ಗರಿಷ್ಠ: €800ಸಾ (ಡಿಸೆಂ 31,2017)
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Free Player | ವಯಸ್ಸು 28 | €300ಸಾ | |
| Free Player | ವಯಸ್ಸು 28 | €350ಸಾ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 27 | €400ಸಾ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 27 | €400ಸಾ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 26 | €400ಸಾ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 26 | €400ಸಾ | |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 26 | €400ಸಾ | |
| Juventude - RS | ವಯಸ್ಸು 25 | €400ಸಾ | |
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಬ್ರೆಜಿಲ್, ವಯಸ್ಸು: 28, ಎತ್ತರ: 175 ಸೆಂ.ಮೀ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €300ಸಾ. 2025 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Vitinho: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 1 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Vitinho ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Noroeste vs Palmeiras - SP; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 12 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಜನವರಿ 19, 2025.
Noroeste: ಪಂದ್ಯ 1, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Juventude: ಪಂದ್ಯ 10, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Guarani SP: ಪಂದ್ಯ 9, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Red Bull Bragantino: ಪಂದ್ಯ 32, ಗೋಲು 3, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Sao Caetano: ಪಂದ್ಯ 10, ಗೋಲು 2, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
Barcelona Atlètic: ಪಂದ್ಯ 24, ಗೋಲು 1, ಅಸಿಸ್ಟ್ 1
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Vitinho – ವಯಸ್ಸು: 28 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಮಾರ್ಚ್ 24, 1998.
ಸ್ಥಾನ: ಮಧ್ಯಭಾಗದ ಆಟಗಾರ.
Vitinho – ಎತ್ತರ: 175 ಸೆಂ.ಮೀ.
| ವಯಸ್ಸು 25 |
| €500ಸಾ |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 24 | €500ಸಾ |
| Guarani SP | ವಯಸ್ಸು 24 | €500ಸಾ |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 23 | €600ಸಾ |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 23 | €600ಸಾ |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 22 | €450ಸಾ |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 22 | €550ಸಾ |
| Bragantino | ವಯಸ್ಸು 22 | €450ಸಾ |
| Barcelona Atlètic | ವಯಸ್ಸು 20 | €500ಸಾ |
| Barcelona Atlètic | ವಯಸ್ಸು 19 | €800ಸಾ |
| Barcelona Atlètic | ವಯಸ್ಸು 19 | €500ಸಾ |
| Palmeiras U20 | ವಯಸ್ಸು 18 | €100ಸಾ |
ಆದ್ಯತೆಯ ಕಾಲು: ಬಲ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಬ್ರೆಜಿಲ್.
ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯ: €300ಸಾ.
2025 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Vitinho: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 1 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2025 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Vitinho: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 1 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 12. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.3.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Noroeste | 1 | 12 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2022-2023 | ಕ್ಯಾಂಪಿಯೊನಾಟೋ ಗೌಚೋ (ಬ್ರೆಜಿಲ್) | Juventude | 8 | 272 | 0 | 0 | – |
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Juventude | 1 | 26 | 0 | 0 | 5.8 | |
| Brazilian Cup | Juventude | 1 | 58 | 0 | 0 | – | |
| 2022 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Guarani SP | 1 | 28 | 0 | 0 | 5.7 |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Guarani SP | 1 | 31 | 0 | 0 | – | |
| 2021-2022 |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 |
| Guarani SP |
| 4 |
| 47 |
| 0 |
| 0 |
| 6.1 |
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Guarani SP | 2 | 71 | 0 | 0 | 6.6 |
| Brazilian Cup | Guarani SP | 1 | 26 | 0 | 0 | – |
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Red Bull Bragantino | 2 | 80 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2021 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 4 | 283 | 3 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Red Bull Bragantino | 3 | 104 | 0 | 0 | 6.4 | |
| ಕೊನ್ಮೆಬೋಲ್ ಕೋಪಾ ಸುಡಮೆರಿಕಾನಾ | Red Bull Bragantino | 1 | 2 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2020-2021 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 1 | 46 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Red Bull Bragantino | 1 | 9 | 0 | 0 | – | |
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Red Bull Bragantino | 1 | 72 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2020 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 4 | 133 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Red Bull Bragantino | 3 | 86 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2019-2020 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 3 | 221 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Red Bull Bragantino | 3 | 48 | 0 | 1 | 6.7 |
| 2019 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಬಿ | Red Bull Bragantino | 6 | 188 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Sao Caetano | 10 | 788 | 2 | 1 | 6.8 |
| 2017-2018 | ಸೆಗುಂಡಾ ಡಿವಿಸಿಯೋನ್ | Barcelona Atlètic | 24 | 1,264 | 1 | 1 | 6.6 |
|---|
| 2016 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Palmeiras - SP | 1 | 11 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2015-2016 | ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಸೀರಿ ಎ | Palmeiras - SP | 1 | 12 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|