ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗರಿಷ್ಠ: €225ಸಾ (ಜೂನ್ 27,2024)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Reece Cole Exeter City ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್, ವಯಸ್ಸು: 28, ಎತ್ತರ: 178 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €200ಸಾ. 2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Reece Cole: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 9 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Reece Cole ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Bristol Rovers vs Exeter City; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 90 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 26, 2026.
Exeter City: ಪಂದ್ಯ 8, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
2026/27 ಋತುವಿನ Exeter City ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Reece Cole 703 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 8 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Exeter City: ಪಂದ್ಯ 117, ಗೋಲು 18, ಅಸಿಸ್ಟ್ 8
Dunfermline Athletic: ಪಂದ್ಯ 8, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Partick Thistle: ಪಂದ್ಯ 15, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 2
Yeovil Town: ಪಂದ್ಯ 1, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Exeter City, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Reece Cole – ವಯಸ್ಸು: 28 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಫೆಬ್ರವರಿ 17, 1998.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|
| Exeter City | ವಯಸ್ಸು 28 | €200ಸಾ | |
| Exeter City | ವಯಸ್ಸು 27 | €200ಸಾ | |
| Exeter City | ವಯಸ್ಸು 27 | €150ಸಾ | |
| Exeter City | ವಯಸ್ಸು 26 | €200ಸಾ | |
| Exeter City | ವಯಸ್ಸು 26 | €225ಸಾ | |
| Exeter City | ವಯಸ್ಸು 25 | €150ಸಾ | |
| Dunfermline Athletic | ವಯಸ್ಸು 24 | €100ಸಾ | |
| Dunfermline Athletic | ವಯಸ್ಸು 23 | €100ಸಾ | |
| Partick Thistle | ವಯಸ್ಸು 21 | €100ಸಾ | |
| Partick Thistle | ವಯಸ್ಸು 21 | €50ಸಾ |
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ.
Reece Cole – ಕ್ಲಬ್: Exeter City.
Reece Cole – ಎತ್ತರ: 178 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €200ಸಾ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Reece Cole: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 9 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Reece Cole: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 9 ಪಂದ್ಯಗಳು, 1 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 775. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.4.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ಲೀಗ್ ಟು | Exeter City | 8 | 703 | 1 | 0 | 6.5 |
| English Football League Cup | Exeter City | 1 | 72 | 0 | 0 | 6.0 | |
| 2025-2026 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Exeter City | 35 | 1,962 | 7 | 4 | 6.5 |
| FA Cup | Exeter City | 2 | 142 | 0 | 1 | 6.4 | |
| English Football League Trophy | Exeter City | 2 | 74 | 0 | 0 | 7.1 | |
| 2024-2025 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Exeter City | 22 | 952 | 3 | 0 | 6.6 |
| Exeter City |
| 2 |
| 100 |
| 0 |
| 0 |
| 6.1 |
| English Football League Trophy | Exeter City | 2 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| English Football League Cup | Exeter City | 1 | 83 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2023-2024 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Exeter City | 39 | 2,669 | 7 | 3 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Cup | Exeter City | 3 | 213 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2021-2022 | ಸ್ಕಾಟಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Dunfermline Athletic | 6 | 190 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Scottish League Cup | Dunfermline Athletic | 2 | 98 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | ಸ್ಕಾಟಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Partick Thistle | 12 | 1,019 | 1 | 2 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Scottish Challenge Cup | Partick Thistle | 1 | 70 | 0 | 0 | – | |
| Scottish Cup | Partick Thistle | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.0 | |
| Scottish League Cup | Partick Thistle | 1 | 16 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | English Football League Cup | Yeovil Town | 1 | 33 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|