ಜಾಹೀರಾತು
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಬ್ರೆಜಿಲ್, ವಯಸ್ಸು: 37, ಎತ್ತರ: 183 ಸೆಂ.ಮೀ. 2025-2026: ಪಂದ್ಯ 12, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0. ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆ: Houston Dynamo vs San Diego (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 5, 2025).
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
Houston Dynamo: ಪಂದ್ಯ 28, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Corinthians - SP: ಪಂದ್ಯ 50, ಗೋಲು 6, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Charlotte: ಪಂದ್ಯ 22, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Orlando City: ಪಂದ್ಯ 113, ಗೋಲು 14, ಅಸಿಸ್ಟ್ 7
Coritiba SAF - PR: ಪಂದ್ಯ 23, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Guangzhou City(2011-2023): ಪಂದ್ಯ 42, ಗೋಲು 6, ಅಸಿಸ್ಟ್ 2
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Júnior Urso – ವಯಸ್ಸು: 37 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಮಾರ್ಚ್ 10, 1989.
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ.
Júnior Urso – ಎತ್ತರ: 183 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಬ್ರೆಜಿಲ್.
2025-2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Júnior Urso: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 12 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2025-2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Júnior Urso: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 12 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 468.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Houston Dynamo | 4 | 227 | 1 | 0 | 6.8 |
| ಕ್ಯಾಂಪಿಯೊನಾಟೋ ಪೌಲಿಸ್ತಾ ಎ1 (ಬ್ರೆಜಿಲ್) | Houston Dynamo | 3 | 31 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Houston Dynamo | 2 | 47 | 0 | 0 | 6.2 | |
| ಕೋಪಾ ಡೊ ಬ್ರೆಜಿಲ್ | Houston Dynamo | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ಲೀಗ್ಸ್ ಕಪ್ | Houston Dynamo | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.8 | |
| ಕ್ಯಾಂಪಿಯೊನಾಟೋ ಪೌಲಿಸ್ತಾ ಎ1 (ಬ್ರೆಜಿಲ್) | Corinthians - SP | 1 | 28 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2025 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ |
| 10 |
| 520 |
| 0 |
| 1 |
| 6.7 |
| ಲೀಗ್ಸ್ ಕಪ್ | Houston Dynamo | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| ಅಮೆರಿಕ ಓಪನ್ ಕಪ್ | Houston Dynamo | 1 | 120 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2024-2025 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Houston Dynamo | 5 | 223 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Charlotte | 3 | 152 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2024 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Charlotte | 16 | 817 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2023-2024 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Charlotte | 3 | 59 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Orlando City | 2 | 85 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2023 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Orlando City | 10 | 263 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Coritiba SAF - PR | 6 | 296 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2022-2023 | ಕೋಪಾ ಡೊ ಬ್ರೆಜಿಲ್ | Coritiba SAF - PR | 1 | 32 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕ್ಯಾಂಪಿಯೊನಾಟೋ ಪ್ಯಾರನಾಯೆನ್ಸ್ (ಬ್ರೆಜಿಲ್) | Coritiba SAF - PR | 1 | 46 | 0 | 0 | – | |
| ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Orlando City | 2 | 167 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Orlando City | 30 | 2,267 | 3 | 4 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಅಮೆರಿಕ ಓಪನ್ ಕಪ್ | Orlando City | 5 | 422 | 1 | 1 | 7.0 |
| 2021-2022 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Orlando City | 3 | 213 | 2 | 0 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Orlando City | 1 | 45 | 0 | 0 | 5.7 | |
| ಅಮೆರಿಕ ಓಪನ್ ಕಪ್ | Orlando City | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| ಲೀಗ್ಸ್ ಕಪ್ | Orlando City | 1 | 95 | 0 | 0 | – |
| 2021 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Orlando City | 31 | 2,583 | 4 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2020-2021 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Orlando City | 4 | 177 | 0 | 1 | 6.3 |
|---|
| 2020 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Orlando City | 21 | 1,600 | 4 | 1 | 7.0 |
|---|
| 2019-2020 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Orlando City | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Corinthians - SP | 2 | 153 | 0 | 0 | 7.0 | |
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ | Corinthians - SP | 1 | 26 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2019 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Corinthians - SP | 23 | 1,811 | 2 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕ್ಯಾಂಪಿಯೊನಾಟೋ ಪೌಲಿಸ್ತಾ ಎ1 (ಬ್ರೆಜಿಲ್) | Corinthians - SP | 10 | 838 | 1 | 0 | 6.6 | |
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ | Corinthians - SP | 6 | 424 | 1 | 0 | 6.8 | |
| ಕೋಪಾ ಡೊ ಬ್ರೆಜಿಲ್ | Corinthians - SP | 5 | 342 | 2 | 0 | 6.9 |
| 2018-2019 | ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ | Corinthians - SP | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Corinthians - SP | 1 | 82 | 0 | 0 | 6.0 | |
| ಚೈನೀಸ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Guangzhou City(2011-2023) | 9 | 810 | 2 | 1 | 7.0 |
| 2018 | ಚೈನೀಸ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Guangzhou City(2011-2023) | 6 | 483 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2017-2018 | ಚೈನೀಸ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Guangzhou City(2011-2023) | 9 | 810 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2017 | ಚೈನೀಸ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Guangzhou City(2011-2023) | 15 | 1,304 | 1 | 1 | 7.1 |
|---|
| 2016-2017 | ಚೈನೀಸ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Guangzhou City(2011-2023) | 3 | 270 | 1 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Atlético Mineiro - MG | 7 | 630 | 1 | 0 | 6.6 |
| 2016 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Atlético Mineiro - MG | 8 | 676 | 3 | 0 | 7.2 |
|---|
| 2015-2016 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Atlético Mineiro - MG | 8 | 485 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಚೈನೀಸ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Shandong Taishan | 6 | 505 | 5 | 1 | 8.1 |
| 2015 | ಚೈನೀಸ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Shandong Taishan | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2014-2015 | ಚೈನೀಸ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Shandong Taishan | 4 | 360 | 1 | 1 | 6.6 |
|---|
| 2013-2014 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Coritiba SAF - PR | 4 | 246 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Coritiba SAF - PR | 8 | 179 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Coritiba SAF - PR | 3 | 136 | 0 | 0 | – |
|---|