ಮಾಸಿಕ ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್
ಮೌಲ್ಯ ಬದಲಿಸಲು ಚಾರ್ಟ್ ಒತ್ತಿ
ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €700ಸಾ (ಫೆಬ್ರ 19,2020)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
Thiago Lopes Ferroviaria SP ತಂಡದ ಪರವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಬ್ರೆಜಿಲ್, ವಯಸ್ಸು: 29, ಎತ್ತರ: 178 ಸೆಂ.ಮೀ. 2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Thiago Lopes: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 2 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Thiago Lopes ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Noroeste vs Capivariano; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 34 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಜನವರಿ 22, 2026.
Noroeste: ಪಂದ್ಯ 19, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Ferroviaria SP: ಪಂದ್ಯ 34, ಗೋಲು 4, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Vitória - BA: ಪಂದ್ಯ 38, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 3
do Recife: ಪಂದ್ಯ 41, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Coritiba SAF - PR: ಪಂದ್ಯ 52, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 2
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: Ferroviaria SP, ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Thiago Lopes – ವಯಸ್ಸು: 29 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 27, 1996.
ಸ್ಥಾನ: ಮುಂಚೂಣಿ ಆಟಗಾರ.
Thiago Lopes – ಕ್ಲಬ್: Ferroviaria SP.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Ferroviaria SP | ವಯಸ್ಸು 29 | €100ಸಾ | |
| Ferroviaria SP | ವಯಸ್ಸು 28 | €150ಸಾ | |
| Free Player | ವಯಸ್ಸು 27 | €350ಸಾ | |
| Nautico PE | ವಯಸ್ಸು 27 | €400ಸಾ | |
| Vitória | ವಯಸ್ಸು 27 | €450ಸಾ | |
| Vitória | ವಯಸ್ಸು 26 | €450ಸಾ | |
| Recife PE | ವಯಸ್ಸು 25 | €450ಸಾ | |
| Recife PE | ವಯಸ್ಸು 25 | €450ಸಾ | |
| Recife PE | ವಯಸ್ಸು 24 | €450ಸಾ | |
| Coritiba SAF | ವಯಸ್ಸು 24 | €450ಸಾ | |
| Coritiba SAF | ವಯಸ್ಸು 23 | €550ಸಾ | |
| Coritiba SAF | ವಯಸ್ಸು 23 | €550ಸಾ | |
| Coritiba SAF | ವಯಸ್ಸು 23 | €700ಸಾ | |
| Coritiba SAF | ವಯಸ್ಸು 21 | €400ಸಾ | |
| Londrina PR | ವಯಸ್ಸು 21 | €400ಸಾ | |
| Coritiba SAF | ವಯಸ್ಸು 20 | €500ಸಾ | |
| Coritiba SAF | ವಯಸ್ಸು 19 | €500ಸಾ | |
| Coritiba SAF | ವಯಸ್ಸು 19 | €250ಸಾ | |
| Coritiba SAF | ವಯಸ್ಸು 18 | €100ಸಾ |
Thiago Lopes – ಎತ್ತರ: 178 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಬ್ರೆಜಿಲ್.
2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Thiago Lopes: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 2 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2026 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Thiago Lopes: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 2 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 45. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.6.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Noroeste | 2 | 45 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2025-2026 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Noroeste | 5 | 199 | 0 | 0 | 6.3 |
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Ferroviaria SP | 2 | 50 | 1 | 0 | 7.3 | |
| 2025 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Ferroviaria SP | 29 | 1,479 | 3 | 1 | 6.6 |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Noroeste | 7 | 560 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2024-2025 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Ferroviaria SP | 3 | 102 | 0 | 0 |
| 6.3 |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Noroeste | 5 | 345 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2023-2024 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Vitória - BA | 4 | 136 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2023 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Vitória - BA | 1 | 24 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2022 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | do Recife | 17 | 667 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|
| 2021-2022 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | do Recife | 4 | 135 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2021 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | do Recife | 14 | 540 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2020 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Coritiba SAF - PR | 2 | 73 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2019-2020 | ಕ್ಯಾಂಪಿಯೊನಾಟೋ ಪ್ಯಾರನಾಯೆನ್ಸ್ (ಬ್ರೆಜಿಲ್) | Coritiba SAF - PR | 2 | 143 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Coritiba SAF - PR | 1 | 71 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2019 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Coritiba SAF - PR | 24 | 1,588 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2018-2019 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Coritiba SAF - PR | 5 | 183 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2018 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Coritiba SAF - PR | 2 | 97 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2016 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Coritiba SAF - PR | 4 | 87 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2015-2016 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Coritiba SAF - PR | 7 | 248 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2015 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Coritiba SAF - PR | 4 | 210 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|