
ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €75ಮಿ (ಮೇ 27,2021)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Mason Mount Man Utd ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್, ವಯಸ್ಸು: 27, ಎತ್ತರ: 181 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €25ಮಿ. 2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Mason Mount: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 3 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Mason Mount ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Fulham vs Manchester United; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 10 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 20, 2026.
Manchester United: ಪಂದ್ಯ 1, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026/27 ಋತುವಿನ Manchester United ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Mason Mount 10 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 0 ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Manchester United: ಪಂದ್ಯ 91, ಗೋಲು 9, ಅಸಿಸ್ಟ್ 4
Chelsea: ಪಂದ್ಯ 202, ಗೋಲು 35, ಅಸಿಸ್ಟ್ 32
Derby County: ಪಂದ್ಯ 41, ಗೋಲು 8, ಅಸಿಸ್ಟ್ 5
Accrington Stanley: ಪಂದ್ಯ 1, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Vitesse Arnhem: ಪಂದ್ಯ 25, ಗೋಲು 12, ಅಸಿಸ್ಟ್ 8
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Man Utd, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Man Utd | ವಯಸ್ಸು 27 | €25ಮಿ | |
| Man Utd | ವಯಸ್ಸು 27 | €30ಮಿ | |
| Man Utd | ವಯಸ್ಸು 26 | €32ಮಿ | |
| Man Utd | ವಯಸ್ಸು 26 | €28ಮಿ | |
| Man Utd | ವಯಸ್ಸು 26 | €28ಮಿ | |
| Man Utd | ವಯಸ್ಸು 25 | €32ಮಿ | |
| Man Utd | ವಯಸ್ಸು 25 | €35ಮಿ | |
| Man Utd | ವಯಸ್ಸು 25 | €40ಮಿ | |
| Man Utd | ವಯಸ್ಸು 24 | €45ಮಿ | |
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 24 | €60ಮಿ | |
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 24 | €65ಮಿ | |
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 23 | €75ಮಿ | |
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 23 | €75ಮಿ | |
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 22 | €75ಮಿ | |
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 22 | €75ಮಿ | |
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 22 | €60ಮಿ | |
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 21 | €45ಮಿ | |
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 21 | €40.5ಮಿ | |
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 20 | €45ಮಿ | |
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 20 | €35ಮಿ | |
| Chelsea U21 | ವಯಸ್ಸು 20 | €12ಮಿ | |
| Derby County | ವಯಸ್ಸು 20 | €10ಮಿ | |
| Vitesse Arnhem | ವಯಸ್ಸು 19 | €4ಮಿ | |
| Vitesse Arnhem | ವಯಸ್ಸು 19 | €2ಮಿ | |
| Vitesse Arnhem | ವಯಸ್ಸು 19 | €1ಮಿ | |
| Vitesse Arnhem | ವಯಸ್ಸು 18 | €750ಸಾ | |
| Vitesse Arnhem | ವಯಸ್ಸು 18 | €400ಸಾ |
Mason Mount – ವಯಸ್ಸು: 27 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಜನವರಿ 10, 1999.
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ.
Mason Mount – ಕ್ಲಬ್: Man Utd.
Mason Mount – ಎತ್ತರ: 181 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €25ಮಿ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Mason Mount: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 3 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Mason Mount: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 3 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 128. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.7.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Manchester United | 1 | 10 | 0 | 0 | 6.3 |
| English Football League Cup | Manchester United | 1 | 73 | 1 | 0 | 7.2 | |
| ಯುಯೆಫಾ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Manchester United | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2026 | ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Manchester United | 4 | 216 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2025-2026 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Manchester United | 23 | 1,018 | 3 | 0 | 6.6 |
| FA Cup | Manchester United | 1 | 62 | 0 | 0 | 6.0 | |
| English Football League Cup |
| Manchester United |
| 1 |
| 26 |
| 0 |
| 1 |
| 6.5 |
| 2025 | Premier League Summer Series | Manchester United | 2 | 103 | 1 | 1 | 7.8 |
|---|
| 2024-2025 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Manchester United | 17 | 622 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Manchester United | 9 | 283 | 2 | 0 | 6.5 | |
| Premier League Summer Series | Manchester United | 1 | 24 | 0 | 0 | 6.0 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Manchester United | 1 | 28 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2024 | Football Association Community Shield | Manchester United | 1 | 58 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2023-2024 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Manchester United | 14 | 513 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Manchester United | 4 | 225 | 0 | 1 | 6.8 | |
| FA Cup | Manchester United | 2 | 16 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ಯುಯೆಫಾ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Manchester United | 2 | 91 | 0 | 0 | 6.0 | |
| English Football League Cup | Manchester United | 2 | 135 | 0 | 1 | 6.9 |
| 2022-2023 | ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Manchester United | 4 | 181 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Chelsea | 24 | 1,656 | 3 | 2 | 6.7 | |
| ಯುಯೆಫಾ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Chelsea | 9 | 437 | 0 | 1 | 6.6 | |
| FA Cup | Chelsea | 1 | 73 | 0 | 0 | 6.3 | |
| English Football League Cup | Chelsea | 1 | 22 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ಯುಯೆಫಾ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 185 | 1 | 0 | 6.8 | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 161 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022 | ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಯುಯೆಫಾ) | ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 6 | 489 | 1 | 2 | 7.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 25 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2021-2022 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Chelsea | 32 | 2,364 | 11 | 10 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುಯೆಫಾ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Chelsea | 7 | 538 | 1 | 2 | 6.8 | |
| English Football League Cup | Chelsea | 6 | 305 | 0 | 1 | 6.9 | |
| FA Cup | Chelsea | 5 | 474 | 1 | 3 | 7.6 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Chelsea | 3 | 180 | 2 | 0 | 7.7 | |
| United States Florida Cup | Chelsea | 1 | 64 | 0 | 0 | 5.7 | |
| Club World Championship(old) | Chelsea | 1 | 18 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಯುಯೆಫಾ) | ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 45 | 0 | 0 | 6.8 | |
| ಯುಯೆಫಾ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 72 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 62 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2021 | Club World Championship(old) | Chelsea | 1 | 31 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುಯೆಫಾ ಸೂಪರ್ ಕಪ್ | Chelsea | 1 | 55 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Chelsea | 36 | 2,892 | 6 | 5 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುಯೆಫಾ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Chelsea | 12 | 850 | 2 | 2 | 7.2 | |
| FA Cup | Chelsea | 5 | 408 | 1 | 0 | 7.3 | |
| English Football League Cup | Chelsea | 2 | 180 | 0 | 1 | 6.6 | |
| ಯುಯೆಫಾ ನೇಷನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 5 | 325 | 2 | 0 | 7.0 | |
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋ | ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 185 | 0 | 1 | 7.5 |
| 2020 | ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋ | ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 5 | 319 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 105 | 0 | 0 | 7.9 |
| 2019-2020 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Chelsea | 37 | 2,872 | 7 | 5 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುಯೆಫಾ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Chelsea | 7 | 361 | 0 | 0 | 6.8 | |
| FA Cup | Chelsea | 6 | 349 | 1 | 0 | 7.1 | |
| English Football League Cup | Chelsea | 1 | 20 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ಯುಯೆಫಾ ಸೂಪರ್ ಕಪ್ | Chelsea | 1 | 46 | 0 | 0 | 7.4 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Chelsea | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋ | ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 167 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2019 | European U21 Football Championship | ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 143 | 0 | 1 | 6.8 |
|---|
| 2018-2019 | ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Chelsea | 2 | 62 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Derby County | 38 | 2,966 | 8 | 4 | 6.8 | |
| English Football League Cup | Derby County | 2 | 180 | 0 | 1 | 6.5 | |
| FA Cup | Derby County | 1 | 120 | 0 | 0 | 6.5 | |
| FA Cup | Accrington Stanley | 1 | 37 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2017-2018 | ಎರೆಡಿವಿಸಿ | Vitesse Arnhem | 24 | 2,156 | 12 | 8 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Vitesse Arnhem | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |