ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €600ಸಾ (ಜನ 9,2024)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Kritsada Kaman BG Pathum United ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್, ವಯಸ್ಸು: 27, ಎತ್ತರ: 175 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €450ಸಾ. 2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Kritsada Kaman: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 5 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Kritsada Kaman ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ BG Pathum United vs Ayutthaya United; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 45 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10, 2026.
BG Pathum United: ಪಂದ್ಯ 4, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026/27 ಋತುವಿನ BG Pathum United ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Kritsada Kaman 270 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 2 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: BG Pathum United, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Kritsada Kaman – ವಯಸ್ಸು: 27 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಮಾರ್ಚ್ 18, 1999.
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ.
Kritsada Kaman – ಕ್ಲಬ್: BG Pathum United.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| BG Pathum United | ವಯಸ್ಸು 27 | €450ಸಾ | |
| BG Pathum United | ವಯಸ್ಸು 26 | €400ಸಾ | |
| BG Pathum United | ವಯಸ್ಸು 26 | €450ಸಾ | |
| BG Pathum United | ವಯಸ್ಸು 25 | €500ಸಾ | |
| BG Pathum United | ವಯಸ್ಸು 24 | €600ಸಾ | |
| Chonburi | ವಯಸ್ಸು 24 | €500ಸಾ | |
| Chonburi | ವಯಸ್ಸು 23 | €450ಸಾ | |
| Chonburi | ವಯಸ್ಸು 23 | €400ಸಾ | |
| Chonburi | ವಯಸ್ಸು 22 | €400ಸಾ | |
| Chonburi | ವಯಸ್ಸು 21 | €250ಸಾ | |
| Chonburi | ವಯಸ್ಸು 20 | €200ಸಾ | |
| Chonburi | ವಯಸ್ಸು 19 | €150ಸಾ | |
| Chonburi | ವಯಸ್ಸು 19 | €50ಸಾ | |
| Chonburi | ವಯಸ್ಸು 18 | €25ಸಾ | |
| Chonburi | ವಯಸ್ಸು 18 | €25ಸಾ |
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Kritsada Kaman: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 5 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
Kritsada Kaman – ಎತ್ತರ: 175 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €450ಸಾ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Kritsada Kaman: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 5 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 360. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.8.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಥಾಯ್ ಲೀಗ್ 1 | BG Pathum United | 4 | 270 | 0 | 0 | 6.9 |
| AFC Champions League Two | BG Pathum United | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2026 | ASEAN Cup | ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.8 |
| World Championship qualification (AFC) | ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 315 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 171 | 1 | 0 | 6.9 | |
| 2025-2026 | ಥಾಯ್ ಲೀಗ್ 1 | BG Pathum United | 25 | 1,897 |
| 1 |
| 3 |
| 6.8 |
| AFC Champions League Two | BG Pathum United | 6 | 475 | 0 | 0 | 6.8 |
| Asean Club Championship Shopee Cup | BG Pathum United | 4 | 229 | 1 | 1 | 7.5 |
| Thai League Cup | BG Pathum United | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2024-2025 | ಥಾಯ್ ಲೀಗ್ 1 | BG Pathum United | 28 | 2,343 | 1 | 3 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Asean Club Championship Shopee Cup | BG Pathum United | 7 | 425 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Thai FA Cup | BG Pathum United | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | ಥಾಯ್ ಲೀಗ್ 1 | BG Pathum United | 11 | 844 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Thai League Cup | BG Pathum United | 2 | 180 | 0 | 1 | 7.4 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | BG Pathum United | 1 | 45 | 0 | 0 | 7.1 | |
| ಥಾಯ್ ಲೀಗ್ 1 | Chonburi | 15 | 1,350 | 0 | 1 | 6.6 | |
| Thai FA Cup | Chonburi | 1 | 46 | 0 | 0 | – | |
| Thai King's Cup | ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2023 | ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಎಫ್ಸಿ ಏಷ್ಯನ್ ಕಪ್ | ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 65 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2022-2023 | ಥಾಯ್ ಲೀಗ್ 1 | Chonburi | 29 | 2,551 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ASEAN Championship | ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 8 | 720 | 0 | 0 | 7.0 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 286 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Thai King's Cup | ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.3 |
| 2022 | ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.8 |
|---|
| 2021-2022 | ಥಾಯ್ ಲೀಗ್ 1 | Chonburi | 27 | 2,385 | 2 | 5 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Thai League Cup | Chonburi | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 | |
| AFC U23 Asian Cup | ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.0 | |
| ASEAN Championship | ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 7 | 630 | 0 | 0 | – | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 98 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2020-2021 | ಥಾಯ್ ಲೀಗ್ 1 | Chonburi | 24 | 2,142 | 2 | 3 | 6.4 |
|---|
| 2019-2020 | AFC U23 Asian Cup | ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 187 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC U23 Asian Cup | ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |