ಜಾಹೀರಾತು
Ivan Brkić Legia Warszawa ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಗೋಲ್ಕೀಪರ್, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ, ವಯಸ್ಸು: 31, ಎತ್ತರ: 194 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €350ಸಾ. 2025-2026: ಪಂದ್ಯ 27, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0. ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆ: Motor Lublin vs Rakow Czestochowa (ಏಪ್ರಿಲ್ 12, 2026).
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ
ಗರಿಷ್ಠ: €500ಸಾ (ಮಾರ್ಚ್ 25,2026)
Motor Lublin: ಪಂದ್ಯ 37, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Neftci Baku: ಪಂದ್ಯ 10, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Riga: ಪಂದ್ಯ 6, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
HŠK Zrinjski Mostar: ಪಂದ್ಯ 11, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Legia Warszawa, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Ivan Brkić – ವಯಸ್ಸು: 31 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಜೂನ್ 29, 1995.
ಸ್ಥಾನ: ಗೋಲ್ಕೀಪರ್.
Ivan Brkić – ಕ್ಲಬ್: Legia Warszawa.
Ivan Brkić – ಎತ್ತರ: 194 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €350ಸಾ.
2025-2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Ivan Brkić: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 27 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Legia Warszawa | ವಯಸ್ಸು 31 | €350ಸಾ | |
| Motor Lublin | ವಯಸ್ಸು 30 | €500ಸಾ | |
| Motor Lublin | ವಯಸ್ಸು 30 | €500ಸಾ | |
| Motor Lublin | ವಯಸ್ಸು 30 | €450ಸಾ | |
| Motor Lublin | ವಯಸ್ಸು 29 | €450ಸಾ | |
| Motor Lublin | ವಯಸ್ಸು 29 | €450ಸಾ | |
| Motor Lublin | ವಯಸ್ಸು 29 | €450ಸಾ | |
| Neftci Baku | ವಯಸ್ಸು 28 | €250ಸಾ | |
| Neftci Baku | ವಯಸ್ಸು 28 | €400ಸಾ | |
| Neftci Baku | ವಯಸ್ಸು 27 | €400ಸಾ | |
| Neftci Baku | ವಯಸ್ಸು 27 | €350ಸಾ | |
| Neftci Baku | ವಯಸ್ಸು 26 | €300ಸಾ | |
| Riga | ವಯಸ್ಸು 26 | €200ಸಾ | |
| Riga | ವಯಸ್ಸು 25 | €300ಸಾ | |
| HSK Zrinjski Mostar | ವಯಸ್ಸು 25 | €300ಸಾ | |
| HSK Zrinjski Mostar | ವಯಸ್ಸು 25 | €250ಸಾ | |
| HSK Zrinjski Mostar | ವಯಸ್ಸು 24 | €325ಸಾ | |
| HSK Zrinjski Mostar | ವಯಸ್ಸು 24 | €400ಸಾ | |
| HSK Zrinjski Mostar | ವಯಸ್ಸು 23 | €400ಸಾ | |
| HSK Zrinjski Mostar | ವಯಸ್ಸು 23 | €325ಸಾ | |
| HSK Zrinjski Mostar | ವಯಸ್ಸು 23 | €250ಸಾ | |
| Cibalia | ವಯಸ್ಸು 22 | €150ಸಾ | |
| Cibalia | ವಯಸ್ಸು 22 | €200ಸಾ | |
| Istra 1961 | ವಯಸ್ಸು 21 | €250ಸಾ | |
| Istra 1961 | ವಯಸ್ಸು 20 | €250ಸಾ | |
| Istra 1961 | ವಯಸ್ಸು 20 | €300ಸಾ | |
| Istra 1961 | ವಯಸ್ಸು 19 | €400ಸಾ | |
| Istra 1961 | ವಯಸ್ಸು 19 | €450ಸಾ |
2025-2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Ivan Brkić: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 27 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 2,363. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 7.0.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾಕ್ಲಾಸಾ | Motor Lublin | 27 | 2,363 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2024-2025 | ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾಕ್ಲಾಸಾ | Motor Lublin | 10 | 900 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2023-2024 | ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Neftci Baku | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.4 |
| ಅಜರ್ಬೈಜಾನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Neftci Baku | 1 | 20 | 0 | 0 | – | |
| 2022-2023 | ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Neftci Baku | 4 | 390 | 0 | 0 | 7.4 |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Neftci Baku | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2021-2022 |
|---|
| ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ |
| Riga |
| 6 |
| 600 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| 2020-2021 | ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | HŠK Zrinjski Mostar | 2 | 210 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019-2020 | ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | HŠK Zrinjski Mostar | 4 | 390 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|
| 2018-2019 | ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | HŠK Zrinjski Mostar | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | HŠK Zrinjski Mostar | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2017-2018 | ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | HŠK Zrinjski Mostar | 1 | 45 | 0 | 0 | – |
|---|