
ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €12ಮಿ (ಅಕ್ಟೋ 6,2026)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Jay DaSilva Coventry City ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ವೇಲ್ಸ್, ವಯಸ್ಸು: 28, ಎತ್ತರ: 170 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €12ಮಿ. 2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Jay DaSilva: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 9 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Jay DaSilva ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Coventry City vs Newcastle United; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 90 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 13, 2026.
Coventry City: ಪಂದ್ಯ 6, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
2026/27 ಋತುವಿನ Coventry City ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Jay DaSilva 535 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 6 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Coventry City: ಪಂದ್ಯ 128, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 10
Bristol City: ಪಂದ್ಯ 141, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 10
Charlton Athletic: ಪಂದ್ಯ 20, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 2
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Coventry City, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Jay DaSilva – ವಯಸ್ಸು: 28 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಏಪ್ರಿಲ್ 22, 1998.
ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Coventry City | ವಯಸ್ಸು 28 | €12ಮಿ | |
| Coventry City | ವಯಸ್ಸು 28 | €9ಮಿ | |
| Coventry City | ವಯಸ್ಸು 27 | €6ಮಿ | |
| Coventry City | ವಯಸ್ಸು 27 | €4.5ಮಿ | |
| Coventry City | ವಯಸ್ಸು 27 | €4ಮಿ | |
| Coventry City | ವಯಸ್ಸು 26 | €2.2ಮಿ | |
| Coventry City | ವಯಸ್ಸು 26 | €2.2ಮಿ | |
| Coventry City | ವಯಸ್ಸು 25 | €2ಮಿ | |
| Bristol City | ವಯಸ್ಸು 25 | €2.2ಮಿ | |
| Bristol City | ವಯಸ್ಸು 24 | €2.5ಮಿ | |
| Bristol City | ವಯಸ್ಸು 24 | €2.5ಮಿ | |
| Bristol City | ವಯಸ್ಸು 23 | €3ಮಿ | |
| Bristol City | ವಯಸ್ಸು 23 | €3ಮಿ | |
| Bristol City | ವಯಸ್ಸು 22 | €3ಮಿ | |
| Bristol City | ವಯಸ್ಸು 22 | €4ಮಿ | |
| Bristol City | ವಯಸ್ಸು 21 | €4ಮಿ | |
| Bristol City | ವಯಸ್ಸು 21 | €4.5ಮಿ | |
| Bristol City | ವಯಸ್ಸು 21 | €3ಮಿ | |
| Bristol City | ವಯಸ್ಸು 20 | €1.5ಮಿ | |
| Bristol City | ವಯಸ್ಸು 20 | €500ಸಾ | |
| Charlton Athletic | ವಯಸ್ಸು 18 | €250ಸಾ |
Jay DaSilva – ಕ್ಲಬ್: Coventry City.
Jay DaSilva – ಎತ್ತರ: 170 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಎಡ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ವೇಲ್ಸ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €12ಮಿ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Jay DaSilva: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 9 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Jay DaSilva: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 9 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 805.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Coventry City | 6 | 535 | 1 | 1 | 6.8 |
| ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ವೇಲ್ಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2026 | ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಯುರೋಪ್) | ವೇಲ್ಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 280 | 0 | 2 | 6.8 |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ವೇಲ್ಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 83 | 0 | 0 | 8.0 | |
| 2025-2026 | ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Coventry City | 42 | 3,552 | 0 | 3 | 6.8 |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Coventry City | 1 | 30 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು |
| ವೇಲ್ಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ |
| 1 |
| 88 |
| 0 |
| 0 |
| 7.0 |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಯುರೋಪ್) | ವೇಲ್ಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.9 |
| 2024-2025 | ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Coventry City | 33 | 2,014 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Coventry City | 2 | 169 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Coventry City | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.3 |
| 2023-2024 | ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Coventry City | 37 | 2,296 | 0 | 3 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Coventry City | 5 | 256 | 0 | 2 | 6.6 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ವೇಲ್ಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2022-2023 | ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Bristol City | 34 | 2,609 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Bristol City | 3 | 133 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Bristol City | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2021-2022 | ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Bristol City | 36 | 2,649 | 1 | 4 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Bristol City | 1 | 49 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2020-2021 | ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Bristol City | 11 | 811 | 1 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Bristol City | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2019-2020 | ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Bristol City | 23 | 1,877 | 0 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Bristol City | 1 | 60 | 0 | 0 | – |
| 2019 | ಯುರೋಪಿಯನ್ ಅಂಡರ್-21 ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 166 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2018-2019 | ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Bristol City | 27 | 1,765 | 0 | 2 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Bristol City | 3 | 263 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2017-2018 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Charlton Athletic | 15 | 1,250 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|
| 2016-2017 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Charlton Athletic | 5 | 450 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|