಸು 19 | €3.6ಮಿ | |
| Basel 1893 | ವಯಸ್ಸು 19 | €4ಮಿ | |
| Bahia | ವಯಸ್ಸು 18 | €4ಮಿ | |
| Bahia | ವಯಸ್ಸು 18 | €1.5ಮಿ |
Eric Ramires – ಕ್ಲಬ್: Bragantino.
Eric Ramires – ಎತ್ತರ: 172 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಬ್ರೆಜಿಲ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €3.5ಮಿ.
2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Eric Ramires: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 32 ಪಂದ್ಯಗಳು, 2 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Eric Ramires: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 32 ಪಂದ್ಯಗಳು, 2 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 1,642. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.6.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Red Bull Bragantino | 21 | 1,086 | 1 | 0 | 6.5 |
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ | Red Bull Bragantino | 7 | 382 | 1 | 1 | 6.7 | |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 3 | 110 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Brazilian Cup | Red Bull Bragantino | 1 | 64 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2025-2026 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Red Bull Bragantino | 4 | 116 | 0 | 0 | 6.4 |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 4 | 225 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2025 |
|---|
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ |
| Red Bull Bragantino |
| 25 |
| 1,497 |
| 2 |
| 1 |
| 6.6 |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 8 | 190 | 0 | 0 | 6.2 |
| Brazilian Cup | Red Bull Bragantino | 2 | 77 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2024-2025 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Red Bull Bragantino | 5 | 241 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Red Bull Bragantino | 1 | 71 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2023-2024 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Red Bull Bragantino | 3 | 122 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ | Red Bull Bragantino | 2 | 79 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಲಿಬರ್ಟಡೋರೆಸ್ | Red Bull Bragantino | 2 | 137 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2022-2023 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Red Bull Bragantino | 3 | 242 | 1 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 1 | 24 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2020 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Red Bull Bragantino | 7 | 292 | 1 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Bahia - BA | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2019-2020 | ಸ್ವಿಸ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Basel 1893 | 8 | 181 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Basel 1893 | 2 | 37 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Bahia - BA | 1 | 11 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2019 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Bahia - BA | 9 | 572 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Bahia - BA | 2 | 155 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2018-2019 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Bahia - BA | 15 | 1,091 | 1 | 3 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Bahia - BA | 3 | 223 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ | Bahia - BA | 3 | 270 | 1 | 0 | 7.2 |
| 2018 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Bahia - BA | 4 | 312 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|