
ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €6ಮಿ (ಡಿಸೆಂ 19,2023)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Festy Ebosele Erzurumspor ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಐರ್ಲೆಂಡ್, ವಯಸ್ಸು: 24, ಎತ್ತರ: 180 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €1.5ಮಿ. 2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Festy Ebosele: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 5 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Festy Ebosele ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Erzurumspor vs Samsunspor; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 8 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 20, 2026.
Erzurumspor: ಪಂದ್ಯ 5, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026/27 ಋತುವಿನ Erzurumspor ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Festy Ebosele 76 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 0 ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Erzurumspor: ಪಂದ್ಯ 5, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Başakşehir: ಪಂದ್ಯ 27, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Watford: ಪಂದ್ಯ 19, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Udinese: ಪಂದ್ಯ 51, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Derby County: ಪಂದ್ಯ 42, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Derby County U23: ಪಂದ್ಯ 9, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 2
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Erzurumspor, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Erzurumspor | ವಯಸ್ಸು 24 | €1.5ಮಿ | |
| Başakşehir | ವಯಸ್ಸು 23 | €2.5ಮಿ | |
| Başakşehir | ವಯಸ್ಸು 23 | €3.5ಮಿ | |
| Başakşehir | ವಯಸ್ಸು 23 | €4.5ಮಿ | |
| Başakşehir | ವಯಸ್ಸು 23 | €4.5ಮಿ | |
| Başakşehir | ವಯಸ್ಸು 22 | €4.6ಮಿ | |
| Başakşehir | ವಯಸ್ಸು 22 | €5.5ಮಿ | |
| Watford | ವಯಸ್ಸು 22 | €6ಮಿ | |
| Udinese | ವಯಸ್ಸು 21 | €6ಮಿ | |
| Udinese | ವಯಸ್ಸು 21 | €6ಮಿ | |
| Udinese | ವಯಸ್ಸು 21 | €4.5ಮಿ | |
| Udinese | ವಯಸ್ಸು 20 | €3.5ಮಿ | |
| Udinese | ವಯಸ್ಸು 20 | €3.5ಮಿ | |
| Derby County | ವಯಸ್ಸು 19 | €3.5ಮಿ | |
| Derby County | ವಯಸ್ಸು 19 | €250ಸಾ | |
| Derby County U23 | ವಯಸ್ಸು 18 | €100ಸಾ |
Festy Ebosele – ವಯಸ್ಸು: 24 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಆಗಸ್ಟ್ 2, 2002.
ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ.
Festy Ebosele – ಕ್ಲಬ್: Erzurumspor.
Festy Ebosele – ಎತ್ತರ: 180 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಐರ್ಲೆಂಡ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €1.5ಮಿ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Festy Ebosele: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 5 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Festy Ebosele: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 5 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 76. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.4.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಸೂಪರ್ ಲಿಗ್ | Erzurumspor | 5 | 76 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2026 | ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಯುಯೆಫಾ) | ಐರ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 170 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2025-2026 | ಸೂಪರ್ ಲಿಗ್ | Başakşehir | 14 | 689 | 0 | 0 | 6.3 |
| Turkish Cup | Başakşehir | 3 | 150 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Başakşehir | 3 | 98 | 1 | 0 | 6.7 | |
| 2024-2025 | ಸೂಪರ್ ಲಿಗ್ | Başakşehir | 7 | 114 | 0 | 0 | 6.3 |
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Watford | 18 | 752 | 1 | 1 | 6.4 |
| English Football League Cup | Watford | 1 | 75 | 0 | 0 | 6.4 |
| ಯುಯೆಫಾ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಐರ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 186 | 0 | 1 | 6.5 |
| 2024 | ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋ | ಐರ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 9 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|
| 2023-2024 | ಸೀರಿ ಎ | Udinese | 31 | 1,705 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Coppa Italia | Udinese | 1 | 67 | 0 | 0 | 6.2 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಐರ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 4 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022-2023 | ಸೀರಿ ಎ | Udinese | 17 | 399 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Coppa Italia | Udinese | 1 | 45 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2021-2022 | ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Udinese | 1 | 4 | 0 | 0 | 5.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Derby County | 35 | 1,824 | 2 | 1 | 6.5 | |
| FA Cup | Derby County | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.1 | |
| English Football League Cup | Derby County | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.0 | |
| European U21 Championship qualification | ಐರ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 7 | 0 | 0 | 6.3 | |
| European U21 Championship qualification | ಐರ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 34 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2020-2021 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Derby County | 3 | 25 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Derby County | 1 | 29 | 0 | 0 | – | |
| FA Cup | Derby County | 1 | 26 | 0 | 0 | 6.6 | |
| English U23 Premier League | Derby County U23 | 9 | 644 | 0 | 2 | 6.9 |
| 2018-2019 | European U19 Football Championship | ಐರ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| European U17 Football Championship | ಐರ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 94 | 0 | 0 | – |