ಜಾಹೀರಾತು
Moisés Caicedo Chelsea ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಈಕ್ವೆಡಾರ್, ವಯಸ್ಸು: 25, ಎತ್ತರ: 178 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €100ಮಿ. 2026-2027: ಪಂದ್ಯ 6, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0. ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆ: Chelsea vs Manchester United (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 31, 2026).
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:

ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €110ಮಿ (ಡಿಸೆಂ 8,2025)
Chelsea: ಪಂದ್ಯ 5, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026/27 ಋತುವಿನ Chelsea ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Moisés Caicedo 352 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 4 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Chelsea: ಪಂದ್ಯ 161, ಗೋಲು 9, ಅಸಿಸ್ಟ್ 10
Brighton & Hove Albion: ಪಂದ್ಯ 53, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 3
Brighton U23: ಪಂದ್ಯ 5, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Beerschot Wilrijk: ಪಂದ್ಯ 14, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Independiente del Valle: ಪಂದ್ಯ 28, ಗೋಲು 6, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Chelsea, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Moisés Caicedo – ವಯಸ್ಸು: 25 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ನವೆಂಬರ್ 2, 2001.
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ.
Moisés Caicedo – ಕ್ಲಬ್: Chelsea.
Moisés Caicedo – ಎತ್ತರ: 178 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 24 | €100ಮಿ | |
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 24 | €110ಮಿ | |
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 23 | €100ಮಿ | |
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 23 | €90ಮಿ | |
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 23 | €80ಮಿ | |
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 22 | €75ಮಿ | |
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 22 | €80ಮಿ | |
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 22 | €90ಮಿ | |
| Chelsea | ವಯಸ್ಸು 21 | €90ಮಿ | |
| Brighton | ವಯಸ್ಸು 21 | €75ಮಿ | |
| Brighton | ವಯಸ್ಸು 21 | €55ಮಿ | |
| Brighton | ವಯಸ್ಸು 21 | €38ಮಿ | |
| Brighton | ವಯಸ್ಸು 20 | €25ಮಿ | |
| Brighton | ವಯಸ್ಸು 20 | €6ಮಿ | |
| Beerschot VA | ವಯಸ್ಸು 20 | €4.5ಮಿ | |
| Brighton | ವಯಸ್ಸು 19 | €5ಮಿ | |
| Brighton | ವಯಸ್ಸು 19 | €5ಮಿ | |
| Independiente del Valle | ವಯಸ್ಸು 19 | €5ಮಿ | |
| Independiente del Valle | ವಯಸ್ಸು 18 | €1.2ಮಿ | |
| Independiente del Valle | ವಯಸ್ಸು 18 | €50ಸಾ |
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಈಕ್ವೆಡಾರ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €100ಮಿ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Moisés Caicedo: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 6 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Moisés Caicedo: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 6 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 420. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.6.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Chelsea | 5 | 352 | 0 | 0 | 6.6 |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Chelsea | 1 | 68 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2026 | ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Chelsea | 3 | 227 | 1 | 1 | 7.6 |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್) | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 13 | 1,130 | 0 | 2 | 6.9 | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.3 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2025-2026 |
|---|
| ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ |
| Chelsea |
| 33 |
| 2,802 |
| 3 |
| 1 |
| 6.9 |
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Chelsea | 10 | 851 | 2 | 0 | 6.9 |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Chelsea | 4 | 330 | 0 | 0 | 6.9 |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Chelsea | 3 | 185 | 0 | 0 | 6.5 |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Chelsea | 1 | 73 | 0 | 0 | 7.0 |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2025 | ಕ್ಲಬ್ ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Chelsea | 5 | 474 | 0 | 1 | 7.1 |
|---|
| 2024-2025 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Chelsea | 38 | 3,356 | 1 | 2 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುರೋಪಾ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Chelsea | 6 | 370 | 1 | 1 | 7.2 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Chelsea | 3 | 122 | 0 | 0 | 6.0 | |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Chelsea | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್) | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2024 | ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಅಮೆರಿಕಾ | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 270 | 0 | 1 | 7.0 |
|---|
| 2023-2024 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Chelsea | 35 | 2,879 | 1 | 3 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Chelsea | 7 | 485 | 0 | 0 | 6.9 | |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Chelsea | 6 | 540 | 0 | 1 | 7.0 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 4 | 297 | 0 | 1 | 6.9 | |
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಅಮೆರಿಕಾ | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.9 | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್) | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 1 | 7.7 |
| 2022-2023 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Brighton & Hove Albion | 37 | 3,140 | 1 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Brighton & Hove Albion | 4 | 390 | 0 | 0 | 6.9 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Brighton & Hove Albion | 2 | 135 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.8 | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 179 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022 | ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್) | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 11 | 971 | 1 | 4 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 1 | 0 | 7.2 |
| 2021-2022 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Brighton & Hove Albion | 8 | 664 | 1 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Brighton & Hove Albion | 1 | 29 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Brighton & Hove Albion | 1 | 90 | 0 | 1 | 6.1 | |
| ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಅಂಡರ್-23 ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Brighton U23 | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.9 | |
| ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ | Beerschot Wilrijk | 12 | 755 | 1 | 0 | 6.5 | |
| ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಕಪ್ | Beerschot Wilrijk | 2 | 168 | 1 | 0 | – | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 265 | 0 | 0 | 6.8 | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್) | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 175 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2021 | ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಅಮೆರಿಕಾ | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 260 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2020-2021 | ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಅಂಡರ್-23 ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Brighton U23 | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Independiente del Valle | 11 | 810 | 2 | 0 | – | |
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಲಿಬರ್ಟಡೋರೆಸ್ | Independiente del Valle | 4 | 277 | 1 | 1 | 7.2 | |
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಅಮೆರಿಕಾ | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 37 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್) | ಈಕ್ವೆಡಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 164 | 1 | 0 | 7.1 |
| 2020 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Independiente del Valle | 10 | 692 | 2 | 0 | – |
|---|
| 2019-2020 | ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಲಿಬರ್ಟಡೋರೆಸ್ | Independiente del Valle | 2 | 40 | 1 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2019 | ಲಿಗಾಪ್ರೊ ಸೀರಿ ಎ (ಈಕ್ವೆಡಾರ್) | Independiente del Valle | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|