ప్రకటన
Adalberto Peñaranda Deportivo Tachira జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: ఫార్వర్డ్, జాతీయత: వెనిజులా, వయస్సు: 29, ఎత్తు: 183 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €350వే. 2026: మ్యాచ్లు 17, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 2. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Deportivo Tachira vs Monagas (28 అక్టోబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
అత్యధికం: €4మి (14, జులై 2016)
Deportivo Táchira: మ్యాచ్లు 28, గోల్స్ 5, అసిస్ట్లు 4
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Deportivo Táchira జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Adalberto Peñaranda 592 నిమిషాలు ఆడారు, 15 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Deportivo Táchira: మ్యాచ్లు 28, గోల్స్ 6, అసిస్ట్లు 3
Atlético Bucaramanga: మ్యాచ్లు 22, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 2
Granada: మ్యాచ్లు 47, గోల్స్ 6, అసిస్ట్లు 3
Las Palmas: మ్యాచ్లు 19, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 1
CSKA Sofia: మ్యాచ్లు 2, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Watford: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Deportivo Tachira, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Adalberto Peñaranda – వయసు: 29 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 31 మే, 1997.
పొజిషన్: ఫార్వర్డ్.
Adalberto Peñaranda – క్లబ్: Deportivo Tachira.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Deportivo Tachira | వయసు 28 | €350వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 28 | €350వే | |
| Deportivo Tachira | వయసు 28 | €225వే | |
| Atletico Bucaramanga | వయసు 28 | €200వే | |
| Atletico Bucaramanga | వయసు 27 | €200వే | |
| Sarajevo | వయసు 27 | €200వే | |
| Sarajevo | వయసు 26 | €300వే | |
| Boavista | వయసు 26 | €400వే | |
| Boavista | వయసు 25 | €600వే | |
| Las Palmas | వయసు 25 | €800వే | |
| Las Palmas | వయసు 24 | €800వే | |
| Las Palmas | వయసు 24 | €800వే | |
| Watford | వయసు 24 | €400వే | |
| CSKA Sofia | వయసు 23 | €800వే | |
| Watford | వయసు 22 | €1మి | |
| KAS Eupen | వయసు 22 | €1.3మి | |
| Watford | వయసు 22 | €2మి | |
| Watford | వయసు 21 | €2మి | |
| Malaga | వయసు 20 | €2మి | |
| Malaga | వయసు 20 | €2.5మి | |
| Malaga | వయసు 20 | €3మి | |
| Malaga | వయసు 19 | €3మి | |
| Udinese | వయసు 19 | €4మి | |
| Udinese | వయసు 19 | €4మి | |
| Granada | వయసు 18 | €3మి | |
| Granada | వయసు 18 | €500వే |
Adalberto Peñaranda – ఎత్తు: 183 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: వెనిజులా.
మార్కెట్ విలువ: €350వే.
2026 సీజన్లో Adalberto Peñaranda: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 17 మ్యాచ్లు, 3 గోల్స్, 2 అసిస్ట్లు.
2026 సీజన్లో Adalberto Peñaranda: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 17 మ్యాచ్లు, 3 గోల్స్, 2 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 946. సగటు రేటింగ్: 6.8.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | వెనిజులా ప్రిమీరా డివిజన్ | Deportivo Táchira | 13 | 592 | 3 | 2 | 6.9 |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Deportivo Táchira | 4 | 354 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2025-2026 | వెనిజులా ప్రిమీరా డివిజన్ | Deportivo Táchira | 8 | 360 | 2 | 1 | 6.8 |
| 2025 | వెనిజులా ప్రిమీరా డివిజన్ | Deportivo Táchira | 3 | 144 | 1 | 0 | 7.0 |
| కేటగొరీ ప్రిమీరా A | Atlético Bucaramanga | 5 | 186 | 1 | 0 | 6.7 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Atlético Bucaramanga | 4 | 127 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2024-2025 |
|---|
| కేటగొరీ ప్రిమీరా A |
| Atlético Bucaramanga |
| 11 |
| 358 |
| 0 |
| 1 |
| 6.6 |
| 2024 | కేటగొరీ ప్రిమీరా A | Atlético Bucaramanga | 2 | 108 | 0 | 1 | 7.3 |
|---|
| 2023-2024 | బోస్నియా మరియు హెర్జెగోవినా ప్రీమియర్ లీగ్ | Granada | 5 | 257 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2022 | ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (కాన్మెబోల్) | వెనిజులాజాతీయ జట్టు | 3 | 237 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|
| 2021-2022 | అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Granada | 2 | 56 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| సెగుండా డివిజన్ | Las Palmas | 18 | 733 | 2 | 1 | 6.6 | |
| కోపా డెల్ రే | Las Palmas | 1 | 36 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2020-2021 | బల్గేరియన్ మొదటి లీగ్ | Granada | 2 | 156 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| బల్గేరియన్ కప్ | Granada | 1 | 19 | 0 | 0 | – | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Granada | 1 | 26 | 0 | 0 | – | |
| యూరోపా లీగ్ | CSKA Sofia | 2 | 83 | 0 | 0 | 5.9 | |
| EFL కప్ | Watford | 1 | 45 | 1 | 0 | 6.6 |
| 2019-2020 | బెల్జియన్ ప్రో లీగ్ | Granada | 3 | 187 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| బెల్జియన్ కప్ | Granada | 1 | 61 | 0 | 0 | – | |
| EFL కప్ | Granada | 1 | 26 | 1 | 0 | 7.7 | |
| బెల్జియన్ ప్రో లీగ్ | KAS Eupen | 2 | 177 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Granada | 2 | 57 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA కప్ | Granada | 2 | 94 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2017-2018 | లాలిగా | Malaga | 13 | 807 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2016-2017 | లాలిగా | Malaga | 3 | 171 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| సీరీ A | Granada | 4 | 73 | 0 | 0 | 6.4 | |
| సీరీ A | Udinese | 2 | 83 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2015-2016 | లాలిగా | Granada | 23 | 1,677 | 5 | 3 | 6.6 |
|---|