ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €1.5ಮಿ (ಮೇ 12,2022)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Murray Wallace Huddersfield Town ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್, ವಯಸ್ಸು: 33, ಎತ್ತರ: 188 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €400ಸಾ. 2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Murray Wallace: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 9 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Murray Wallace ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Huddersfield Town vs Sheffield Wednesday; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 85 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10, 2026.
Huddersfield Town: ಪಂದ್ಯ 9, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026/27 ಋತುವಿನ Huddersfield Town ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Murray Wallace 733 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 8 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Huddersfield Town: ಪಂದ್ಯ 69, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 2
Millwall: ಪಂದ್ಯ 224, ಗೋಲು 12, ಅಸಿಸ್ಟ್ 5
Scunthorpe United: ಪಂದ್ಯ 22, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Huddersfield Town, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Murray Wallace – ವಯಸ್ಸು: 33 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಜನವರಿ 10, 1993.
ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Huddersfield Town | ವಯಸ್ಸು 33 | €400ಸಾ | |
| Huddersfield Town | ವಯಸ್ಸು 32 | €450ಸಾ | |
| Millwall | ವಯಸ್ಸು 32 | €600ಸಾ | |
| Millwall | ವಯಸ್ಸು 31 | €750ಸಾ | |
| Millwall | ವಯಸ್ಸು 31 | €900ಸಾ | |
| Millwall | ವಯಸ್ಸು 30 | €1ಮಿ | |
| Millwall | ವಯಸ್ಸು 30 | €1.5ಮಿ | |
| Millwall | ವಯಸ್ಸು 29 | €1.5ಮಿ | |
| Millwall | ವಯಸ್ಸು 29 | €1.5ಮಿ | |
| Millwall | ವಯಸ್ಸು 28 | €1ಮಿ | |
| Millwall | ವಯಸ್ಸು 28 | €800ಸಾ | |
| Millwall | ವಯಸ್ಸು 28 | €800ಸಾ | |
| Millwall | ವಯಸ್ಸು 27 | €800ಸಾ | |
| Millwall | ವಯಸ್ಸು 27 | €600ಸಾ | |
| Millwall | ವಯಸ್ಸು 27 | €750ಸಾ | |
| Millwall | ವಯಸ್ಸು 26 | €750ಸಾ | |
| Millwall | ವಯಸ್ಸು 26 | €500ಸಾ | |
| Millwall | ವಯಸ್ಸು 25 | €500ಸಾ | |
| Scunthorpe United | ವಯಸ್ಸು 23 | €250ಸಾ | |
| Huddersfield Town | ವಯಸ್ಸು 22 | €250ಸಾ | |
| Huddersfield Town | ವಯಸ್ಸು 20 | €250ಸಾ | |
| Huddersfield Town | ವಯಸ್ಸು 20 | €200ಸಾ | |
| Huddersfield Town | ವಯಸ್ಸು 20 | €250ಸಾ | |
| Falkirk | ವಯಸ್ಸು 19 | €200ಸಾ | |
| Falkirk | ವಯಸ್ಸು 18 | €25ಸಾ |
Murray Wallace – ಕ್ಲಬ್: Huddersfield Town.
Murray Wallace – ಎತ್ತರ: 188 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಎಡ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಸ್ಕಾಟ್ಲೆಂಡ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €400ಸಾ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Murray Wallace: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 9 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Murray Wallace: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 9 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 733. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.8.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Huddersfield Town | 9 | 733 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2025-2026 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Huddersfield Town | 33 | 2,779 | 1 | 0 | 6.7 |
| English Football League Trophy | Huddersfield Town | 5 | 450 | 1 | 1 | 7.2 | |
| English Football League Cup | Huddersfield Town | 3 | 270 | 0 | 1 | 6.8 | |
| 2024-2025 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Millwall | 11 | 732 | 0 | 0 | 6.7 |
| English Football League Cup | Millwall | 1 | 90 | 0 | 0 |
| 7.0 |
| 2023-2024 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Millwall | 30 | 2,069 | 2 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Cup | Millwall | 1 | 20 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2022-2023 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Millwall | 36 | 3,099 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Millwall | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 | |
| English Football League Cup | Millwall | 1 | 64 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2021-2022 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Millwall | 43 | 3,802 | 4 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Cup | Millwall | 2 | 180 | 2 | 0 | 7.6 |
| 2020-2021 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Millwall | 23 | 1,801 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Cup | Millwall | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2019-2020 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Millwall | 43 | 3,422 | 0 | 2 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Millwall | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.7 | |
| English Football League Cup | Millwall | 2 | 91 | 0 | 1 | 7.0 |
| 2018-2019 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Millwall | 20 | 1,369 | 1 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Millwall | 3 | 243 | 2 | 0 | 6.6 | |
| English Football League Cup | Millwall | 2 | 180 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2017-2018 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Scunthorpe United | 16 | 1,440 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2016-2017 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Scunthorpe United | 6 | 540 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2015-2016 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Huddersfield Town | 2 | 91 | 0 | 0 | 5.5 |
|---|
| 2014-2015 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Huddersfield Town | 10 | 228 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2013-2014 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Huddersfield Town | 4 | 204 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2012-2013 | ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Huddersfield Town | 3 | 109 | 0 | 0 | – |
|---|