ಜಾಹೀರಾತು
Luis Palma Lech Poznan ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಹೊಂಡುರಾಸ್, ವಯಸ್ಸು: 26, ಎತ್ತರ: 179 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €4ಮಿ. 2026-2027: ಪಂದ್ಯ 24, ಗೋಲು 3, ಅಸಿಸ್ಟ್ 5. ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆ: Lech Poznan vs Wisla Krakow (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 31, 2026).
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:

ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €4.5ಮಿ (ಡಿಸೆಂ 4,2023)
Lech Poznań: ಪಂದ್ಯ 11, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 2
2026/27 ಋತುವಿನ Lech Poznań ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Luis Palma 490 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 5 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Lech Poznań: ಪಂದ್ಯ 67, ಗೋಲು 14, ಅಸಿಸ್ಟ್ 12
Olympiacos Piraeus: ಪಂದ್ಯ 12, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Celtic: ಪಂದ್ಯ 50, ಗೋಲು 12, ಅಸಿಸ್ಟ್ 11
Aris Thessaloniki: ಪಂದ್ಯ 52, ಗೋಲು 16, ಅಸಿಸ್ಟ್ 5
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Lech Poznan, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Luis Palma – ವಯಸ್ಸು: 26 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಜನವರಿ 17, 2000.
ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ.
Luis Palma – ಕ್ಲಬ್: Lech Poznan.
Luis Palma – ಎತ್ತರ: 179 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಹೊಂಡುರಾಸ್.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Lech Poznan | ವಯಸ್ಸು 26 | €4ಮಿ | |
| Lech Poznan | ವಯಸ್ಸು 25 | €3.5ಮಿ | |
| Olympiacos Piraeus | ವಯಸ್ಸು 25 | €3ಮಿ | |
| Celtic | ವಯಸ್ಸು 24 | €3.5ಮಿ | |
| Celtic | ವಯಸ್ಸು 24 | €4ಮಿ | |
| Celtic | ವಯಸ್ಸು 24 | €4.5ಮಿ | |
| Celtic | ವಯಸ್ಸು 23 | €4.5ಮಿ | |
| Celtic | ವಯಸ್ಸು 23 | €3.5ಮಿ | |
| Aris Thessaloniki | ವಯಸ್ಸು 23 | €2.5ಮಿ | |
| Aris Thessaloniki | ವಯಸ್ಸು 23 | €1.5ಮಿ | |
| Aris Thessaloniki | ವಯಸ್ಸು 22 | €900ಸಾ | |
| Aris Thessaloniki | ವಯಸ್ಸು 22 | €450ಸಾ | |
| Vida | ವಯಸ್ಸು 21 | €225ಸಾ | |
| Vida | ವಯಸ್ಸು 21 | €200ಸಾ | |
| Real Monarchs | ವಯಸ್ಸು 19 | €125ಸಾ | |
| Real Monarchs | ವಯಸ್ಸು 19 | €75ಸಾ |
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €4ಮಿ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Luis Palma: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 24 ಪಂದ್ಯಗಳು, 3 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 5 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Luis Palma: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 24 ಪಂದ್ಯಗಳು, 3 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 5 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 1,415.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾಕ್ಲಾಸಾ | Lech Poznań | 11 | 490 | 2 | 2 | 6.9 |
| ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Lech Poznań | 7 | 483 | 0 | 1 | 6.6 | |
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Lech Poznań | 2 | 134 | 0 | 1 | 6.3 | |
| ಕಾಂಕಕಾಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಹೊಂಡುರಾಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 308 | 1 | 1 | 7.2 | |
| 2026 | ಪೋಲೆಂಡ್ ಸೂಪರ್ ಕಪ್ | Lech Poznań | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಕಾಂಕಕಾಫ್) | ಹೊಂಡುರಾಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 9 | 674 | 0 | 6 | 7.3 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು |
| ಹೊಂಡುರಾಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ |
| 2 |
| 162 |
| 1 |
| 0 |
| 7.1 |
| 2025-2026 | ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾಕ್ಲಾಸಾ | Lech Poznań | 30 | 1,632 | 10 | 6 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Lech Poznań | 10 | 734 | 2 | 2 | 6.8 | |
| ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Lech Poznań | 2 | 135 | 0 | 0 | 6.4 | |
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Lech Poznań | 2 | 169 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2025 | ಕಾಂಕಕಾಫ್ ಗೋಲ್ಡ್ ಕಪ್ | ಹೊಂಡುರಾಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 7 | 278 | 3 | 1 | 6.6 |
|---|
| 2024-2025 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Lech Poznań | 1 | 45 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾಕ್ಲಾಸಾ | Lech Poznań | 1 | 23 | 0 | 0 | 5.9 | |
| ಗ್ರೀಕ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Olympiacos Piraeus | 8 | 278 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ಗ್ರೀಕ್ ಕಪ್ | Olympiacos Piraeus | 2 | 154 | 1 | 0 | 8.2 | |
| ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Olympiacos Piraeus | 2 | 85 | 0 | 0 | 6.8 | |
| ಸ್ಕಾಟಿಷ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ಶಿಪ್ | Celtic | 8 | 167 | 0 | 0 | 6.9 | |
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Celtic | 2 | 33 | 0 | 0 | 6.0 | |
| ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್ ಲೀಗ್ ಕಪ್ | Celtic | 2 | 69 | 0 | 0 | 6.4 | |
| ಕಾಂಕಕಾಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಹೊಂಡುರಾಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 230 | 2 | 1 | 7.1 | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಕಾಂಕಕಾಫ್) | ಹೊಂಡುರಾಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 82 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2023-2024 | ಸ್ಕಾಟಿಷ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ಶಿಪ್ | Celtic | 28 | 1,486 | 7 | 9 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Celtic | 5 | 268 | 2 | 0 | 6.6 | |
| ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್ ಕಪ್ | Celtic | 3 | 186 | 1 | 1 | 7.2 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Celtic | 2 | 80 | 2 | 1 | 7.8 | |
| ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Aris Thessaloniki | 4 | 332 | 2 | 0 | – | |
| ಗ್ರೀಕ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Aris Thessaloniki | 1 | 90 | 0 | 1 | 7.5 | |
| ಕಾಂಕಕಾಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಹೊಂಡುರಾಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 6 | 511 | 1 | 3 | 6.9 |
| 2022-2023 | ಗ್ರೀಕ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Aris Thessaloniki | 29 | 1,701 | 11 | 4 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಗ್ರೀಕ್ ಕಪ್ | Aris Thessaloniki | 3 | 121 | 0 | 0 | – | |
| ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Aris Thessaloniki | 3 | 204 | 0 | 0 | – | |
| ಕಾಂಕಕಾಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಹೊಂಡುರಾಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 86 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಹೊಂಡುರಾಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 45 | 0 | 0 | 5.4 |
| 2022 | ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಕಾಂಕಕಾಫ್) | ಹೊಂಡುರಾಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 51 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಹೊಂಡುರಾಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 64 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2021-2022 | ಗ್ರೀಕ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Aris Thessaloniki | 11 | 387 | 2 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Aris Thessaloniki | 1 | 90 | 1 | 0 | – |
| 2020-2021 | ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಅರ್ಹತಾ ಸುತ್ತು (ಕಾಂಕಕಾಫ್) | ಹೊಂಡುರಾಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 342 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಒಲಿಂಪಿಕ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್ (ಪುರುಷರು) | ಹೊಂಡುರಾಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 166 | 0 | 0 | 7.0 | |
| ಹೊಂಡುರಾಸ್ ಲಿಗಾ ನಾಸಿಯೋನಲ್ | ಹೊಂಡುರಾಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 63 | 0 | 0 | – |
| 2019 | ಅಂಡರ್-20 ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | ಹೊಂಡುರಾಸ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 66 | 0 | 0 | – |
|---|