ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗರಿಷ್ಠ: €1.5ಮಿ (ಜೂನ್ 23,2021)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Juanjo Narváez Cong An HCMC ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಕೊಲಂಬಿಯಾ, ವಯಸ್ಸು: 31, ಎತ್ತರ: 181 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €325ಸಾ. 2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Juanjo Narváez: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 1 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Juanjo Narváez ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Ratchaburi vs Cong An Ho Chi Minh City; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 70 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 7, 2026.
Cong An Ho Chi Minh City: ಪಂದ್ಯ 1, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026/27 ಋತುವಿನ Cong An Ho Chi Minh City ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Juanjo Narváez 14 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 0 ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Cong An Ho Chi Minh City: ಪಂದ್ಯ 1, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Al-Raed SFC: ಪಂದ್ಯ 32, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Cartagena: ಪಂದ್ಯ 34, ಗೋಲು 3, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Leganes: ಪಂದ್ಯ 12, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Real Valladolid: ಪಂದ್ಯ 7, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Real Zaragoza: ಪಂದ್ಯ 81, ಗೋಲು 11, ಅಸಿಸ್ಟ್ 4
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Cong An HCMC, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Al Raed | ವಯಸ್ಸು 31 | €325ಸಾ | |
| Al Raed | ವಯಸ್ಸು 30 | €350ಸಾ | |
| Al Jabalain | ವಯಸ್ಸು 30 | €375ಸಾ | |
| Al Jabalain | ವಯಸ್ಸು 29 | €450ಸಾ | |
| Cartagena | ವಯಸ್ಸು 29 | €600ಸಾ | |
| Cartagena | ವಯಸ್ಸು 29 | €700ಸಾ | |
| Cartagena | ವಯಸ್ಸು 28 | €800ಸಾ | |
| Leganes | ವಯಸ್ಸು 28 | €800ಸಾ | |
| Real Valladolid | ವಯಸ್ಸು 27 | €1.2ಮಿ | |
| Real Zaragoza | ವಯಸ್ಸು 27 | €1.5ಮಿ | |
| Real Zaragoza | ವಯಸ್ಸು 26 | €1.5ಮಿ | |
| Real Zaragoza | ವಯಸ್ಸು 26 | €1.5ಮಿ | |
| Real Zaragoza | ವಯಸ್ಸು 25 | €800ಸಾ | |
| Real Zaragoza | ವಯಸ್ಸು 25 | €700ಸಾ | |
| Real Zaragoza | ವಯಸ್ಸು 25 | €600ಸಾ | |
| Las Palmas | ವಯಸ್ಸು 25 | €550ಸಾ | |
| Las Palmas | ವಯಸ್ಸು 24 | €700ಸಾ | |
| Almeria | ವಯಸ್ಸು 24 | €700ಸಾ | |
| Almeria | ವಯಸ್ಸು 24 | €500ಸಾ | |
| Cordoba | ವಯಸ್ಸು 23 | €500ಸಾ | |
| Real Betis | ವಯಸ್ಸು 22 | €200ಸಾ | |
| Real Betis B | ವಯಸ್ಸು 22 | €200ಸಾ |
Juanjo Narváez – ವಯಸ್ಸು: 31 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಫೆಬ್ರವರಿ 12, 1995.
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ.
Juanjo Narváez – ಕ್ಲಬ್: Cong An HCMC.
Juanjo Narváez – ಎತ್ತರ: 181 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಕೊಲಂಬಿಯಾ.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €325ಸಾ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Juanjo Narváez: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 1 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Juanjo Narváez: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 1 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 70. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.9.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Asean Club Championship Shopee Cup | Cong An Ho Chi Minh City | 1 | 70 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2025-2026 | ಸೌದಿ ಡಿವಿಷನ್ 1 | Al-Raed SFC | 30 | 2,533 | 1 | 0 | 6.7 |
| Saudi Arabia Kings Cup | Al-Raed SFC | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2024-2025 | Saudi Arabia Kings Cup | Al-Raed SFC | 1 | 48 | 0 | 1 | 6.8 |
| Saudi Arabia Kings Cup | Cartagena | 1 | 79 | 1 | 0 | 7.7 | |
| 2023-2024 | ಸೆಗುಂಡಾ ಡಿವಿಸಿಯೋನ್ | Cartagena | 32 | 1,256 |
| 2 |
| 0 |
| 6.5 |
| Copa del Rey | Cartagena | 1 | 62 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2022-2023 | ಸೆಗುಂಡಾ ಡಿವಿಸಿಯೋನ್ | Leganes | 12 | 539 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಲಾಲಿಗಾ | Real Valladolid | 5 | 146 | 0 | 0 | 6.3 | |
| Copa del Rey | Real Valladolid | 2 | 100 | 0 | 0 | 6.2 | |
| ಸೆಗುಂಡಾ ಡಿವಿಸಿಯೋನ್ | Real Zaragoza | 3 | 158 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2021-2022 | ಸೆಗುಂಡಾ ಡಿವಿಸಿಯೋನ್ | Real Zaragoza | 34 | 2,161 | 2 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa del Rey | Real Zaragoza | 2 | 97 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2020-2021 | ಸೆಗುಂಡಾ ಡಿವಿಸಿಯೋನ್ | Real Zaragoza | 42 | 3,434 | 9 | 3 | 6.7 |
|---|
| 2019-2020 | ಸೆಗುಂಡಾ ಡಿವಿಸಿಯೋನ್ | Las Palmas | 29 | 2,029 | 7 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2018-2019 | ಸೆಗುಂಡಾ ಡಿವಿಸಿಯೋನ್ | Almeria | 30 | 1,192 | 2 | 2 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa del Rey | Almeria | 3 | 214 | 0 | 1 | 6.5 |
| 2017-2018 | ಸೆಗುಂಡಾ ಡಿವಿಸಿಯೋನ್ | Cordoba | 16 | 977 | 5 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಲಾಲಿಗಾ | Real Betis | 7 | 304 | 0 | 0 | 6.3 | |
| Copa del Rey | Real Betis | 1 | 77 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2013-2014 | ಸೆಗುಂಡಾ ಡಿವಿಸಿಯೋನ್ | Eibar | 2 | 97 | 0 | 0 | – |
|---|