నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €6మి (10, మార్చి 2024)
చివరి అప్డేట్:
Adam Bareiro Boca Juniors జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: ఫార్వర్డ్, జాతీయత: పరాగ్వే, వయస్సు: 30, ఎత్తు: 184 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €3.5మి. 2026 సీజన్లో Adam Bareiro: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 20 మ్యాచ్లు, 7 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Adam Bareiro చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Cruzeiro - MG vs Boca Juniors; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 45 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 29 ఏప్రిల్, 2026.
Boca Juniors: మ్యాచ్లు 10, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 1
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Boca Juniors జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Adam Bareiro 701 నిమిషాలు ఆడారు, 8 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Boca Juniors: మ్యాచ్లు 14, గోల్స్ 6, అసిస్ట్లు 1
Fortaleza: మ్యాచ్లు 30, గోల్స్ 9, అసిస్ట్లు 2
Al-Rayyan Sports Club: మ్యాచ్లు 16, గోల్స్ 5, అసిస్ట్లు 1
River Plate: మ్యాచ్లు 17, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
San Lorenzo: మ్యాచ్లు 119, గోల్స్ 37, అసిస్ట్లు 6
Atletico San Luis: మ్యాచ్లు 11, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 2
సంబంధిత పేజీలు: Boca Juniors, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Boca Juniors | వయసు 30 | €3.5మి | |
| Boca Juniors | వయసు 29 | €4మి | |
| Fortaleza | వయసు 29 | €4మి | |
| Fortaleza | వయసు 29 | €3.5మి | |
| Al-Rayyan | వయసు 28 | €4మి | |
| River Plate | వయసు 28 | €4.5మి | |
| San Lorenzo | వయసు 27 | €6మి | |
| San Lorenzo | వయసు 27 | €6మి | |
| San Lorenzo | వయసు 27 | €5.5మి | |
| San Lorenzo | వయసు 27 | €5మి | |
| San Lorenzo | వయసు 26 | €4.5మి | |
| San Lorenzo | వయసు 26 | €5మి | |
| San Lorenzo | వయసు 26 | €3.5మి | |
| San Lorenzo | వయసు 26 | €3మి | |
| San Lorenzo | వయసు 25 | €2.3మి | |
| Atletico San Luis | వయసు 25 | €2.5మి | |
| Alanyaspor | వయసు 24 | €2.6మి | |
| Alanyaspor | వయసు 24 | €2.7మి | |
| Alanyaspor | వయసు 24 | €2మి | |
| San Lorenzo | వయసు 23 | €1.2మి | |
| San Lorenzo | వయసు 23 | €1.5మి | |
| San Lorenzo | వయసు 23 | €2మి | |
| Monterrey | వయసు 22 | €2మి |
Adam Bareiro – వయసు: 30 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 26 జులై, 1996.
పొజిషన్: ఫార్వర్డ్.
Adam Bareiro – క్లబ్: Boca Juniors.
Adam Bareiro – ఎత్తు: 184 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: పరాగ్వే.
మార్కెట్ విలువ: €3.5మి.
2026 సీజన్లో Adam Bareiro: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 20 మ్యాచ్లు, 7 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు.
2026 సీజన్లో Adam Bareiro: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 20 మ్యాచ్లు, 7 గోల్స్, 1 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 1,396.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Boca Juniors | 7 | 476 | 2 | 1 | 6.8 |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Boca Juniors | 3 | 207 | 1 | 0 | 6.5 | |
| Copa Argentina | Boca Juniors | 1 | 69 | 2 | 0 | 9.0 | |
| Brazilian Campeonato Cearense Division 1 | Fortaleza | 6 | 433 | 2 | 0 | 6.8 | |
| ప్రపంచ ఛాంపియన్షిప్ క్వాలిఫయింగ్ (కాన్మెబోల్) | పరాగ్వేజాతీయ జట్టు | 3 | 211 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2025-2026 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | Boca Juniors | 3 | 225 | 1 | 0 | 7.1 |
| బ్రెజిలియన్ సీరీ A |
| Fortaleza |
| 4 |
| 134 |
| 1 |
| 1 |
| 6.2 |
| Brazilian Campeonato Cearense Division 1 | Fortaleza | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2025 | బ్రెజిలియన్ సీరీ A | Fortaleza | 17 | 750 | 6 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | Fortaleza | 2 | 31 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Qatar Amir Cup | Al-Rayyan Sports Club | 2 | 210 | 0 | 0 | – |
| 2024-2025 | ఖతార్ స్టార్స్ లీగ్ | Al-Rayyan Sports Club | 10 | 747 | 3 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ ఎలైట్ | Al-Rayyan Sports Club | 3 | 217 | 0 | 1 | 6.3 | |
| Qatar Amir Cup | Al-Rayyan Sports Club | 1 | 84 | 2 | 0 | 9.2 | |
| అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | River Plate | 5 | 207 | 0 | 0 | 6.6 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | River Plate | 2 | 44 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2024 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | River Plate | 6 | 213 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | River Plate | 3 | 102 | 0 | 0 | 6.3 | |
| Copa de la Liga Profesional | San Lorenzo | 11 | 948 | 6 | 1 | 7.1 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | San Lorenzo | 5 | 422 | 1 | 0 | 6.5 | |
| అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | San Lorenzo | 2 | 135 | 0 | 0 | 6.1 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా అమెరికా | పరాగ్వేజాతీయ జట్టు | 3 | 73 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | River Plate | 1 | 22 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa de la Liga Profesional | San Lorenzo | 2 | 180 | 1 | 0 | 6.5 | |
| అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | San Lorenzo | 1 | 0 | 0 | 0 | 6.7 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | పరాగ్వేజాతీయ జట్టు | 2 | 96 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2023 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | San Lorenzo | 22 | 1,672 | 5 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa de la Liga Profesional | San Lorenzo | 11 | 932 | 6 | 1 | 6.9 | |
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | San Lorenzo | 7 | 541 | 3 | 0 | 6.8 | |
| Copa Argentina | San Lorenzo | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2022-2023 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | San Lorenzo | 5 | 421 | 2 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | San Lorenzo | 2 | 175 | 3 | 0 | 7.9 | |
| Copa Argentina | San Lorenzo | 1 | 22 | 0 | 0 | – |
| 2022 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | San Lorenzo | 22 | 1,789 | 8 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Copa de la Liga Profesional | San Lorenzo | 10 | 605 | 1 | 1 | 6.8 |
| 2021-2022 | Copa Argentina | San Lorenzo | 1 | 69 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| లిగా MX | Atletico San Luis | 11 | 610 | 2 | 2 | 6.4 |
| 2020-2021 | సూపర్ లిగ్ | Alanyaspor | 37 | 1,833 | 5 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Turkish Cup | Alanyaspor | 3 | 40 | 1 | 0 | – | |
| UEFA యూరోపా లీగ్ | Alanyaspor | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | అర్జెంటీనా ప్రిమీరా డివిజన్ | San Lorenzo | 11 | 533 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Argentina Super League Cup | San Lorenzo | 1 | 64 | 0 | 0 | – |
| 2019 | కాన్మెబోల్ కోపా లిబర్టడోర్స్ | San Lorenzo | 2 | 146 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2018-2019 | లిగా MX | Rayados de Monterrey | 7 | 341 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్కకాఫ్ ఛాంపియన్స్ కప్ | Rayados de Monterrey | 1 | 8 | 0 | 0 | – | |
| కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Nacional Asuncion | 2 | 179 | 0 | 1 | 6.3 |
| 2018 | కాన్మెబోల్ కోపా సుదామెరికానా | Nacional Asuncion | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|