ಯಾವುದೇ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
ಗರಿಷ್ಠ: €675ಸಾ (ಡಿಸೆಂ 14,2016)
ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:
ಸ್ಥಾನ: ಗೋಲ್ಕೀಪರ್, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್, ವಯಸ್ಸು: 35, ಎತ್ತರ: 185 ಸೆಂ.ಮೀ. 2024-2025 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Zac Macmath: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 7 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
ಲಭ್ಯ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ Zac Macmath ಆಡಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯ Real Salt Lake vs Colorado Rapids; ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ 90 ನಿಮಿಷ ಕಳೆದರು. ಪಂದ್ಯದ ದಿನಾಂಕ: ಮೇ 19, 2024.
Real Salt Lake: ಪಂದ್ಯ 111, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Vancouver Whitecaps: ಪಂದ್ಯ 8, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Colorado Rapids: ಪಂದ್ಯ 19, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Sporting Kansas City: ಪಂದ್ಯ 1, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
Columbus Crew: ಪಂದ್ಯ 3, ಗೋಲು 0, ಅಸಿಸ್ಟ್ 0
ಸಂಬಂಧಿತ ಪುಟಗಳು: ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್
Zac Macmath – ವಯಸ್ಸು: 35 ವರ್ಷ. ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ: ಆಗಸ್ಟ್ 7, 1991.
ಸ್ಥಾನ: ಗೋಲ್ಕೀಪರ್.
Zac Macmath – ಎತ್ತರ: 185 ಸೆಂ.ಮೀ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತೆ: ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್.
| ದಿನಾಂಕ | ತಂಡ | ವಯಸ್ಸು | ಮೌಲ್ಯ |
|---|---|---|---|
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 33 | €175ಸಾ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 33 | €200ಸಾ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 33 | €300ಸಾ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 32 | €300ಸಾ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 32 | €400ಸಾ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 32 | €400ಸಾ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 31 | €300ಸಾ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 31 | €300ಸಾ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 30 | €300ಸಾ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 29 | €300ಸಾ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 29 | €400ಸಾ | |
| Real Salt Lake | ವಯಸ್ಸು 29 | €400ಸಾ | |
| Vancouver Whitecaps | ವಯಸ್ಸು 28 | €300ಸಾ | |
| Vancouver Whitecaps | ವಯಸ್ಸು 27 | €300ಸಾ | |
| Vancouver Whitecaps | ವಯಸ್ಸು 27 | €400ಸಾ | |
| Colorado Rapids | ವಯಸ್ಸು 26 | €500ಸಾ | |
| Colorado Rapids | ವಯಸ್ಸು 26 | €675ಸಾ | |
| Colorado Rapids | ವಯಸ್ಸು 25 | €675ಸಾ | |
| Colorado Rapids | ವಯಸ್ಸು 25 | €675ಸಾ | |
| Colorado Rapids | ವಯಸ್ಸು 24 | €550ಸಾ | |
| Colorado Rapids | ವಯಸ್ಸು 24 | €450ಸಾ | |
| Colorado Rapids | ವಯಸ್ಸು 23 | €450ಸಾ | |
| Philadelphia Union | ವಯಸ್ಸು 20 | €200ಸಾ | |
| Philadelphia Union | ವಯಸ್ಸು 19 | €125ಸಾ |
2024-2025 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Zac Macmath: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 7 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು.
2024-2025 ಸೀಸನ್ನಲ್ಲಿ Zac Macmath: ಎಲ್ಲಾ ಟೂರ್ನಿಗಳಲ್ಲಿ 7 ಪಂದ್ಯಗಳು, 0 ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 0 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು. ಆಡಿದ ನಿಮಿಷಗಳು: 630. ಸರಾಸರಿ ರೇಟಿಂಗ್: 6.9.
| ಋತು | ಸ್ಪರ್ಧೆ | ತಂಡ | ಪಂದ್ಯಗಳು | ಆಡಿದ ನಿಮಿಷ | ಗೋಲುಗಳು | ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು | ರೇಟಿಂಗ್ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024-2025 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 7 | 630 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2024 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2023-2024 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 19 | 1,710 | 0 | 0 | 7.0 |
| United States Open Cup | Real Salt Lake | 1 | 120 | 0 | 0 | 8.3 | |
| Leagues Cup | Real Salt Lake | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2023 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 15 | 1,350 | 0 | 0 |
| 6.9 |
| Leagues Cup | Real Salt Lake | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2022-2023 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 23 | 2,025 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2022 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 11 | 1,020 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2021-2022 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 21 | 1,845 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುಎಸ್ಎಲ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Real Salt Lake | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 2 | 180 | 0 | 0 | 5.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಯುಎಸ್ಎಲ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ | Real Salt Lake | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2020 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2019-2020 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Real Salt Lake | 4 | 360 | 0 | 0 | 5.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Vancouver Whitecaps | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.9 |
| 2019 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Vancouver Whitecaps | 5 | 450 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2018-2019 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Vancouver Whitecaps | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2018 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Colorado Rapids | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2017-2018 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Colorado Rapids | 1 | 68 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2017 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Colorado Rapids | 5 | 360 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2016 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Colorado Rapids | 10 | 810 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2015-2016 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Colorado Rapids | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2014-2015 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Sporting Kansas City | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.9 |
|---|
| 2013-2014 | ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಸಾಕರ್ | Columbus Crew | 3 | 270 | 0 | 0 | – |
|---|