ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗರಿಷ್ಠ: €1.2ಮಿ (ಡಿಸೆಂ 19,2023)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Ivan Turitsov Dinamo Batumi ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಬಲ್ಗೇರಿಯಾ, ವಯಸ್ಸು: 27, ಎತ್ತರ: 178 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €500ಸಾ. 2023-2024 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Ivan Turitsov: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 12 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Ivan Turitsov ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Iceland vs Bulgaria; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 90 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 3, 2026.
Dinamo Batumi: ಪಂದ್ಯ 8, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026 ಋತುವಿನ Dinamo Batumi ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Ivan Turitsov 594 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 8 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
CSKA Sofia: ಪಂದ್ಯ 78, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Dinamo Batumi, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Ivan Turitsov – ವಯಸ್ಸು: 27 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಜುಲೈ 18, 1999.
ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ.
Ivan Turitsov – ಕ್ಲಬ್: Dinamo Batumi.
Ivan Turitsov – ಎತ್ತರ: 178 ಸೆಂ.ಮೀ.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 26 | €500ಸಾ | |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 26 | €600ಸಾ | |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 25 | €700ಸಾ | |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 25 | €900ಸಾ | |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 25 | €1ಮಿ | |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 24 | €1.2ಮಿ | |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 24 | €1.2ಮಿ | |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 23 | €1ಮಿ | |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 23 | €700ಸಾ | |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 22 | €600ಸಾ | |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 22 | €500ಸಾ | |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 22 | €500ಸಾ | |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 21 | €350ಸಾ | |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 21 | €350ಸಾ | |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 20 | €450ಸಾ | |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 20 | €500ಸಾ | |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 20 | €300ಸಾ | |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 19 | €300ಸಾ | |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 19 | €100ಸಾ |
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಬಲ್ಗೇರಿಯಾ.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €500ಸಾ.
2023-2024 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Ivan Turitsov: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 12 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2023-2024 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Ivan Turitsov: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 12 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 712.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಯುಯೆಫಾ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಬಲ್ಗೇರಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 253 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2026 | ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಯುಯೆಫಾ) | ಬಲ್ಗೇರಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 27 | 0 | 0 | 5.6 |
| 2024 | ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋ | ಬಲ್ಗೇರಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 95 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2023-2024 | ಬಲ್ಗೇರಿಯನ್ ಫಸ್ಟ್ ಲೀಗ್ | CSKA Sofia | 9 | 473 | 0 | 0 | 6.3 |
| Bulgarian Cup | CSKA Sofia | 1 | 74 | 0 | 0 | – | |
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | CSKA Sofia |
| 1 |
| 75 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಬಲ್ಗೇರಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023 | ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಬಲ್ಗೇರಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|
| 2022-2023 | ಬಲ್ಗೇರಿಯನ್ ಫಸ್ಟ್ ಲೀಗ್ | CSKA Sofia | 13 | 817 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | CSKA Sofia | 4 | 360 | 1 | 0 | 6.4 | |
| ಯುಯೆಫಾ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಬಲ್ಗೇರಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 150 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಬಲ್ಗೇರಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 27 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | CSKA Sofia | 13 | 1,212 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಬಲ್ಗೇರಿಯನ್ ಫಸ್ಟ್ ಲೀಗ್ | CSKA Sofia | 12 | 823 | 0 | 0 | – | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಬಲ್ಗೇರಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 233 | 0 | 0 | 6.2 | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಯುಯೆಫಾ) | ಬಲ್ಗೇರಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 225 | 0 | 0 | 6.9 | |
| ಯುಯೆಫಾ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಬಲ್ಗೇರಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 154 | 0 | 1 | 6.1 |
| 2020-2021 | ಬಲ್ಗೇರಿಯನ್ ಫಸ್ಟ್ ಲೀಗ್ | CSKA Sofia | 7 | 225 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bulgarian Cup | CSKA Sofia | 3 | 133 | 0 | 0 | – | |
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | CSKA Sofia | 3 | 63 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಬಲ್ಗೇರಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 173 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2019-2020 | ಬಲ್ಗೇರಿಯನ್ ಫಸ್ಟ್ ಲೀಗ್ | CSKA Sofia | 5 | 444 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | CSKA Sofia | 3 | 140 | 0 | 0 | – | |
| Bulgarian Cup | CSKA Sofia | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| European U21 Championship qualification | CSKA Sofia | 1 | 28 | 0 | 0 | – | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಬಲ್ಗೇರಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | ಬಲ್ಗೇರಿಯನ್ ಫಸ್ಟ್ ಲೀಗ್ | CSKA Sofia | 2 | 111 | 0 | 0 | – |
|---|