ಜಾಹೀರಾತು
Rafael Thyere Chapecoense ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಬ್ರೆಜಿಲ್, ವಯಸ್ಸು: 33, ಎತ್ತರ: 190 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €250ಸಾ. 2026: ಪಂದ್ಯ 9, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0. ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆ: Chapecoense vs Fluminense - RJ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 25, 2026).
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €700ಸಾ (ಮೇ 22,2018)
Chapecoense: ಪಂದ್ಯ 6, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026 ಋತುವಿನ Chapecoense ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Rafael Thyere 309 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 4 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Chapecoense: ಪಂದ್ಯ 39, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Sport Recife: ಪಂದ್ಯ 189, ಗೋಲು 6, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Grêmio - RS: ಪಂದ್ಯ 29, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Chapecoense, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Rafael Thyere – ವಯಸ್ಸು: 33 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಮೇ 17, 1993.
ಸ್ಥಾನ: ರಕ್ಷಕ.
Rafael Thyere – ಕ್ಲಬ್: Chapecoense.
Rafael Thyere – ಎತ್ತರ: 190 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಬ್ರೆಜಿಲ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €250ಸಾ.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Chapecoense | ವಯಸ್ಸು 33 | €250ಸಾ | |
| Recife PE | ವಯಸ್ಸು 32 | €300ಸಾ | |
| Recife PE | ವಯಸ್ಸು 32 | €400ಸಾ | |
| Recife PE | ವಯಸ್ಸು 31 | €600ಸಾ | |
| Recife PE | ವಯಸ್ಸು 30 | €600ಸಾ | |
| Recife PE | ವಯಸ್ಸು 30 | €600ಸಾ | |
| Recife PE | ವಯಸ್ಸು 30 | €700ಸಾ | |
| Recife PE | ವಯಸ್ಸು 29 | €500ಸಾ | |
| Recife PE | ವಯಸ್ಸು 28 | €500ಸಾ | |
| Recife PE | ವಯಸ್ಸು 28 | €450ಸಾ | |
| Recife PE | ವಯಸ್ಸು 27 | €450ಸಾ | |
| Recife PE | ವಯಸ್ಸು 27 | €500ಸಾ | |
| Recife PE | ವಯಸ್ಸು 26 | €550ಸಾ | |
| Chapecoense | ವಯಸ್ಸು 25 | €700ಸಾ | |
| Grêmio | ವಯಸ್ಸು 24 | €500ಸಾ | |
| Grêmio | ವಯಸ್ಸು 23 | €500ಸಾ | |
| Grêmio | ವಯಸ್ಸು 23 | €250ಸಾ | |
| Grêmio | ವಯಸ್ಸು 22 | €250ಸಾ | |
| Grêmio | ವಯಸ್ಸು 22 | €100ಸಾ | |
| Grêmio | ವಯಸ್ಸು 21 | €100ಸಾ | |
| Grêmio | ವಯಸ್ಸು 20 | €100ಸಾ | |
| Grêmio | ವಯಸ್ಸು 20 | €100ಸಾ |
2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Rafael Thyere: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 9 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Rafael Thyere: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 9 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 553. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.3.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Chapecoense | 6 | 309 | 0 | 0 | 6.1 |
| ಕೋಪಾ ಡೊ ಬ್ರೆಜಿಲ್ | Chapecoense | 3 | 244 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2025-2026 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Sport Recife | 6 | 532 | 1 | 0 | 6.3 |
| 2025 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Sport Recife | 15 | 1,305 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2024-2025 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Sport Recife | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2024 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Sport Recife | 22 | 1,957 | 2 | 0 | 7.0 |
| ಕೋಪಾ ಡೊ ಬ್ರೆಜಿಲ್ |
| Sport Recife |
| 2 |
| 180 |
| 0 |
| 0 |
| 6.7 |
| 2023-2024 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Sport Recife | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2023 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Sport Recife | 28 | 2,483 | 2 | 1 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕೋಪಾ ಡೊ ಬ್ರೆಜಿಲ್ | Sport Recife | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022-2023 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Sport Recife | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕೋಪಾ ಡೊ ನಾರ್ಡೆಸ್ಟೆ (ಬ್ರೆಜಿಲ್) | Sport Recife | 2 | 164 | 0 | 0 | – |
| 2022 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Sport Recife | 17 | 1,364 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2021-2022 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Sport Recife | 9 | 810 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2021 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Sport Recife | 32 | 2,796 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2020-2021 | ಕ್ಯಾಂಪಿಯೊನಾಟೋ ಪೆರ್ನಾಂಬುಕಾನೋ (ಬ್ರೆಜಿಲ್) | Sport Recife | 1 | 13 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Sport Recife | 1 | 33 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2020 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Sport Recife | 9 | 584 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2019 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Sport Recife | 34 | 3,018 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2018-2019 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Sport Recife | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Chapecoense | 11 | 990 | 1 | 0 | 6.7 |
| 2018 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Chapecoense | 6 | 540 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಕೋಪಾ ಡೊ ಬ್ರೆಜಿಲ್ | Chapecoense | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2017-2018 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Chapecoense | 11 | 990 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2017 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Grêmio - RS | 7 | 630 | 2 | 1 | 7.1 |
|---|
| 2016-2017 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Grêmio - RS | 12 | 756 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2016 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Grêmio - RS | 3 | 253 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2015-2016 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Grêmio - RS | 4 | 270 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2015 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Grêmio - RS | 2 | 140 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2013-2014 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Grêmio - RS | 1 | 2 | 0 | 0 | – |
|---|