ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗರಿಷ್ಠ: €275ಸಾ (ಮೇ 14,2026)
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು |
|---|
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Matthew Dennis Burton ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್, ವಯಸ್ಸು: 24, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €275ಸಾ. 2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Matthew Dennis: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 8 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Matthew Dennis ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Doncaster Rovers vs Burton; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 71 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10, 2026.
Burton: ಪಂದ್ಯ 6, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026/27 ಋತುವಿನ Burton ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Matthew Dennis 348 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 3 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Burton: ಪಂದ್ಯ 8, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Notts County: ಪಂದ್ಯ 44, ಗೋಲು 13, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Carlisle United: ಪಂದ್ಯ 14, ಗೋಲು 6, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Rochdale: ಪಂದ್ಯ 8, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Milton Keynes Dons: ಪಂದ್ಯ 46, ಗೋಲು 11, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Sutton United: ಪಂದ್ಯ 10, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Burton, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
| ಮೌಲ್ಯ |
|---|
| Notts County | ವಯಸ್ಸು 24 | €275ಸಾ | |
| Notts County | ವಯಸ್ಸು 23 | €175ಸಾ | |
| Carlisle United | ವಯಸ್ಸು 23 | €125ಸಾ | |
| Milton Keynes Dons | ವಯಸ್ಸು 22 | €125ಸಾ | |
| Milton Keynes Dons | ವಯಸ್ಸು 21 | €125ಸಾ | |
| Milton Keynes Dons | ವಯಸ್ಸು 21 | €150ಸಾ | |
| Sutton United | ವಯಸ್ಸು 20 | €150ಸಾ | |
| Milton Keynes Dons | ವಯಸ್ಸು 20 | €150ಸಾ | |
| Norwich City U23 | ವಯಸ್ಸು 18 | €100ಸಾ |
Matthew Dennis – ವಯಸ್ಸು: 24 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಏಪ್ರಿಲ್ 15, 2002.
ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ.
Matthew Dennis – ಕ್ಲಬ್: Burton.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €275ಸಾ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Matthew Dennis: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 8 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Matthew Dennis: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 8 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 483. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.9.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Burton | 6 | 348 | 1 | 0 | 6.7 |
| English Football League Trophy | Burton | 1 | 45 | 0 | 1 | 7.7 | |
| English Football League Cup | Burton | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2025-2026 | ಲೀಗ್ ಟು | Notts County | 41 | 2,310 | 13 | 1 | 6.8 |
| English Football League Trophy | Notts County | 1 | 62 | 0 | 0 | 6.1 | |
| FA Cup | Notts County | 1 | 51 | 0 | 0 | 6.1 | |
| English Football League Cup |
| Notts County |
| 1 |
| 26 |
| 0 |
| 0 |
| 6.4 |
| 2024-2025 | ಲೀಗ್ ಟು | Carlisle United | 14 | 981 | 6 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ನ್ಯಾಷನಲ್ ಲೀಗ್ (ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್) | Rochdale | 4 | 84 | 0 | 0 | 5.9 | |
| ENL Cup | Rochdale | 3 | 173 | 0 | 0 | – | |
| FA Cup | Rochdale | 1 | 55 | 0 | 0 | 6.4 | |
| ಲೀಗ್ ಟು | Milton Keynes Dons | 2 | 32 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | ಲೀಗ್ ಟು | Milton Keynes Dons | 14 | 471 | 4 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Milton Keynes Dons | 3 | 236 | 1 | 1 | 7.1 |
| 2022-2023 | ಲೀಗ್ ಟು | Sutton United | 10 | 297 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಲೀಗ್ ಒನ್ | Milton Keynes Dons | 18 | 807 | 1 | 0 | 6.4 | |
| English Football League Trophy | Milton Keynes Dons | 5 | 205 | 3 | 0 | 7.2 | |
| English Football League Cup | Milton Keynes Dons | 4 | 171 | 2 | 0 | 7.0 |
| 2021-2022 | English FA Trophy | Plymouth Argyle | 2 | 107 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Plymouth Argyle | 1 | 3 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2020-2021 | English U23 Premier League | Norwich City U23 | 19 | 1,163 | 5 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Norwich City U21 | 3 | 231 | 1 | 0 | – | |
| English Football League Trophy | Newport County | 1 | 79 | 1 | 0 | – |
| 2019-2020 | English U23 Premier League | Norwich City U23 | 1 | 90 | 0 | 1 | 6.0 |
|---|