నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
డేటా అందుబాటులో లేదు
చివరి అప్డేట్:
Ada Hegerberg Lyonnes(w) జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: ఫార్వర్డ్, జాతీయత: నార్వే, వయస్సు: 31, ఎత్తు: 177 సెం.మీ. 2026-2027 సీజన్లో Ada Hegerberg: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 6 మ్యాచ్లు, 6 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Ada Hegerberg చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Romania (W) vs Norway (W); ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 90 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 9 అక్టోబర్, 2026.
Lyonnes (W): మ్యాచ్లు 4, గోల్స్ 6, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Lyonnes (W) జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Ada Hegerberg 196 నిమిషాలు ఆడారు, 2 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Lyonnes (W): మ్యాచ్లు 120, గోల్స్ 67, అసిస్ట్లు 16
సంబంధిత పేజీలు: Lyonnes(w), ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Ada Hegerberg – వయసు: 31 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 10 జులై, 1995.
పొజిషన్: ఫార్వర్డ్.
Ada Hegerberg – క్లబ్: Lyonnes(w).
Ada Hegerberg – ఎత్తు: 177 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: నార్వే.
2026-2027 సీజన్లో Ada Hegerberg: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 6 మ్యాచ్లు, 6 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Ada Hegerberg: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 6 మ్యాచ్లు, 6 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 288. సగటు రేటింగ్: 7.6.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | French Division 1 Feminine | Lyonnes (W) | 4 | 196 | 6 | 0 | 8.0 |
| Women's Champions League | Lyonnes (W) | 2 | 92 | 0 | 1 | 6.9 | |
| 2026 | Women's World Championship qualification(Europe) | నార్వేజాతీయ జట్టు | 5 | 418 | 3 | 1 | 7.5 |
| 2025-2026 | French Division 1 Feminine | Lyonnes (W) | 17 | 788 | 6 | 4 | 7.1 |
| Women's Champions League | Lyonnes (W) | 11 | 704 | 3 | 1 | 6.8 | |
| WNL | నార్వేజాతీయ జట్టు | 4 | 324 | 0 |
| 0 |
| 6.4 |
| 2025 | European Women's Championship | నార్వేజాతీయ జట్టు | 2 | 165 | 2 | 0 | 7.4 |
|---|
| 2024-2025 | French Division 1 Feminine | Lyonnes (W) | 15 | 418 | 5 | 1 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Women's Champions League | Lyonnes (W) | 7 | 263 | 2 | 0 | 6.8 | |
| EuropeCW Q | నార్వేజాతీయ జట్టు | 5 | 175 | 2 | 0 | 7.1 | |
| European Women's Championship | నార్వేజాతీయ జట్టు | 1 | 89 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2023-2024 | French Division 1 Feminine | Lyonnes (W) | 15 | 843 | 12 | 1 | 7.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Women's Champions League | Lyonnes (W) | 7 | 437 | 5 | 0 | 7.2 | |
| French Coupe de Feminine | Lyonnes (W) | 3 | 125 | 0 | 0 | – | |
| WNL | నార్వేజాతీయ జట్టు | 3 | 193 | 4 | 1 | 8.4 |
| 2023 | Women's World Championship | నార్వేజాతీయ జట్టు | 2 | 106 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2022-2023 | French Division 1 Feminine | Lyonnes (W) | 5 | 170 | 4 | 1 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| French Coupe de Feminine | Lyonnes (W) | 2 | 156 | 0 | 0 | 6.3 | |
| Women's Champions League | Lyonnes (W) | 1 | 75 | 0 | 1 | 6.4 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Lyonnes (W) | 1 | 28 | 0 | 0 | 6.6 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | నార్వేజాతీయ జట్టు | 2 | 77 | 1 | 0 | 7.0 | |
| Women's World Championship qualification(Europe) | నార్వేజాతీయ జట్టు | 1 | 67 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2022 | European Women's Championship | నార్వేజాతీయ జట్టు | 3 | 255 | 0 | 1 | 6.8 |
|---|
| 2021-2022 | French Division 1 Feminine | Lyonnes (W) | 16 | 1,035 | 10 | 5 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Women's Champions League | Lyonnes (W) | 10 | 625 | 5 | 1 | 7.5 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | నార్వేజాతీయ జట్టు | 2 | 139 | 1 | 0 | 7.0 | |
| Women's World Championship qualification(Europe) | నార్వేజాతీయ జట్టు | 2 | 166 | 3 | 0 | 8.1 |
| 2019-2020 | Women's Champions League | Lyonnes (W) | 4 | 310 | 9 | 0 | – |
|---|