ಗರಿಷ್ಠ: €600ಸಾ (ಜೂನ್ 5,2013)
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Free Player | ವಯಸ್ಸು 31 | €300ಸಾ | |
| Persib Bandung | ವಯಸ್ಸು 31 | €300ಸಾ | |
| Free Player | ವಯಸ್ಸು 30 | €300ಸಾ | |
| Maritimo | ವಯಸ್ಸು 30 | €400ಸಾ | |
| Maritimo | ವಯಸ್ಸು 29 | €500ಸಾ | |
| Maritimo | ವಯಸ್ಸು 29 | €500ಸಾ | |
| Maritimo | ವಯಸ್ಸು 28 | €400ಸಾ | |
| Maritimo | ವಯಸ್ಸು 28 | €200ಸಾ | |
| CSKA Sofia |
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಇಟಲಿ, ವಯಸ್ಸು: 33, ಎತ್ತರ: 183 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €50ಸಾ. 2023-2024 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Stefano Beltrame: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 14 ಪಂದ್ಯಗಳು, 3 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 2 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Stefano Beltrame ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Madura United vs Persib Bandung; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 90 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಮೇ 31, 2024.
Persib Bandung: ಪಂದ್ಯ 14, ಗೋಲು 3, ಅಸಿಸ್ಟ್ 2
Maritimo: ಪಂದ್ಯ 44, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 3
CSKA Sofia: ಪಂದ್ಯ 21, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Juventus U23: ಪಂದ್ಯ 10, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Den Bosch: ಪಂದ್ಯ 21, ಗೋಲು 8, ಅಸಿಸ್ಟ್ 5
Pro Vercelli: ಪಂದ್ಯ 9, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Stefano Beltrame – ವಯಸ್ಸು: 33 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಫೆಬ್ರವರಿ 8, 1993.
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ.
Stefano Beltrame – ಎತ್ತರ: 183 ಸೆಂ.ಮೀ.
| ವಯಸ್ಸು 27 |
| €300ಸಾ |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 27 | €325ಸಾ |
| CSKA Sofia | ವಯಸ್ಸು 27 | €400ಸಾ |
| JuventusU23 | ವಯಸ್ಸು 26 | €500ಸಾ |
| Den Bosch | ವಯಸ್ಸು 26 | €600ಸಾ |
| Den Bosch | ವಯಸ್ಸು 25 | €600ಸಾ |
| Go Ahead Eagles | ವಯಸ್ಸು 25 | €200ಸಾ |
| Go Ahead Eagles | ವಯಸ್ಸು 25 | €200ಸಾ |
| Den Bosch | ವಯಸ್ಸು 24 | €150ಸಾ |
| Den Bosch | ವಯಸ್ಸು 23 | €150ಸಾ |
| Nuovo Pordenone 2024 | ವಯಸ್ಸು 23 | €200ಸಾ |
| Pro Vercelli | ವಯಸ್ಸು 22 | €300ಸಾ |
| Modena | ವಯಸ್ಸು 22 | €350ಸಾ |
| Modena | ವಯಸ್ಸು 22 | €400ಸಾ |
| Sampdoria | ವಯಸ್ಸು 21 | €500ಸಾ |
| Bari | ವಯಸ್ಸು 20 | €550ಸಾ |
| Juventus U19 | ವಯಸ್ಸು 20 | €600ಸಾ |
| Juventus U19 | ವಯಸ್ಸು 19 | €275ಸಾ |
| Novara Primavera | ವಯಸ್ಸು 18 | €250ಸಾ |
| Novara Primavera | ವಯಸ್ಸು 17 | €50ಸಾ |
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಇಟಲಿ.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €50ಸಾ.
2023-2024 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Stefano Beltrame: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 14 ಪಂದ್ಯಗಳು, 3 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 2 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2023-2024 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Stefano Beltrame: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 14 ಪಂದ್ಯಗಳು, 3 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 2 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 1,031. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.8.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2023-2024 | ಇಂಡೋನೇಷಿಯನ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ | Persib Bandung | 14 | 1,031 | 3 | 2 | 6.8 |
| 2022-2023 | ಪ್ರಿಮೇರಾ ಲಿಗಾ | Maritimo | 20 | 1,061 | 0 | 0 | 6.3 |
| Portuguese Cup | Maritimo | 1 | 56 | 0 | 0 | – | |
| 2021-2022 | ಪ್ರಿಮೇರಾ ಲಿಗಾ | Maritimo | 20 | 1,395 | 1 | 3 | 6.8 |
| 2020-2021 | ಪ್ರಿಮೇರಾ ಲಿಗಾ | Maritimo | 3 | 111 | 1 | 0 | 7.2 |
| ಬಲ್ಗೇರಿಯನ್ ಫಸ್ಟ್ ಲೀಗ್ | CSKA Sofia | 9 | 305 | 0 | 0 | – | |
| ಯುಯೆಫಾ ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್ |
| CSKA Sofia |
| 5 |
| 200 |
| 0 |
| 0 |
| 6.2 |
| 2019-2020 | ಬಲ್ಗೇರಿಯನ್ ಫಸ್ಟ್ ಲೀಗ್ | CSKA Sofia | 4 | 243 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bulgarian Cup | CSKA Sofia | 3 | 99 | 0 | 0 | – | |
| ಸೀರಿ ಸಿ | Juventus U23 | 10 | 405 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | ಎರ್ಸ್ಟೆ ಡಿವಿಸಿ | Den Bosch | 21 | 1,833 | 8 | 5 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Pro Vercelli | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2017-2018 | International Champions Cup | Pro Vercelli | 1 | 34 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2015-2016 | ಸೀರಿ ಬಿ | Pro Vercelli | 7 | 204 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2014-2015 | ಸೀರಿ ಬಿ | Modena | 14 | 388 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2013-2014 | ಸೀರಿ ಬಿ | Bari | 7 | 183 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | ಸೀರಿ ಎ | Juventus | 1 | 7 | 0 | 0 | – |
|---|