ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €175ಸಾ (ಜೂನ್ 22,2023)
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Barrow | ವಯಸ್ಸು 31 | €75ಸಾ | |
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Josh Gordon Exeter City ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್, ವಯಸ್ಸು: 31, ಎತ್ತರ: 178 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €75ಸಾ. 2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Josh Gordon: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 14 ಪಂದ್ಯಗಳು, 2 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Josh Gordon ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Shrewsbury Town vs Exeter City; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 96 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10, 2026.
Exeter City: ಪಂದ್ಯ 10, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026/27 ಋತುವಿನ Exeter City ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Josh Gordon 693 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 8 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Exeter City: ಪಂದ್ಯ 14, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Barrow: ಪಂದ್ಯ 118, ಗೋಲು 31, ಅಸಿಸ್ಟ್ 7
Walsall: ಪಂದ್ಯ 137, ಗೋಲು 25, ಅಸಿಸ್ಟ್ 7
Burton: ಪಂದ್ಯ 23, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Exeter City, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Josh Gordon – ವಯಸ್ಸು: 31 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಜನವರಿ 19, 1995.
| Barrow |
| ವಯಸ್ಸು 31 |
| €75ಸಾ |
| Walsall | ವಯಸ್ಸು 30 | €100ಸಾ |
| Walsall | ವಯಸ್ಸು 30 | €100ಸಾ |
| Burton | ವಯಸ್ಸು 29 | €125ಸಾ |
| Burton | ವಯಸ್ಸು 29 | €175ಸಾ |
| Barrow | ವಯಸ್ಸು 28 | €175ಸಾ |
| Barrow | ವಯಸ್ಸು 28 | €150ಸಾ |
ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ.
Josh Gordon – ಕ್ಲಬ್: Exeter City.
Josh Gordon – ಎತ್ತರ: 178 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €75ಸಾ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Josh Gordon: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 14 ಪಂದ್ಯಗಳು, 2 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Josh Gordon: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 14 ಪಂದ್ಯಗಳು, 2 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 881. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.7.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಲೀಗ್ ಟು | Exeter City | 10 | 693 | 0 | 0 | 6.4 |
| English Football League Trophy | Exeter City | 3 | 163 | 2 | 1 | 7.6 | |
| English Football League Cup | Exeter City | 1 | 25 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2025-2026 | ಲೀಗ್ ಟು | Barrow | 31 | 2,543 | 9 | 0 | 6.5 |
| FA Cup | Barrow | 2 | 203 | 0 | 0 | 6.4 | |
| English Football League Cup | Walsall | 1 | 65 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ಲೀಗ್ ಟು |
| Walsall |
| 1 |
| 24 |
| 0 |
| 0 |
| 6.5 |
| 2024-2025 | ಲೀಗ್ ಟು | Walsall | 9 | 385 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Cup | Walsall | 2 | 119 | 0 | 1 | 7.1 | |
| English Football League Trophy | Walsall | 1 | 18 | 1 | 0 | 7.4 |
| 2023-2024 | ಲೀಗ್ ಟು | Walsall | 22 | 1,435 | 1 | 2 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಲೀಗ್ ಒನ್ | Burton | 18 | 702 | 0 | 0 | 6.4 | |
| English Football League Trophy | Burton | 3 | 215 | 0 | 0 | 6.4 | |
| FA Cup | Burton | 1 | 12 | 0 | 0 | 6.8 | |
| English Football League Cup | Burton | 1 | 56 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022-2023 | ಲೀಗ್ ಟು | Barrow | 37 | 2,703 | 15 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Barrow | 2 | 118 | 0 | 1 | 6.4 | |
| English Football League Cup | Barrow | 2 | 79 | 0 | 1 | 6.6 | |
| FA Cup | Barrow | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2021-2022 | ಲೀಗ್ ಟು | Barrow | 36 | 2,692 | 6 | 3 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Barrow | 3 | 254 | 1 | 0 | 6.9 | |
| English Football League Trophy | Barrow | 2 | 104 | 0 | 0 | 6.3 | |
| English Football League Cup | Barrow | 2 | 128 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2020-2021 | ಲೀಗ್ ಟು | Walsall | 36 | 2,607 | 5 | 2 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Walsall | 1 | 90 | 1 | 0 | – | |
| English Football League Cup | Walsall | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2019-2020 | ಲೀಗ್ ಟು | Walsall | 34 | 2,321 | 9 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Walsall | 3 | 204 | 3 | 0 | 7.4 | |
| FA Cup | Walsall | 2 | 169 | 0 | 0 | 6.4 | |
| English Football League Cup | Walsall | 1 | 53 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2018-2019 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Walsall | 23 | 1,652 | 4 | 1 | 6.6 |
|---|