ಜಾಹೀರಾತು
Moussa Cissé Basel 1893 ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಫ್ರಾನ್ಸ್, ವಯಸ್ಸು: 23, ಎತ್ತರ: 177 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €500ಸಾ. 2026-2027: ಪಂದ್ಯ 10, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0. ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆ: Lugano vs Basel 1893 (ನವೆಂಬರ್ 1, 2026).
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗರಿಷ್ಠ: €500ಸಾ (ಜೂನ್ 1,2026)
Basel 1893: ಪಂದ್ಯ 10, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026/27 ಋತುವಿನ Basel 1893 ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Moussa Cissé 618 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 8 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Basel 1893: ಪಂದ್ಯ 40, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Stuttgart II: ಪಂದ್ಯ 2, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Astoria Walldorf: ಪಂದ್ಯ 1, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Basel 1893, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Moussa Cissé – ವಯಸ್ಸು: 23 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಏಪ್ರಿಲ್ 29, 2003.
ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ.
Moussa Cissé – ಕ್ಲಬ್: Basel 1893.
Moussa Cissé – ಎತ್ತರ: 177 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಎಡ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಫ್ರಾನ್ಸ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €500ಸಾ.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Basel 1893 | ವಯಸ್ಸು 23 | €500ಸಾ | |
| Basel 1893 | ವಯಸ್ಸು 22 | €400ಸಾ | |
| Basel 1893 | ವಯಸ್ಸು 22 | €400ಸಾ | |
| Basel 1893 | ವಯಸ್ಸು 21 | €200ಸಾ | |
| Basel 1893 | ವಯಸ್ಸು 21 | €200ಸಾ | |
| Stuttgart II | ವಯಸ್ಸು 21 | €175ಸಾ | |
| Stuttgart II | ವಯಸ್ಸು 20 | €200ಸಾ | |
| Stuttgart II | ವಯಸ್ಸು 20 | €100ಸಾ | |
| Stuttgart II | ವಯಸ್ಸು 19 | €100ಸಾ | |
| Stuttgart II | ವಯಸ್ಸು 19 | €150ಸಾ | |
| Stuttgart II | ವಯಸ್ಸು 18 | €150ಸಾ | |
| Stuttgart II | ವಯಸ್ಸು 18 | €200ಸಾ | |
| Stuttgart II | ವಯಸ್ಸು 18 | €125ಸಾ |
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Moussa Cissé: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 10 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Moussa Cissé: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 10 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 618. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.3.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಸ್ವಿಸ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Basel 1893 | 10 | 618 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2026 | ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Basel 1893 | 1 | 79 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2025-2026 | ಸ್ವಿಸ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Basel 1893 | 12 | 554 | 0 | 0 | 6.3 |
| ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ | Basel 1893 | 3 | 117 | 0 | 0 | 6.4 | |
| ಸ್ವಿಟ್ಜರ್ಲೆಂಡ್ ಕಪ್ | Basel 1893 | 3 | 105 | 0 | 0 | – | |
| 2024-2025 | ಸ್ವಿಸ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Basel 1893 | 8 | 451 | 0 | 0 | 6.5 |
| Basel 1893 |
| 3 |
| 89 |
| 1 |
| 0 |
| 7.6 |
| 3. ಲೀಗ್ | Stuttgart II | 2 | 117 | 0 | 1 | 6.5 |
| 2023-2024 | ರೀಜನಲ್ಲೀಗಾ | Astoria Walldorf | 1 | 60 | 0 | 0 | – |
|---|