ಜಾಹೀರಾತು
Philippe Coutinho Santos ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಬ್ರೆಜಿಲ್, ವಯಸ್ಸು: 34, ಎತ್ತರ: 172 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €2.5ಮಿ. 2026: ಪಂದ್ಯ 11, ಗೋಲು 4, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1. ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆ: Red Bull Bragantino vs Santos - SP (ನವೆಂಬರ್ 3, 2026).
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗರಿಷ್ಠ: €150ಮಿ (ಅಕ್ಟೋ 30,2018)
Santos - SP: ಪಂದ್ಯ 10, ಗೋಲು 3, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
2026 ಋತುವಿನ Santos - SP ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Philippe Coutinho 633 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 8 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Santos - SP: ಪಂದ್ಯ 7, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Vasco da Gama Saf - RJ: ಪಂದ್ಯ 81, ಗೋಲು 17, ಅಸಿಸ್ಟ್ 7
Al Duhail: ಪಂದ್ಯ 22, ಗೋಲು 7, ಅಸಿಸ್ಟ್ 3
Aston Villa: ಪಂದ್ಯ 47, ಗೋಲು 6, ಅಸಿಸ್ಟ್ 3
Barcelona: ಪಂದ್ಯ 112, ಗೋಲು 28, ಅಸಿಸ್ಟ್ 15
Bayern München: ಪಂದ್ಯ 40, ಗೋಲು 11, ಅಸಿಸ್ಟ್ 9
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Santos, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Philippe Coutinho – ವಯಸ್ಸು: 34 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಜೂನ್ 12, 1992.
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ.
Philippe Coutinho – ಕ್ಲಬ್: Santos.
Philippe Coutinho – ಎತ್ತರ: 172 ಸೆಂ.ಮೀ.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Free Player | ವಯಸ್ಸು 33 | €2.5ಮಿ | |
| Vasco da Gama Saf | ವಯಸ್ಸು 33 | €3.5ಮಿ | |
| Vasco da Gama Saf | ವಯಸ್ಸು 33 | €4ಮಿ | |
| Vasco da Gama Saf | ವಯಸ್ಸು 32 | €4.5ಮಿ | |
| Vasco da Gama Saf | ವಯಸ್ಸು 32 | €6ಮಿ | |
| Al Duhail | ವಯಸ್ಸು 31 | €7.5ಮಿ | |
| Al Duhail | ವಯಸ್ಸು 31 | €9ಮಿ | |
| Aston Villa | ವಯಸ್ಸು 31 | €10ಮಿ | |
| Aston Villa | ವಯಸ್ಸು 30 | €14ಮಿ | |
| Aston Villa | ವಯಸ್ಸು 30 | €18ಮಿ | |
| Aston Villa | ವಯಸ್ಸು 30 | €20ಮಿ | |
| Aston Villa | ವಯಸ್ಸು 29 | €20ಮಿ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 29 | €18ಮಿ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 29 | €20ಮಿ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 28 | €30ಮಿ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 28 | €40ಮಿ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 28 | €50ಮಿ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 28 | €60ಮಿ | |
| Bayern Munich | ವಯಸ್ಸು 27 | €56ಮಿ | |
| Bayern Munich | ವಯಸ್ಸು 27 | €70ಮಿ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 26 | €90ಮಿ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 26 | €100ಮಿ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 26 | €140ಮಿ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 26 | €150ಮಿ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 26 | €120ಮಿ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 25 | €100ಮಿ | |
| Barcelona | ವಯಸ್ಸು 25 | €100ಮಿ | |
| Liverpool | ವಯಸ್ಸು 25 | €90ಮಿ | |
| Liverpool | ವಯಸ್ಸು 25 | €65ಮಿ | |
| Liverpool | ವಯಸ್ಸು 25 | €45ಮಿ | |
| Liverpool | ವಯಸ್ಸು 24 | €40ಮಿ | |
| Liverpool | ವಯಸ್ಸು 24 | €35ಮಿ | |
| Liverpool | ವಯಸ್ಸು 23 | €32ಮಿ | |
| Liverpool | ವಯಸ್ಸು 23 | €30ಮಿ | |
| Liverpool | ವಯಸ್ಸು 22 | €25ಮಿ | |
| Liverpool | ವಯಸ್ಸು 22 | €20ಮಿ | |
| Liverpool | ವಯಸ್ಸು 21 | €16ಮಿ | |
| Liverpool | ವಯಸ್ಸು 21 | €14ಮಿ | |
| Liverpool | ವಯಸ್ಸು 20 | €10ಮಿ | |
| Inter | ವಯಸ್ಸು 20 | €9ಮಿ | |
| Inter | ವಯಸ್ಸು 20 | €8.5ಮಿ | |
| Espanyol | ವಯಸ್ಸು 19 | €7ಮಿ | |
| Inter | ವಯಸ್ಸು 19 | €8ಮಿ | |
| Inter | ವಯಸ್ಸು 19 | €7ಮಿ | |
| Inter | ವಯಸ್ಸು 18 | €7ಮಿ | |
| Inter | ವಯಸ್ಸು 18 | €4.5ಮಿ | |
| Vasco da Gama Saf | ವಯಸ್ಸು 17 | €2.5ಮಿ | |
| Vasco da Gama Saf | ವಯಸ್ಸು 17 | €1ಮಿ | |
| Vasco da Gama Saf | ವಯಸ್ಸು 17 | €600ಸಾ | |
| Vasco da Gama Saf | ವಯಸ್ಸು 16 | €1ಮಿ |
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಬ್ರೆಜಿಲ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €2.5ಮಿ.
2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Philippe Coutinho: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 11 ಪಂದ್ಯಗಳು, 4 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Philippe Coutinho: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 11 ಪಂದ್ಯಗಳು, 4 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 710.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Santos - SP | 7 | 374 | 2 | 1 | 6.8 |
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Vasco da Gama Saf - RJ | 2 | 173 | 1 | 0 | 7.5 | |
| ಕ್ಯಾಂಪಿಯೊನಾಟೋ ಕ್ಯಾರಿಯೋಕಾ ಎ (ಬ್ರೆಜಿಲ್) | Vasco da Gama Saf - RJ | 2 | 163 | 1 | 0 | 6.9 | |
| 2025-2026 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Vasco da Gama Saf - RJ | 12 | 965 | 3 | 2 | 7.1 |
| ಕೋಪಾ ಡೊ ಬ್ರೆಜಿಲ್ | Vasco da Gama Saf - RJ | 6 | 490 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ಕ್ಯಾಂಪಿಯೊನಾಟೋ ಕ್ಯಾರಿಯೋಕಾ ಎ (ಬ್ರೆಜಿಲ್) | Vasco da Gama Saf - RJ | 2 | 117 | 1 | 1 | 7.6 | |
| 2025 |
|---|
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ |
| Vasco da Gama Saf - RJ |
| 13 |
| 1,098 |
| 2 |
| 1 |
| 7.0 |
| ಕೋಪಾ ಡೊ ಬ್ರೆಜಿಲ್ | Vasco da Gama Saf - RJ | 3 | 166 | 3 | 0 | 8.2 |
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ | Vasco da Gama Saf - RJ | 2 | 152 | 0 | 0 | 6.4 |
| ಕ್ಯಾಂಪಿಯೊನಾಟೋ ಕ್ಯಾರಿಯೋಕಾ ಎ (ಬ್ರೆಜಿಲ್) | Vasco da Gama Saf - RJ | 2 | 144 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2024 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Vasco da Gama Saf - RJ | 9 | 393 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕೋಪಾ ಡೊ ಬ್ರೆಜಿಲ್ | Vasco da Gama Saf - RJ | 1 | 69 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ಕತಾರ್ ಅಮೀರ್ ಕಪ್ | Al Duhail | 2 | 159 | 1 | 0 | 6.9 |
| 2023-2024 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Vasco da Gama Saf - RJ | 2 | 68 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕತಾರ್ ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Al Duhail | 16 | 1,082 | 3 | 2 | 6.8 | |
| ಎಎಫ್ಸಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Al Duhail | 3 | 269 | 2 | 1 | 6.9 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Al Duhail | 1 | 90 | 1 | 0 | – | |
| ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Aston Villa | 2 | 24 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2022-2023 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Aston Villa | 20 | 783 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Aston Villa | 1 | 28 | 0 | 0 | 6.8 | |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Aston Villa | 1 | 66 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Aston Villa | 1 | 71 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022 | ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್) | ಬ್ರೆಜಿಲ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 200 | 1 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2021-2022 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Aston Villa | 19 | 1,339 | 5 | 3 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Aston Villa | 3 | 135 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ಲಾಲಿಗಾ | Barcelona | 12 | 500 | 2 | 0 | 6.5 | |
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Barcelona | 4 | 108 | 0 | 0 | 6.2 | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್) | ಬ್ರೆಜಿಲ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 133 | 2 | 0 | 7.7 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಬ್ರೆಜಿಲ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 12 | 1 | 0 | 6.9 |
| 2021 | ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Barcelona | 1 | 60 | 0 | 1 | 7.4 |
|---|
| 2020-2021 | ಲಾಲಿಗಾ | Barcelona | 12 | 655 | 2 | 2 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Barcelona | 3 | 187 | 2 | 1 | 7.3 | |
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Barcelona | 2 | 135 | 1 | 0 | 7.5 | |
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Bayern München | 4 | 78 | 2 | 1 | 7.0 |
| 2019-2020 | ಬುಂಡೆಸ್ಲೀಗಾ | Bayern München | 23 | 1,412 | 8 | 6 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Bayern München | 7 | 438 | 1 | 2 | 7.2 | |
| ಡಿಎಫ್ಬಿ ಪೋಕಲ್ | Bayern München | 4 | 216 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Bayern München | 2 | 90 | 0 | 0 | 6.4 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Barcelona | 1 | 23 | 0 | 0 | 7.3 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಬ್ರೆಜಿಲ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 5 | 364 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2019 | ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಅಮೆರಿಕಾ | ಬ್ರೆಜಿಲ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 5 | 424 | 2 | 1 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಬ್ರೆಜಿಲ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 84 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2018-2019 | ಲಾಲಿಗಾ | Barcelona | 34 | 2,022 | 5 | 2 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Barcelona | 12 | 860 | 3 | 3 | 7.0 | |
| ಕೋಪಾ ಡೆಲ್ ರೇ | Barcelona | 7 | 429 | 3 | 0 | 7.1 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Barcelona | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.8 | |
| ಸ್ಪೇನ್ ಸೂಪರ್ಕೋಪಾ | Barcelona | 1 | 37 | 0 | 0 | 7.0 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | ಬ್ರೆಜಿಲ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 5 | 349 | 0 | 0 | 7.0 | |
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಅಮೆರಿಕಾ | ಬ್ರೆಜಿಲ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.5 |
| 2018 | ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | ಬ್ರೆಜಿಲ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 270 | 2 | 1 | 8.0 |
|---|
| 2017-2018 | ಲಾಲಿಗಾ | Barcelona | 18 | 1,303 | 8 | 5 | 7.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕೋಪಾ ಡೆಲ್ ರೇ | Barcelona | 4 | 181 | 2 | 1 | 7.6 | |
| ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Liverpool | 14 | 1,116 | 7 | 6 | 7.8 | |
| ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Liverpool | 5 | 347 | 5 | 2 | 8.0 | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | ಬ್ರೆಜಿಲ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 166 | 0 | 1 | 7.4 |
| 2016-2017 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Liverpool | 31 | 2,243 | 13 | 7 | 7.4 |
|---|
| 2015-2016 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Liverpool | 26 | 2,003 | 8 | 5 | 7.4 |
|---|
| 2014-2015 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Liverpool | 24 | 1,810 | 1 | 2 | 7.0 |
|---|
| 2013-2014 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Liverpool | 24 | 1,528 | 3 | 4 | 7.2 |
|---|
| 2012-2013 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Liverpool | 9 | 574 | 0 | 1 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಸೀರಿ ಎ | Inter Milan | 7 | 196 | 1 | 0 | – |
| 2011-2012 | ಲಾಲಿಗಾ | Espanyol de Barcelona | 9 | 558 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಸೀರಿ ಎ | Inter Milan | 5 | 249 | 1 | 1 | – |
| 2010-2011 | ಸೀರಿ ಎ | Inter Milan | 8 | 328 | 0 | 0 | – |
|---|