ಜಾಹೀರಾತು
Sullay Kaikai Cambridge United ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಸಿಯೆರ್ರಾ ಲಿಯೋನ್, ವಯಸ್ಸು: 31, ಎತ್ತರ: 182 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €150ಸಾ. 2026-2027: ಪಂದ್ಯ 16, ಗೋಲು 3, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1. ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆ: Bristol Rovers vs Cambridge United (ನವೆಂಬರ್ 7, 2026).
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:

ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €500ಸಾ (ಜನ 1,2018)
Cambridge United: ಪಂದ್ಯ 12, ಗೋಲು 3, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
2026/27 ಋತುವಿನ Cambridge United ತಂಡದ ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ, Sullay Kaikai 756 ನಿಮಿಷ ಆಡಿದರು ಮತ್ತು 7 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಕ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದರು.
Cambridge United: ಪಂದ್ಯ 140, ಗೋಲು 23, ಅಸಿಸ್ಟ್ 10
Milton Keynes Dons: ಪಂದ್ಯ 14, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Wycombe Wanderers: ಪಂದ್ಯ 32, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 6
Blackpool: ಪಂದ್ಯ 70, ಗೋಲು 10, ಅಸಿಸ್ಟ್ 6
NAC Breda: ಪಂದ್ಯ 6, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Crystal Palace: ಪಂದ್ಯ 2, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Cambridge United, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Sullay Kaikai – ವಯಸ್ಸು: 31 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಆಗಸ್ಟ್ 26, 1995.
ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ.
Sullay Kaikai – ಕ್ಲಬ್: Cambridge United.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Cambridge United | ವಯಸ್ಸು 30 | €150ಸಾ | |
| Cambridge United | ವಯಸ್ಸು 30 | €125ಸಾ | |
| Cambridge United | ವಯಸ್ಸು 29 | €150ಸಾ | |
| Cambridge United | ವಯಸ್ಸು 29 | €200ಸಾ | |
| Cambridge United | ವಯಸ್ಸು 28 | €250ಸಾ | |
| Cambridge United | ವಯಸ್ಸು 28 | €250ಸಾ | |
| Milton Keynes Dons | ವಯಸ್ಸು 27 | €250ಸಾ | |
| Milton Keynes Dons | ವಯಸ್ಸು 27 | €250ಸಾ | |
| Wycombe Wanderers | ವಯಸ್ಸು 26 | €250ಸಾ | |
| Wycombe Wanderers | ವಯಸ್ಸು 26 | €250ಸಾ | |
| Blackpool | ವಯಸ್ಸು 25 | €300ಸಾ | |
| Blackpool | ವಯಸ್ಸು 24 | €300ಸಾ | |
| NAC Breda | ವಯಸ್ಸು 23 | €350ಸಾ | |
| Crystal Palace | ವಯಸ್ಸು 23 | €500ಸಾ | |
| Crystal Palace | ವಯಸ್ಸು 22 | €500ಸಾ | |
| Brentford | ವಯಸ್ಸು 21 | €250ಸಾ | |
| Shrewsbury Town | ವಯಸ್ಸು 20 | €100ಸಾ |
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಸಿಯೆರ್ರಾ ಲಿಯೋನ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €150ಸಾ.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Sullay Kaikai: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 16 ಪಂದ್ಯಗಳು, 3 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026-2027 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Sullay Kaikai: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 16 ಪಂದ್ಯಗಳು, 3 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 1 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 1,000. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.8.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2027 | ಕ್ಯಾಫ್ ಆಫ್ರಿಕಾ ಕಪ್ ಆಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ | ಸಿಯೆರಾ ಲಿಯೋನ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 16 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2026-2027 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Cambridge United | 12 | 756 | 3 | 1 | 6.9 |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Cambridge United | 2 | 92 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Cambridge United | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Cambridge United | 1 | 62 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2026 | ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಕ್ಯಾಫ್) | ಸಿಯೆರಾ ಲಿಯೋನ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 157 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2025-2026 |
|---|
| ಲೀಗ್ ಟು |
| Cambridge United |
| 43 |
| 2,998 |
| 9 |
| 3 |
| 6.8 |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Cambridge United | 3 | 220 | 2 | 0 | 6.9 |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Cambridge United | 3 | 126 | 1 | 0 | 6.6 |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Cambridge United | 3 | 120 | 0 | 1 | 6.8 |
| 2025 | ಕ್ಯಾಫ್ ಆಫ್ರಿಕಾ ಕಪ್ ಆಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ | ಸಿಯೆರಾ ಲಿಯೋನ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 3 | 112 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2024-2025 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Cambridge United | 25 | 1,158 | 4 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Cambridge United | 2 | 126 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Cambridge United | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Cambridge United | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ಕ್ಯಾಫ್ ಆಫ್ರಿಕಾ ಕಪ್ ಆಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ | ಸಿಯೆರಾ ಲಿಯೋನ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 141 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2023-2024 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Cambridge United | 39 | 2,468 | 3 | 4 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Cambridge United | 3 | 249 | 1 | 1 | 7.2 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Cambridge United | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.4 | |
| ವಿಶ್ವ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಅರ್ಹತಾ (ಕ್ಯಾಫ್) | ಸಿಯೆರಾ ಲಿಯೋನ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 67 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Milton Keynes Dons | 14 | 1,133 | 2 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಲೀಗ್ ಒನ್ | Wycombe Wanderers | 7 | 134 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Wycombe Wanderers | 2 | 153 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Wycombe Wanderers | 1 | 64 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ಕ್ಯಾಫ್ ಆಫ್ರಿಕಾ ಕಪ್ ಆಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ | ಸಿಯೆರಾ ಲಿಯೋನ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 135 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2021-2022 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Wycombe Wanderers | 17 | 748 | 2 | 6 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Wycombe Wanderers | 3 | 248 | 0 | 0 | 6.8 | |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Wycombe Wanderers | 1 | 70 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Wycombe Wanderers | 1 | 21 | 0 | 0 | – | |
| ಕ್ಯಾಫ್ ಆಫ್ರಿಕಾ ಕಪ್ ಆಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ | ಸಿಯೆರಾ ಲಿಯೋನ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 2 | 31 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2021 | ಕ್ಯಾಫ್ ಆಫ್ರಿಕಾ ಕಪ್ ಆಫ್ ನೇಷನ್ಸ್ | ಸಿಯೆರಾ ಲಿಯೋನ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡ | 1 | 6 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2020-2021 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Blackpool | 37 | 2,675 | 4 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Blackpool | 3 | 148 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ಲಬ್ ಸೌಹಾರ್ದ ಪಂದ್ಯಗಳು | Blackpool | 1 | 46 | 0 | 0 | 6.2 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Blackpool | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2019-2020 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Blackpool | 22 | 1,460 | 4 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಟ್ರೋಫಿ | Blackpool | 3 | 56 | 1 | 0 | 6.6 | |
| ಎಫ್ಎ ಕಪ್ | Blackpool | 2 | 180 | 1 | 2 | 8.9 | |
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Blackpool | 1 | 96 | 0 | 0 | 7.3 |
| 2018-2019 | ಎರೆಡಿವಿಸಿ | NAC Breda | 6 | 227 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಇಎಫ್ಎಲ್ ಕಪ್ | Crystal Palace | 1 | 6 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2017-2018 | ಲೀಗ್ ಒನ್ | Charlton Athletic | 1 | 28 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Brentford | 1 | 13 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2016-2017 | ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Brentford | 18 | 722 | 3 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Brentford | 1 | 23 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2015-2016 | ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ | Crystal Palace | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|