ಜಾಹೀರಾತು
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಹಂಗೇರಿ, ವಯಸ್ಸು: 32, ಎತ್ತರ: 173 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €150ಸಾ. 2025-2026: ಪಂದ್ಯ 9, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0. ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆ: Csikszereda Miercurea Ciuc vs Botosani (ಮೇ 16, 2026).
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ
ಗರಿಷ್ಠ: €3ಮಿ (ಜುಲೈ 14,2021)
Csikszereda Miercurea Ciuc: ಪಂದ್ಯ 9, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Grazer AK: ಪಂದ್ಯ 13, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 2
Hajduk Split: ಪಂದ್ಯ 13, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Panathinaikos: ಪಂದ್ಯ 21, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Osijek: ಪಂದ್ಯ 105, ಗೋಲು 17, ಅಸಿಸ್ಟ್ 8
Astana: ಪಂದ್ಯ 13, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
László Kleinheisler – ವಯಸ್ಸು: 32 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಏಪ್ರಿಲ್ 8, 1994.
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ.
László Kleinheisler – ಎತ್ತರ: 173 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಹಂಗೇರಿ.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €150ಸಾ.
2025-2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ László Kleinheisler: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 9 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Free Player | ವಯಸ್ಸು 32 | €150ಸಾ | |
| Csikszereda Miercurea Ciuc | ವಯಸ್ಸು 32 | €200ಸಾ | |
| Free Player | ವಯಸ್ಸು 31 | €275ಸಾ | |
| Grazer AK | ವಯಸ್ಸು 31 | €300ಸಾ | |
| Grazer AK | ವಯಸ್ಸು 30 | €600ಸಾ | |
| Panathinaikos | ವಯಸ್ಸು 30 | €1ಮಿ | |
| Panathinaikos | ವಯಸ್ಸು 30 | €1.2ಮಿ | |
| Hajduk Split | ವಯಸ್ಸು 30 | €1.5ಮಿ | |
| Panathinaikos | ವಯಸ್ಸು 29 | €1.5ಮಿ | |
| Panathinaikos | ವಯಸ್ಸು 29 | €1.8ಮಿ | |
| Osijek | ವಯಸ್ಸು 28 | €2ಮಿ | |
| Osijek | ವಯಸ್ಸು 28 | €2ಮಿ | |
| Osijek | ವಯಸ್ಸು 27 | €2.5ಮಿ | |
| Osijek | ವಯಸ್ಸು 27 | €3ಮಿ | |
| Osijek | ವಯಸ್ಸು 27 | €2ಮಿ | |
| Osijek | ವಯಸ್ಸು 26 | €1ಮಿ | |
| Osijek | ವಯಸ್ಸು 26 | €1.3ಮಿ | |
| Osijek | ವಯಸ್ಸು 26 | €1.4ಮಿ | |
| Osijek | ವಯಸ್ಸು 25 | €1.7ಮಿ | |
| Osijek | ವಯಸ್ಸು 25 | €1.5ಮಿ | |
| Osijek | ವಯಸ್ಸು 24 | €1.5ಮಿ | |
| Astana | ವಯಸ್ಸು 24 | €1.5ಮಿ | |
| Astana | ವಯಸ್ಸು 24 | €900ಸಾ | |
| Astana | ವಯಸ್ಸು 23 | €750ಸಾ | |
| Ferencvarosi TC | ವಯಸ್ಸು 22 | €750ಸಾ | |
| Werder Bremen | ವಯಸ್ಸು 22 | €1ಮಿ | |
| Werder Bremen | ವಯಸ್ಸು 22 | €600ಸಾ | |
| Werder Bremen | ವಯಸ್ಸು 21 | €600ಸಾ | |
| Videoton | ವಯಸ್ಸು 21 | €300ಸಾ | |
| Puskas Akademia | ವಯಸ್ಸು 20 | €150ಸಾ | |
| Videoton | ವಯಸ್ಸು 20 | €200ಸಾ | |
| Videoton | ವಯಸ್ಸು 19 | €300ಸಾ | |
| Videoton | ವಯಸ್ಸು 19 | €100ಸಾ | |
| Videoton | ವಯಸ್ಸು 18 | €25ಸಾ |
2025-2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ László Kleinheisler: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 9 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 589. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.6.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | ರೊಮೇನಿಯನ್ ಸೂಪರ್ಲಿಗಾ | Csikszereda Miercurea Ciuc | 8 | 509 | 1 | 0 | 6.6 |
| ರೊಮೇನಿಯಾ ಕಪ್ | Csikszereda Miercurea Ciuc | 1 | 80 | 0 | 0 | – | |
| 2024-2025 | ಆಸ್ಟ್ರಿಯನ್ ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | Grazer AK | 13 | 393 | 0 | 2 | 6.3 |
| 2024 | ಯುರೋ | ಹಂಗೇರಿರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 96 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | ಕ್ರೊಯೇಷಿಯನ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೀಗ್ | Hajduk Split | 12 | 525 | 0 | 1 | 6.4 |
| ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ ಕಪ್ | Hajduk Split | 1 | 28 | 0 | 0 |
| – |
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Panathinaikos | 3 | 58 | 0 | 0 | 6.1 |
| ಗ್ರೀಕ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Panathinaikos | 2 | 20 | 0 | 0 | 6.4 |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಹಂಗೇರಿರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 132 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2022-2023 | ಗ್ರೀಕ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Panathinaikos | 15 | 462 | 2 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಗ್ರೀಕ್ ಕಪ್ | Panathinaikos | 1 | 10 | 0 | 0 | – | |
| ಕ್ರೊಯೇಷಿಯನ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೀಗ್ | Osijek | 14 | 1,061 | 5 | 2 | 7.1 | |
| ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಹಂಗೇರಿರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 47 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಹಂಗೇರಿರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 30 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2022 | ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಯುರೋಪ್) | ಹಂಗೇರಿರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 6 | 408 | 1 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2021-2022 | ಕ್ರೊಯೇಷಿಯನ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೀಗ್ | Osijek | 31 | 1,919 | 4 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Osijek | 6 | 462 | 2 | 0 | – | |
| ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ ಕಪ್ | Osijek | 3 | 223 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | ಕ್ರೊಯೇಷಿಯನ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೀಗ್ | Osijek | 32 | 2,014 | 6 | 6 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ ಕಪ್ | Osijek | 1 | 82 | 0 | 0 | – | |
| ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Osijek | 1 | 76 | 0 | 0 | – | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಹಂಗೇರಿರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 108 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಯುರೋಪ್) | ಹಂಗೇರಿರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 27 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2020 | ಯುರೋ | ಹಂಗೇರಿರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 6 | 463 | 0 | 1 | 6.9 |
|---|
| 2019-2020 | ಕ್ರೊಯೇಷಿಯನ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೀಗ್ | Osijek | 10 | 723 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Osijek | 2 | 128 | 0 | 0 | – | |
| ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ ಕಪ್ | Osijek | 1 | 56 | 0 | 0 | – | |
| ಯೂರೋ ಅರ್ಹತಾ ಸುತ್ತು | ಹಂಗೇರಿರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 56 | 0 | 0 | 4.8 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಹಂಗೇರಿರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 46 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | ಕ್ರೊಯೇಷಿಯನ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೀಗ್ | Osijek | 4 | 227 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Astana | 6 | 545 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Astana | 3 | 260 | 0 | 0 | 6.2 | |
| ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಹಂಗೇರಿರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 6 | 434 | 1 | 1 | 7.0 | |
| ಯುರೋ | ಹಂಗೇರಿರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 20 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2017-2018 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Astana | 2 | 171 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Astana | 2 | 116 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2016-2017 | ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | Darmstadt 98 | 12 | 780 | 1 | 1 | 6.3 |
|---|
| 2015-2016 | ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | Werder Bremen | 6 | 191 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|