ಜಾಹೀರಾತು
Macauley Gillesphey Bradford City ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್, ವಯಸ್ಸು: 30, ಎತ್ತರ: 180 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €400ಸಾ. 2026-2027: ಪಂದ್ಯ 14, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1. ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆ: Bradford City vs Peterborough United (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 28, 2026).
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:

ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €500ಸಾ (ಏಪ್ರಿ 4,2023)
Bradford City: ಪಂದ್ಯ 8, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026/27 ಋತುವಿನ Bradford City ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Macauley Gillesphey 353 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 4 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Bradford City: ಪಂದ್ಯ 14, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Charlton Athletic: ಪಂದ್ಯ 111, ಗೋಲು 8, ಅಸಿಸ್ಟ್ 4
Plymouth Argyle: ಪಂದ್ಯ 90, ಗೋಲು 4, ಅಸಿಸ್ಟ್ 3
Brisbane Roar: ಪಂದ್ಯ 50, ಗೋಲು 4, ಅಸಿಸ್ಟ್ 4
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Bradford City, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Macauley Gillesphey – ವಯಸ್ಸು: 30 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ನವೆಂಬರ್ 24, 1995.
ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ.
Macauley Gillesphey – ಕ್ಲಬ್: Bradford City.
Macauley Gillesphey – ಎತ್ತರ: 180 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಎಡ.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Charlton Athletic | ವಯಸ್ಸು 30 | €400ಸಾ | |
| Charlton Athletic | ವಯಸ್ಸು 30 | €400ಸಾ | |
| Charlton Athletic | ವಯಸ್ಸು 29 | €400ಸಾ | |
| Charlton Athletic | ವಯಸ್ಸು 29 | €300ಸಾ | |
| Charlton Athletic | ವಯಸ್ಸು 28 | €350ಸಾ | |
| Plymouth Argyle | ವಯಸ್ಸು 28 | €400ಸಾ | |
| Plymouth Argyle | ವಯಸ್ಸು 27 | €500ಸಾ | |
| Plymouth Argyle | ವಯಸ್ಸು 27 | €500ಸಾ | |
| Plymouth Argyle | ವಯಸ್ಸು 26 | €400ಸಾ | |
| Brisbane Roar | ವಯಸ್ಸು 25 | €400ಸಾ | |
| Brisbane Roar | ವಯಸ್ಸು 24 | €150ಸಾ | |
| Brisbane Roar | ವಯಸ್ಸು 23 | €100ಸಾ | |
| Carlisle United | ವಯಸ್ಸು 20 | €100ಸಾ |
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €400ಸಾ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Macauley Gillesphey: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 14 ಪಂದ್ಯಗಳು, 2 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Macauley Gillesphey: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 14 ಪಂದ್ಯಗಳು, 2 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 893. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.8.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Bradford City | 8 | 353 | 1 | 0 | 6.8 |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Bradford City | 4 | 360 | 1 | 1 | 6.6 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Bradford City | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.0 | |
| 2025-2026 | ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Charlton Athletic | 36 | 2,059 | 2 | 0 | 6.5 |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Charlton Athletic | 2 | 165 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Charlton Athletic | 1 | 24 | 0 | 0 | 5.7 | |
| 2024-2025 | ಲೀಗ್ ಒನ್ |
| Charlton Athletic |
| 47 |
| 4,151 |
| 6 |
| 3 |
| 6.7 |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Charlton Athletic | 3 | 300 | 0 | 0 | 6.0 |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Charlton Athletic | 3 | 124 | 0 | 0 | 6.7 |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Charlton Athletic | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2023-2024 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Charlton Athletic | 17 | 1,152 | 0 | 1 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Charlton Athletic | 1 | 61 | 0 | 0 | – | |
| ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Plymouth Argyle | 4 | 216 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022-2023 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Plymouth Argyle | 34 | 2,555 | 2 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Plymouth Argyle | 3 | 189 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Plymouth Argyle | 1 | 27 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2021-2022 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Plymouth Argyle | 41 | 3,317 | 1 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Plymouth Argyle | 4 | 420 | 1 | 0 | 6.5 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Plymouth Argyle | 2 | 180 | 0 | 1 | – | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Plymouth Argyle | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2020-2021 | ಎ-ಲೀಗ್ | Brisbane Roar | 23 | 2,013 | 3 | 3 | 6.7 |
|---|
| 2019-2020 | ಎ-ಲೀಗ್ | Brisbane Roar | 27 | 2,363 | 1 | 1 | 6.8 |
|---|