ಜಾಹೀರಾತು
ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ವೇಲ್ಸ್, ವಯಸ್ಸು: 33, ಎತ್ತರ: 193 ಸೆಂ.ಮೀ. 2024-2025: ಪಂದ್ಯ 3, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0. ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆ: Swindon Town vs Morecambe (ನವೆಂಬರ್ 23, 2024).
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €125ಸಾ (ಜೂನ್ 22,2023)
Morecambe: ಪಂದ್ಯ 2, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Barrow: ಪಂದ್ಯ 86, ಗೋಲು 3, ಅಸಿಸ್ಟ್ 3
Leyton Orient: ಪಂದ್ಯ 9, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Exeter City: ಪಂದ್ಯ 24, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Tranmere Rovers: ಪಂದ್ಯ 40, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 3
Crewe Alexandra: ಪಂದ್ಯ 6, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
George Ray – ವಯಸ್ಸು: 33 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 13, 1993.
ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ.
George Ray – ಎತ್ತರ: 193 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ವೇಲ್ಸ್.
2024-2025 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ George Ray: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 3 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Morecambe | ವಯಸ್ಸು 31 | €75ಸಾ | |
| Morecambe | ವಯಸ್ಸು 31 | €100ಸಾ | |
| Barrow | ವಯಸ್ಸು 30 | €125ಸಾ | |
| Barrow | ವಯಸ್ಸು 30 | €125ಸಾ | |
| Barrow | ವಯಸ್ಸು 29 | €125ಸಾ | |
| Barrow | ವಯಸ್ಸು 29 | €100ಸಾ | |
| Crewe Alexandra | ವಯಸ್ಸು 22 | €100ಸಾ | |
| Crewe Alexandra | ವಯಸ್ಸು 22 | €100ಸಾ | |
| Crewe Alexandra | ವಯಸ್ಸು 22 | €100ಸಾ | |
| Crewe Alexandra | ವಯಸ್ಸು 21 | €100ಸಾ | |
| Crewe Alexandra | ವಯಸ್ಸು 18 | €50ಸಾ |
2024-2025 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ George Ray: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 3 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 139.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024-2025 | ಲೀಗ್ ಟು | Morecambe | 2 | 53 | 0 | 0 | 6.5 |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Barrow | 1 | 86 | 0 | 0 | 6.9 | |
| 2023-2024 | ಲೀಗ್ ಟು | Barrow | 40 | 3,411 | 3 | 1 | 6.5 |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Barrow | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.2 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Barrow | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Barrow | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2022-2023 | ಲೀಗ್ ಟು | Barrow | 35 | 2,774 | 0 | 1 |
| 6.2 |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Barrow | 4 | 360 | 0 | 1 | 6.5 |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Barrow | 1 | 74 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | ಲೀಗ್ ಟು | Barrow | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಲೀಗ್ ಟು | Leyton Orient | 9 | 662 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ಲೀಗ್ ಟು | Exeter City | 19 | 1,540 | 1 | 1 | 6.4 | |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Exeter City | 4 | 275 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Exeter City | 1 | 67 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2020-2021 | ಲೀಗ್ ಟು | Tranmere Rovers | 11 | 785 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Tranmere Rovers | 6 | 540 | 0 | 2 | – | |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Tranmere Rovers | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2019-2020 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Tranmere Rovers | 15 | 1,183 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Tranmere Rovers | 4 | 352 | 1 | 1 | 6.6 | |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Tranmere Rovers | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.4 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Tranmere Rovers | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2018-2019 | ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Tranmere Rovers | 1 | 45 | 0 | 0 | 5.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಲೀಗ್ ಟು | Crewe Alexandra | 6 | 540 | 1 | 0 | 6.3 |