ಜಾಹೀರಾತು
Jonathan Schmid Progres Niedercorn ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಫ್ರಾನ್ಸ್, ವಯಸ್ಸು: 36, ಎತ್ತರ: 179 ಸೆಂ.ಮೀ. 2024-2025: ಪಂದ್ಯ 2, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0. ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆ: Progres Niedercorn vs Djurgardens (ಆಗಸ್ಟ್ 1, 2024).
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
ಗರಿಷ್ಠ: €5ಮಿ (ಜೂನ್ 29,2013)
Progres Niedercorn: ಪಂದ್ಯ 2, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Freiburg: ಪಂದ್ಯ 117, ಗೋಲು 10, ಅಸಿಸ್ಟ್ 6
Austria Lustenau: ಪಂದ್ಯ 11, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Freiburg II: ಪಂದ್ಯ 2, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Augsburg: ಪಂದ್ಯ 79, ಗೋಲು 4, ಅಸಿಸ್ಟ್ 10
Hoffenheim: ಪಂದ್ಯ 23, ಗೋಲು 4, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Progres Niedercorn, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Jonathan Schmid – ವಯಸ್ಸು: 36 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಜೂನ್ 22, 1990.
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ.
Jonathan Schmid – ಕ್ಲಬ್: Progres Niedercorn.
Jonathan Schmid – ಎತ್ತರ: 179 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಫ್ರಾನ್ಸ್.
2024-2025 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Jonathan Schmid: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 2 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Progres Niedercorn | ವಯಸ್ಸು 35 | €25ಸಾ | |
| Progres Niedercorn | ವಯಸ್ಸು 35 | €25ಸಾ | |
| Progres Niedercorn | ವಯಸ್ಸು 34 | €50ಸಾ | |
| Progres Niedercorn | ವಯಸ್ಸು 34 | €75ಸಾ | |
| Progres Niedercorn | ವಯಸ್ಸು 33 | €125ಸಾ | |
| Progres Niedercorn | ವಯಸ್ಸು 33 | €200ಸಾ | |
| Austria Lustenau | ವಯಸ್ಸು 33 | €250ಸಾ | |
| Austria Lustenau | ವಯಸ್ಸು 33 | €600ಸಾ | |
| Freiburg | ವಯಸ್ಸು 33 | €900ಸಾ | |
| Freiburg | ವಯಸ್ಸು 32 | €1.2ಮಿ | |
| Freiburg | ವಯಸ್ಸು 31 | €1.2ಮಿ | |
| Freiburg | ವಯಸ್ಸು 31 | €1.5ಮಿ | |
| Freiburg | ವಯಸ್ಸು 30 | €3ಮಿ | |
| Freiburg | ವಯಸ್ಸು 30 | €3.5ಮಿ | |
| Freiburg | ವಯಸ್ಸು 29 | €4ಮಿ | |
| Freiburg | ವಯಸ್ಸು 29 | €5ಮಿ | |
| Augsburg | ವಯಸ್ಸು 28 | €5ಮಿ | |
| Augsburg | ವಯಸ್ಸು 28 | €3.5ಮಿ | |
| Augsburg | ವಯಸ್ಸು 27 | €2.5ಮಿ | |
| Augsburg | ವಯಸ್ಸು 27 | €2.5ಮಿ | |
| Augsburg | ವಯಸ್ಸು 26 | €3ಮಿ | |
| Augsburg | ವಯಸ್ಸು 26 | €4ಮಿ | |
| Augsburg | ವಯಸ್ಸು 26 | €4ಮಿ | |
| Hoffenheim | ವಯಸ್ಸು 26 | €2.5ಮಿ | |
| Hoffenheim | ವಯಸ್ಸು 25 | €3.5ಮಿ | |
| Hoffenheim | ವಯಸ್ಸು 25 | €4ಮಿ | |
| Hoffenheim | ವಯಸ್ಸು 25 | €4.5ಮಿ | |
| Freiburg | ವಯಸ್ಸು 24 | €4.5ಮಿ | |
| Freiburg | ವಯಸ್ಸು 24 | €5ಮಿ | |
| Freiburg | ವಯಸ್ಸು 23 | €5ಮಿ | |
| Freiburg | ವಯಸ್ಸು 22 | €3ಮಿ | |
| Freiburg | ವಯಸ್ಸು 22 | €1.5ಮಿ | |
| Freiburg | ವಯಸ್ಸು 21 | €750ಸಾ | |
| Freiburg | ವಯಸ್ಸು 21 | €400ಸಾ | |
| Freiburg | ವಯಸ್ಸು 21 | €200ಸಾ | |
| Freiburg II | ವಯಸ್ಸು 20 | €150ಸಾ | |
| Freiburg II | ವಯಸ್ಸು 20 | €100ಸಾ | |
| Freiburg II | ವಯಸ್ಸು 20 | €75ಸಾ | |
| Freiburg U19 | ವಯಸ್ಸು 18 | €50ಸಾ |
2024-2025 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Jonathan Schmid: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 2 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 96.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024-2025 | ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Progres Niedercorn | 2 | 96 | 0 | 0 | – |
| 2023-2024 | ನ್ಯಾಷನಲ್ಡಿವಿಷನ್ (ಲಕ್ಸೆಂಬರ್ಗ್) | Freiburg | 3 | 215 | 0 | 0 | – |
| ಆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | Austria Lustenau | 9 | 308 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ಆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಕಪ್ | Austria Lustenau | 2 | 85 | 0 | 0 | – | |
| 2022-2023 | ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | Freiburg | 3 | 39 | 0 | 0 | 6.7 |
| 3. ಲೀಗ್ | Freiburg II | 1 | 72 | 2 | 0 | 9.6 | |
| 2021-2022 | ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ |
| Freiburg |
| 13 |
| 583 |
| 0 |
| 1 |
| 6.5 |
| ಡಿಎಫ್ಬಿ ಪೋಕಲ್ | Freiburg | 3 | 213 | 1 | 0 | 7.0 |
| 3. ಲೀಗ್ | Freiburg II | 1 | 65 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2020-2021 | ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | Freiburg | 31 | 2,397 | 2 | 2 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಡಿಎಫ್ಬಿ ಪೋಕಲ್ | Freiburg | 2 | 177 | 1 | 0 | 7.0 |
| 2019-2020 | ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | Freiburg | 33 | 2,837 | 5 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಡಿಎಫ್ಬಿ ಪೋಕಲ್ | Freiburg | 2 | 210 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2018-2019 | ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | Augsburg | 28 | 2,520 | 3 | 7 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಡಿಎಫ್ಬಿ ಪೋಕಲ್ | Augsburg | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2017-2018 | ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | Augsburg | 25 | 1,469 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2016-2017 | ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | Augsburg | 25 | 1,699 | 1 | 3 | 6.5 |
|---|
| 2015-2016 | ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | Hoffenheim | 23 | 1,454 | 4 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2014-2015 | ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | Freiburg | 12 | 945 | 1 | 2 | 6.5 |
|---|
| 2013-2014 | ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | Freiburg | 6 | 373 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | Freiburg | 6 | 473 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | Freiburg | 2 | 137 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2010-2011 | ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | Freiburg | 1 | 22 | 0 | 0 | – |
|---|