
ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €7.5ಮಿ (ಜೂನ್ 29,2022)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Ezdjan Alijoski Lugano ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾ, ವಯಸ್ಸು: 34, ಎತ್ತರ: 173 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €400ಸಾ. 2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Ezdjan Alijoski: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 5 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Ezdjan Alijoski ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Switzerland vs North Macedonia; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 90 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 7, 2026.
Lugano: ಪಂದ್ಯ 3, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026/27 ಋತುವಿನ Lugano ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Ezdjan Alijoski 201 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 2 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Lugano: ಪಂದ್ಯ 45, ಗೋಲು 7, ಅಸಿಸ್ಟ್ 2
Al Ahli: ಪಂದ್ಯ 40, ಗೋಲು 6, ಅಸಿಸ್ಟ್ 10
Fenerbahçe: ಪಂದ್ಯ 28, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Leeds United: ಪಂದ್ಯ 166, ಗೋಲು 21, ಅಸಿಸ್ಟ್ 16
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Lugano, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Ezdjan Alijoski – ವಯಸ್ಸು: 34 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 1992.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Lugano | ವಯಸ್ಸು 34 | €400ಸಾ | |
| Lugano | ವಯಸ್ಸು 34 | €600ಸಾ | |
| Lugano | ವಯಸ್ಸು 33 | €800ಸಾ | |
| Lugano | ವಯಸ್ಸು 33 | €1ಮಿ | |
| Al Ahli | ವಯಸ್ಸು 33 | €1.2ಮಿ | |
| Al Ahli | ವಯಸ್ಸು 33 | €1.5ಮಿ | |
| Al Ahli | ವಯಸ್ಸು 32 | €1.7ಮಿ | |
| Al Ahli | ವಯಸ್ಸು 32 | €2.2ಮಿ | |
| Al Ahli | ವಯಸ್ಸು 31 | €3ಮಿ | |
| Fenerbahçe | ವಯಸ್ಸು 31 | €4ಮಿ | |
| Fenerbahçe | ವಯಸ್ಸು 31 | €4.8ಮಿ | |
| Fenerbahçe | ವಯಸ್ಸು 30 | €6.5ಮಿ | |
| Al Ahli | ವಯಸ್ಸು 30 | €7.5ಮಿ | |
| Al Ahli | ವಯಸ್ಸು 29 | €6.5ಮಿ | |
| Leeds United | ವಯಸ್ಸು 29 | €5ಮಿ | |
| Leeds United | ವಯಸ್ಸು 29 | €4ಮಿ | |
| Leeds United | ವಯಸ್ಸು 28 | €4ಮಿ | |
| Leeds United | ವಯಸ್ಸು 28 | €3.5ಮಿ | |
| Leeds United | ವಯಸ್ಸು 28 | €3.5ಮಿ | |
| Leeds United | ವಯಸ್ಸು 28 | €4.5ಮಿ | |
| Leeds United | ವಯಸ್ಸು 27 | €4.5ಮಿ | |
| Leeds United | ವಯಸ್ಸು 26 | €4ಮಿ | |
| Leeds United | ವಯಸ್ಸು 26 | €4ಮಿ | |
| Lugano | ವಯಸ್ಸು 25 | €3ಮಿ | |
| Lugano | ವಯಸ್ಸು 25 | €2ಮಿ | |
| Lugano | ವಯಸ್ಸು 24 | €1ಮಿ | |
| Lugano | ವಯಸ್ಸು 24 | €1ಮಿ | |
| Lugano | ವಯಸ್ಸು 24 | €500ಸಾ | |
| Schaffhausen | ವಯಸ್ಸು 23 | €500ಸಾ | |
| Schaffhausen | ವಯಸ್ಸು 22 | €400ಸಾ | |
| Schaffhausen | ವಯಸ್ಸು 22 | €350ಸಾ | |
| Schaffhausen | ವಯಸ್ಸು 22 | €350ಸಾ | |
| Young Boys U21 | ವಯಸ್ಸು 21 | €200ಸಾ | |
| Young Boys U21 | ವಯಸ್ಸು 18 | €50ಸಾ |
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾ.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €400ಸಾ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Ezdjan Alijoski: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 5 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ.
Ezdjan Alijoski – ಕ್ಲಬ್: Lugano.
Ezdjan Alijoski – ಎತ್ತರ: 173 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಎಡ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Ezdjan Alijoski: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 5 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 360.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಸ್ವಿಸ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Lugano | 3 | 201 | 0 | 0 | 6.8 |
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Lugano | 1 | 69 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ಯುಯೆಫಾ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.7 | |
| 2026 | ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಯುಯೆಫಾ) | ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 7 | 603 | 1 | 1 | 6.9 |
| 2025-2026 | ಸ್ವಿಸ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Lugano | 20 | 851 | 1 | 2 | 6.8 |
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Lugano | 2 | 180 | 1 | 0 |
| 6.8 |
| Switzerland Cup | Lugano | 1 | 56 | 0 | 0 | – |
| 2024-2025 | ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Lugano | 2 | 201 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಎಫ್ಸಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಎಲೀಟ್ | Al Ahli | 6 | 268 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ಯುಯೆಫಾ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 5 | 369 | 0 | 1 | 7.1 |
| 2024 | ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋ | ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 5 | 450 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|
| 2023-2024 | ಸೌದಿ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ | Al Ahli | 4 | 368 | 0 | 1 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 179 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2022-2023 | ಸೂಪರ್ ಲಿಗ್ | Fenerbahçe | 17 | 847 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Fenerbahçe | 8 | 484 | 0 | 1 | 6.7 | |
| Turkish Cup | Fenerbahçe | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Fenerbahçe | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.9 | |
| ಯುಯೆಫಾ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 6 | 471 | 0 | 1 | 6.7 | |
| European Championship qualification | ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 258 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2022 | ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Fenerbahçe | 1 | 72 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಯುಯೆಫಾ) | ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 10 | 856 | 3 | 2 | 7.4 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2021-2022 | ಸೌದಿ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ | Al Ahli | 28 | 2,512 | 6 | 9 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Saudi Arabia Kings Cup | Al Ahli | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಯುಯೆಫಾ) | ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.4 |
| 2020-2021 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Leeds United | 36 | 2,463 | 2 | 3 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Leeds United | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.0 | |
| English Football League Cup | Leeds United | 1 | 90 | 1 | 0 | 6.8 | |
| ಯುಯೆಫಾ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 360 | 2 | 0 | 6.2 | |
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋ | ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 180 | 0 | 0 | 5.7 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 1 | 5.7 | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಯುಯೆಫಾ) | ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 89 | 0 | 0 | 5.2 |
| 2020 | ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋ | ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 270 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2019-2020 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Leeds United | 39 | 2,253 | 4 | 3 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Leeds United | 1 | 61 | 0 | 0 | 6.5 | |
| English Football League Cup | Leeds United | 1 | 78 | 0 | 0 | 7.2 | |
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋ | ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2018-2019 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Leeds United | 44 | 3,663 | 7 | 5 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Leeds United | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.8 | |
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋ | ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 363 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2017-2018 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Leeds United | 42 | 3,150 | 7 | 5 | 6.6 |
|---|
| 2016-2017 | ಸ್ವಿಸ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Lugano | 10 | 883 | 5 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2015-2016 | ಸ್ವಿಸ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Lugano | 6 | 193 | 0 | 0 | – |
|---|