ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗರಿಷ್ಠ: €5ಮಿ (ಮೇ 29,2022)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Iké Ugbo Apollon Limassol ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಕೆನಡಾ, ವಯಸ್ಸು: 28, ಎತ್ತರ: 185 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €1.2ಮಿ. 2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Iké Ugbo: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 1 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Iké Ugbo ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Apollon Limassol vs Brann; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 46 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಆಗಸ್ಟ್ 11, 2026.
Apollon Limassol: ಪಂದ್ಯ 3, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026/27 ಋತುವಿನ Apollon Limassol ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Iké Ugbo 24 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 0 ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Apollon Limassol: ಪಂದ್ಯ 1, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Sheffield Wednesday: ಪಂದ್ಯ 81, ಗೋಲು 9, ಅಸಿಸ್ಟ್ 2
Cardiff City: ಪಂದ್ಯ 22, ಗೋಲು 4, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Troyes: ಪಂದ್ಯ 40, ಗೋಲು 7, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Racing Genk: ಪಂದ್ಯ 25, ಗೋಲು 6, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Cercle Brugge: ಪಂದ್ಯ 35, ಗೋಲು 18, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Apollon Limassol, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Apollon Limassol | ವಯಸ್ಸು 28 | €1ಮಿ | |
| Sheffield Wednesday | ವಯಸ್ಸು 27 | €1.2ಮಿ | |
| Sheffield Wednesday | ವಯಸ್ಸು 27 | €2ಮಿ | |
| Sheffield Wednesday | ವಯಸ್ಸು 26 | €2.2ಮಿ | |
| Sheffield Wednesday | ವಯಸ್ಸು 26 | €2.8ಮಿ | |
| Sheffield Wednesday | ವಯಸ್ಸು 25 | €2.8ಮಿ | |
| Sheffield Wednesday | ವಯಸ್ಸು 25 | €2.8ಮಿ | |
| Cardiff City | ವಯಸ್ಸು 25 | €2.5ಮಿ | |
| Troyes | ವಯಸ್ಸು 24 | €3ಮಿ | |
| Troyes | ವಯಸ್ಸು 24 | €4ಮಿ | |
| Troyes | ವಯಸ್ಸು 23 | €4.5ಮಿ | |
| Troyes | ವಯಸ್ಸು 23 | €5ಮಿ | |
| Racing Genk | ವಯಸ್ಸು 23 | €3.5ಮಿ | |
| Cercle Brugge | ವಯಸ್ಸು 22 | €4.5ಮಿ | |
| Cercle Brugge | ವಯಸ್ಸು 22 | €2.5ಮಿ | |
| Cercle Brugge | ವಯಸ್ಸು 22 | €750ಸಾ | |
| Roda JC | ವಯಸ್ಸು 21 | €500ಸಾ | |
| Roda JC | ವಯಸ್ಸು 21 | €400ಸಾ | |
| Roda JC | ವಯಸ್ಸು 21 | €450ಸಾ |
Iké Ugbo – ವಯಸ್ಸು: 28 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 21, 1998.
ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ.
Iké Ugbo – ಕ್ಲಬ್: Apollon Limassol.
Iké Ugbo – ಎತ್ತರ: 185 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಕೆನಡಾ.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €1.2ಮಿ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Iké Ugbo: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 1 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Iké Ugbo: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 1 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 46. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.3.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Apollon Limassol | 1 | 46 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2025-2026 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Sheffield Wednesday | 21 | 621 | 0 | 0 | 6.4 |
| English Football League Cup | Sheffield Wednesday | 3 | 125 | 1 | 0 | 6.9 | |
| 2024-2025 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Sheffield Wednesday | 34 | 1,271 | 0 | 0 | 6.4 |
| English Football League Cup | Sheffield Wednesday | 3 | 141 | 1 | 1 | 7.1 | |
| FA Cup | Sheffield Wednesday | 1 | 58 | 0 |
| 0 |
| 6.9 |
| 2023-2024 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Sheffield Wednesday | 18 | 1,303 | 7 | 1 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Sheffield Wednesday | 1 | 62 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Cardiff City | 20 | 938 | 4 | 1 | 6.6 | |
| English Football League Cup | Cardiff City | 2 | 18 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ಕಾಂಕಕಾಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಕೆನಡಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 70 | 0 | 1 | 6.7 |
| 2022-2023 | ಲೀಗ್ 1 | Troyes | 25 | 888 | 2 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Coupe de France | Troyes | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಕೆನಡಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 47 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ಕಾಂಕಕಾಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಕೆನಡಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 59 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022 | World Championship qualification (CONCACAF) | ಕೆನಡಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 23 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2021-2022 | ಲೀಗ್ 1 | Troyes | 14 | 820 | 5 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ | Racing Genk | 18 | 610 | 3 | 0 | 6.7 | |
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Racing Genk | 5 | 169 | 1 | 0 | 6.5 | |
| Belgian Cup | Racing Genk | 2 | 133 | 2 | 0 | 6.2 | |
| ಕಾಂಕಕಾಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಕೆನಡಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 14 | 0 | 0 | – | |
| World Championship qualification (CONCACAF) | ಕೆನಡಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 3 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2020-2021 | ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ | Cercle Brugge | 32 | 2,738 | 16 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Belgian Cup | Cercle Brugge | 2 | 15 | 1 | 0 | – | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Cercle Brugge | 1 | 28 | 1 | 0 | 8.7 |
| 2019-2020 | ಎರ್ಸ್ಟೆ ಡಿವಿಸಿ | Roda JC | 27 | 2,257 | 11 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Netherlands KNVB Cup | Roda JC | 1 | 78 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Scunthorpe United | 13 | 744 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2017-2018 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Barnsley | 16 | 745 | 1 | 1 | 6.4 |
|---|