ಜಾಹೀರಾತು
ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಮೊಲ್ಡೋವಾ, ವಯಸ್ಸು: 39, ಎತ್ತರ: 194 ಸೆಂ.ಮೀ. 2024-2025: ಪಂದ್ಯ 2, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0. ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆ: Unirea 2004 Slobozia vs Voluntari (ಜೂನ್ 2, 2025).
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €600ಸಾ (ಡಿಸೆಂ 22,2017)
Voluntari: ಪಂದ್ಯ 193, ಗೋಲು 8, ಅಸಿಸ್ಟ್ 2
Anzhi Makhachkala: ಪಂದ್ಯ 15, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 2
Kuban Krasnodar: ಪಂದ್ಯ 21, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Igor Armas – ವಯಸ್ಸು: 39 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಜುಲೈ 14, 1987.
ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ.
Igor Armas – ಎತ್ತರ: 194 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಎಡ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಮೊಲ್ಡೋವಾ.
2024-2025 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Igor Armas: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 2 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Voluntari | ವಯಸ್ಸು 37 | €150ಸಾ | |
| Voluntari | ವಯಸ್ಸು 37 | €150ಸಾ | |
| Voluntari | ವಯಸ್ಸು 36 | €250ಸಾ | |
| Voluntari | ವಯಸ್ಸು 36 | €300ಸಾ | |
| Voluntari | ವಯಸ್ಸು 35 | €400ಸಾ | |
| Voluntari | ವಯಸ್ಸು 35 | €400ಸಾ | |
| Voluntari | ವಯಸ್ಸು 34 | €450ಸಾ | |
| Voluntari | ವಯಸ್ಸು 34 | €450ಸಾ | |
| Voluntari | ವಯಸ್ಸು 33 | €300ಸಾ | |
| Voluntari | ವಯಸ್ಸು 33 | €250ಸಾ | |
| Voluntari | ವಯಸ್ಸು 33 | €250ಸಾ | |
| Voluntari | ವಯಸ್ಸು 32 | €325ಸಾ | |
| Voluntari | ವಯಸ್ಸು 32 | €400ಸಾ | |
| Voluntari | ವಯಸ್ಸು 31 | €450ಸಾ | |
| Voluntari | ವಯಸ್ಸು 31 | €450ಸಾ | |
| Anzhi Makhachkala | ವಯಸ್ಸು 30 | €600ಸಾ | |
| Anzhi Makhachkala | ವಯಸ್ಸು 30 | €600ಸಾ | |
| Hammarby | ವಯಸ್ಸು 21 | €250ಸಾ |
2024-2025 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Igor Armas: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 2 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 210. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 5.7.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024-2025 | ರೊಮೇನಿಯನ್ ಸೂಪರ್ಲಿಗಾ | Voluntari | 2 | 210 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2023-2024 | ರೊಮೇನಿಯನ್ ಸೂಪರ್ಲಿಗಾ | Voluntari | 28 | 2,511 | 2 | 1 | 6.6 |
| ರೊಮೇನಿಯಾ ಕಪ್ | Voluntari | 2 | 37 | 0 | 0 | – | |
| 2022-2023 | ರೊಮೇನಿಯನ್ ಸೂಪರ್ಲಿಗಾ | Voluntari | 38 | 3,382 | 0 | 0 | 6.9 |
| ರೊಮೇನಿಯಾ ಕಪ್ | Voluntari | 3 | 132 | 0 | 0 | – | |
| ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಮೊಲ್ಡೋವಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 7 | 660 | 1 | 1 | 7.3 | |
| 2022 | ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಯುರೋಪ್) |
| ಮೊಲ್ಡೋವಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ |
| 6 |
| 540 |
| 0 |
| 0 |
| 6.1 |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಮೊಲ್ಡೋವಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | ರೊಮೇನಿಯನ್ ಸೂಪರ್ಲಿಗಾ | Voluntari | 40 | 3,600 | 1 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಯುರೋಪ್) | ಮೊಲ್ಡೋವಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2020-2021 | ರೊಮೇನಿಯನ್ ಸೂಪರ್ಲಿಗಾ | Voluntari | 37 | 3,118 | 1 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಲಿಗಾ II (ರೊಮೇನಿಯಾ) | Voluntari | 2 | 170 | 1 | 0 | – | |
| ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಮೊಲ್ಡೋವಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಮೊಲ್ಡೋವಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2019-2020 | ರೊಮೇನಿಯನ್ ಸೂಪರ್ಲಿಗಾ | Voluntari | 16 | 1,299 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುರೋ | ಮೊಲ್ಡೋವಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.0 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಮೊಲ್ಡೋವಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | ರೊಮೇನಿಯನ್ ಸೂಪರ್ಲಿಗಾ | Voluntari | 25 | 2,179 | 3 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುರೋ | ಮೊಲ್ಡೋವಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.8 |
| 2017-2018 | ರಷ್ಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Anzhi Makhachkala | 15 | 1,213 | 1 | 2 | 6.6 |
|---|
| 2015-2016 | ರಷ್ಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Kuban Krasnodar | 21 | 1,890 | 1 | 0 | 7.2 |
|---|