ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಗರಿಷ್ಠ: €5.5ಮಿ (ಆಗ 30,2009)
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Free Player | ವಯಸ್ಸು 45 | €25ಸಾ | |
| Al Markhiya | ವಯಸ್ಸು 45 | €50ಸಾ | |
| Al-Khuraitiat | ವಯಸ್ಸು 45 | €50ಸಾ | |
| Al-Rayyan | ವಯಸ್ಸು 44 | €50ಸಾ | |
| Al-Rayyan | ವಯಸ್ಸು 44 | €50ಸಾ | |
| Al-Rayyan | ವಯಸ್ಸು 43 | €50ಸಾ | |
| Al-Rayyan | ವಯಸ್ಸು 43 | €75ಸಾ | |
| Al Sadd |
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಖತಾರ್, ವಯಸ್ಸು: 45, ಎತ್ತರ: 171 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €25ಸಾ. 2025-2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Rodrigo Tabata: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 1 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 2 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Rodrigo Tabata ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Al Rayyan vs Al-Gharafa; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 14 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಮೇ 24, 2025.
Al-Rayyan Sports Club: ಪಂದ್ಯ 58, ಗೋಲು 5, ಅಸಿಸ್ಟ್ 14
Al-Sadd Sports Club: ಪಂದ್ಯ 87, ಗೋಲು 30, ಅಸಿಸ್ಟ್ 9
Beşiktaş: ಪಂದ್ಯ 9, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Rodrigo Tabata – ವಯಸ್ಸು: 45 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ನವೆಂಬರ್ 19, 1980.
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ.
Rodrigo Tabata – ಎತ್ತರ: 171 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಖತಾರ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €25ಸಾ.
| ವಯಸ್ಸು 42 |
| €75ಸಾ |
| Al Sadd | ವಯಸ್ಸು 41 | €100ಸಾ |
| Al Sadd | ವಯಸ್ಸು 41 | €150ಸಾ |
| Al Sadd | ವಯಸ್ಸು 41 | €150ಸಾ |
| Al Sadd | ವಯಸ್ಸು 40 | €300ಸಾ |
| Al Sadd | ವಯಸ್ಸು 40 | €500ಸಾ |
| Al-Rayyan | ವಯಸ್ಸು 38 | €750ಸಾ |
| Al-Rayyan | ವಯಸ್ಸು 37 | €1ಮಿ |
| Al-Rayyan | ವಯಸ್ಸು 36 | €1ಮಿ |
| Al-Rayyan | ವಯಸ್ಸು 36 | €1.5ಮಿ |
| Al-Rayyan | ವಯಸ್ಸು 35 | €2ಮಿ |
| Al-Rayyan | ವಯಸ್ಸು 32 | €2ಮಿ |
| Al-Rayyan | ವಯಸ್ಸು 30 | €3.5ಮಿ |
| Beşiktaş | ವಯಸ್ಸು 29 | €3.5ಮಿ |
| Beşiktaş | ವಯಸ್ಸು 29 | €4.5ಮಿ |
| Beşiktaş | ವಯಸ್ಸು 28 | €5.5ಮಿ |
| Gaziantepspor | ವಯಸ್ಸು 28 | €3.5ಮಿ |
| Gaziantepspor | ವಯಸ್ಸು 28 | €2.5ಮಿ |
| Santos | ವಯಸ್ಸು 27 | €1ಮಿ |
| Santos | ವಯಸ್ಸು 27 | €1.3ಮಿ |
| Santos | ವಯಸ್ಸು 26 | €1.8ಮಿ |
2025-2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Rodrigo Tabata: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 1 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 2 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2025-2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Rodrigo Tabata: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 1 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 2 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 90. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 7.2.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | Qatari Stars Cup | Al-Rayyan Sports Club | 1 | 90 | 0 | 2 | 7.2 |
| 2025 | Qatar Amir Cup | Al-Rayyan Sports Club | 2 | 72 | 0 | 0 | – |
| 2024-2025 | ಕತಾರ್ ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Al-Rayyan Sports Club | 15 | 274 | 0 | 2 | 6.4 |
| ಎಎಫ್ಸಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಎಲೀಟ್ | Al-Rayyan Sports Club | 3 | 28 | 0 | 0 | 6.2 | |
| Qatar Amir Cup | Al-Rayyan Sports Club | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.8 | |
| Qatar-UAE Challenge Shield | Al-Rayyan Sports Club | 1 | 9 | 0 | 0 |
| 5.8 |
| Qatari Stars Cup | Al-Rayyan Sports Club | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2024 | Qatar Amir Cup | Al-Rayyan Sports Club | 1 | 96 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Qatar Crown Prince Cup | Al-Rayyan Sports Club | 1 | 79 | 0 | 1 | 7.5 |
| 2023-2024 | ಕತಾರ್ ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Al-Rayyan Sports Club | 14 | 458 | 2 | 3 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Qatar Crown Prince Cup | Al-Rayyan Sports Club | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Qatari Stars Cup | Al-Rayyan Sports Club | 1 | 23 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2023 | Qatar Amir Cup | Al-Sadd Sports Club | 3 | 167 | 0 | 1 | 6.8 |
|---|
| 2022-2023 | ಕತಾರ್ ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Al-Sadd Sports Club | 13 | 935 | 4 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Qatari Stars Cup | Al-Sadd Sports Club | 1 | 73 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2022 | AFC Champions League | Al-Sadd Sports Club | 5 | 270 | 3 | 1 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Qatar Amir Cup | Al-Sadd Sports Club | 1 | 64 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2021-2022 | ಕತಾರ್ ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Al-Sadd Sports Club | 21 | 1,156 | 7 | 4 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Qatar Amir Cup | Al-Sadd Sports Club | 2 | 109 | 1 | 0 | 7.2 |
| 2021 | Qatar Amir Cup | Al-Sadd Sports Club | 2 | 35 | 0 | 1 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC Champions League | Al-Sadd Sports Club | 2 | 38 | 0 | 0 | 6.1 | |
| Qatar Crown Prince Cup | Al-Sadd Sports Club | 1 | 18 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2020-2021 | ಕತಾರ್ ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Al-Sadd Sports Club | 22 | 991 | 11 | 1 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Qatari Stars Cup | Al-Sadd Sports Club | 6 | 464 | 3 | 1 | 7.2 | |
| AFC Champions League | Al-Sadd Sports Club | 5 | 189 | 1 | 0 | 7.0 | |
| Qatar Amir Cup | Al-Sadd Sports Club | 1 | 26 | 0 | 0 | 6.0 | |
| Qatar Crown Prince Cup | Al-Sadd Sports Club | 1 | 27 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2020 | AFC Champions League | Al-Sadd Sports Club | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC Champions League | Al-Rayyan Sports Club | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2019-2020 | ಕತಾರ್ ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ಲೀಗ್ | Al-Rayyan Sports Club | 4 | 249 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019 | AFC Champions League | Al-Rayyan Sports Club | 6 | 540 | 1 | 4 | 6.9 |
|---|
| 2018 | AFC Champions League | Al-Rayyan Sports Club | 5 | 441 | 2 | 2 | 7.1 |
|---|
| 2010-2011 | ಸೂಪರ್ ಲಿಗ್ | Beşiktaş | 9 | 502 | 0 | 0 | – |
|---|