
ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €18ಮಿ (ಜುಲೈ 20,2016)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Marko Pjaca Twente Enschede ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ, ವಯಸ್ಸು: 31, ಎತ್ತರ: 186 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €1.5ಮಿ. 2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Marko Pjaca: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 14 ಪಂದ್ಯಗಳು, 6 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 2 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Marko Pjaca ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Twente Enschede vs Thun; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 23 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 16, 2026.
Twente Enschede: ಪಂದ್ಯ 9, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026/27 ಋತುವಿನ Twente Enschede ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Marko Pjaca 428 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 6 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Twente Enschede: ಪಂದ್ಯ 43, ಗೋಲು 8, ಅಸಿಸ್ಟ್ 4
Dinamo Zagreb: ಪಂದ್ಯ 42, ಗೋಲು 9, ಅಸಿಸ್ಟ್ 9
Rijeka: ಪಂದ್ಯ 28, ಗೋಲು 7, ಅಸಿಸ್ಟ್ 4
Empoli: ಪಂದ್ಯ 17, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Torino: ಪಂದ್ಯ 26, ಗೋಲು 3, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Juventus: ಪಂದ್ಯ 17, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Twente Enschede, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Twente Enschede | ವಯಸ್ಸು 31 | €1.5ಮಿ | |
| Twente Enschede | ವಯಸ್ಸು 30 | €2ಮಿ | |
| Twente Enschede | ವಯಸ್ಸು 30 | €2.7ಮಿ | |
| Dinamo Zagreb | ವಯಸ್ಸು 30 | €2.7ಮಿ | |
| Dinamo Zagreb | ವಯಸ್ಸು 29 | €2.7ಮಿ | |
| Rijeka | ವಯಸ್ಸು 29 | €2.5ಮಿ | |
| Rijeka | ವಯಸ್ಸು 28 | €1.7ಮಿ | |
| Empoli | ವಯಸ್ಸು 28 | €1.7ಮಿ | |
| Empoli | ವಯಸ್ಸು 27 | €2.2ಮಿ | |
| Empoli | ವಯಸ್ಸು 27 | €3ಮಿ | |
| Torino | ವಯಸ್ಸು 27 | €3.5ಮಿ | |
| Torino | ವಯಸ್ಸು 26 | €4ಮಿ | |
| Genoa | ವಯಸ್ಸು 26 | €4ಮಿ | |
| Genoa | ವಯಸ್ಸು 25 | €5ಮಿ | |
| Juventus | ವಯಸ್ಸು 25 | €5ಮಿ | |
| Anderlecht | ವಯಸ್ಸು 24 | €6ಮಿ | |
| Juventus | ವಯಸ್ಸು 24 | €7.5ಮಿ | |
| Fiorentina | ವಯಸ್ಸು 24 | €10ಮಿ | |
| Fiorentina | ವಯಸ್ಸು 23 | €10ಮಿ | |
| Fiorentina | ವಯಸ್ಸು 23 | €12.5ಮಿ | |
| Schalke 04 | ವಯಸ್ಸು 23 | €15ಮಿ | |
| Juventus | ವಯಸ್ಸು 22 | €15ಮಿ | |
| Juventus | ವಯಸ್ಸು 22 | €15ಮಿ | |
| Juventus | ವಯಸ್ಸು 21 | €18ಮಿ | |
| Juventus | ವಯಸ್ಸು 21 | €18ಮಿ | |
| Dinamo Zagreb | ವಯಸ್ಸು 21 | €8ಮಿ | |
| Dinamo Zagreb | ವಯಸ್ಸು 20 | €7ಮಿ | |
| Dinamo Zagreb | ವಯಸ್ಸು 20 | €6.5ಮಿ | |
| Dinamo Zagreb | ವಯಸ್ಸು 19 | €3.5ಮಿ | |
| Dinamo Zagreb | ವಯಸ್ಸು 19 | €1.5ಮಿ | |
| Lokomotiva Zagreb | ವಯಸ್ಸು 18 | €950ಸಾ | |
| Lokomotiva Zagreb | ವಯಸ್ಸು 18 | €500ಸಾ | |
| Lokomotiva Zagreb | ವಯಸ್ಸು 17 | €100ಸಾ | |
| Lokomotiva Zagreb | ವಯಸ್ಸು 17 | €50ಸಾ | |
| Lokomotiva Zagreb | ವಯಸ್ಸು 16 | €50ಸಾ |
Marko Pjaca – ವಯಸ್ಸು: 31 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಮೇ 6, 1995.
ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ.
Marko Pjaca – ಕ್ಲಬ್: Twente Enschede.
Marko Pjaca – ಎತ್ತರ: 186 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €1.5ಮಿ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Marko Pjaca: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 14 ಪಂದ್ಯಗಳು, 6 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 2 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Marko Pjaca: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 14 ಪಂದ್ಯಗಳು, 6 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 2 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 696. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 7.2.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಎರೆಡಿವಿಸಿ | Twente Enschede | 8 | 409 | 2 | 0 | 6.9 |
| ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Twente Enschede | 5 | 269 | 4 | 1 | 7.8 | |
| ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Twente Enschede | 1 | 18 | 0 | 1 | 7.1 | |
| 2025-2026 | ಎರೆಡಿವಿಸಿ | Twente Enschede | 27 | 912 | 2 | 1 | 6.7 |
| ನೆದರ್ಲೆಂಡ್ಸ್ ಕೆಎನ್ವಿಬಿ ಕಪ್ | Twente Enschede | 2 | 65 | 0 | 1 | 6.7 | |
| 2024-2025 | ಕ್ರೊಯೇಷಿಯನ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೀಗ್ | Dinamo Zagreb | 34 | 2,379 | 6 | 6 | 6.9 |
| Dinamo Zagreb |
| 8 |
| 487 |
| 3 |
| 3 |
| 7.5 |
| ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 98 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023-2024 | ಕ್ರೊಯೇಷಿಯನ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೀಗ್ | Rijeka | 27 | 2,044 | 7 | 4 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ ಕಪ್ | Rijeka | 1 | 44 | 0 | 0 | – | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 30 | 0 | 0 | 7.0 | |
| ಮಹಿಳಾ ಸೀರೀಸ್ | ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2022-2023 | ಸೀರಿ ಎ | Empoli | 17 | 518 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2021-2022 | ಸೀರಿ ಎ | Torino | 24 | 1,145 | 3 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕೊಪ್ಪಾ ಇಟಾಲಿಯಾ | Torino | 2 | 95 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2020-2021 | ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Juventus | 2 | 111 | 1 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಸೀರಿ ಎ | Genoa | 35 | 1,412 | 3 | 2 | 6.5 | |
| ಕೊಪ್ಪಾ ಇಟಾಲಿಯಾ | Genoa | 3 | 169 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2019-2020 | ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ | RSC Anderlecht | 4 | 158 | 1 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕೊಪ್ಪಾ ಇಟಾಲಿಯಾ | Juventus | 1 | 15 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | ಸೀರಿ ಎ | Fiorentina | 19 | 745 | 1 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 51 | 0 | 0 | 6.4 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 72 | 0 | 0 | – |
| 2018 | ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 80 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2017-2018 | ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | Schalke 04 | 7 | 259 | 2 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಡಿಎಫ್ಬಿ ಪೋಕಲ್ | Schalke 04 | 2 | 128 | 0 | 0 | 6.2 | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 5 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2016-2017 | ಸೀರಿ ಎ | Juventus | 14 | 448 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|