నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
గాయపడ్డారు
డేటా అందుబాటులో లేదు
అత్యధికం: €3మి (12, ఆగ 2021)
చివరి అప్డేట్:
Andre Blake Philadelphia Union జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: గోల్కీపర్, జాతీయత: జమైకా, వయస్సు: 35, ఎత్తు: 188 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €300వే. 2026 సీజన్లో Andre Blake: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 32 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల్లో Andre Blake చివరిగా ఆడిన మ్యాచ్ Philadelphia Union vs Real Salt Lake; ఆ మ్యాచ్లో ఆటగాడు 90 నిమిషాలు మైదానంలో ఉన్నారు. మ్యాచ్ తేదీ: 11 అక్టోబర్, 2026.
Philadelphia Union: మ్యాచ్లు 26, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
2026 సీజన్కు సంబంధించిన Philadelphia Union జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Andre Blake 2340 నిమిషాలు ఆడారు, 26 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Philadelphia Union: మ్యాచ్లు 328, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Philadelphia Union, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Andre Blake – వయసు: 35 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 21 నవంబర్, 1990.
పొజిషన్: గోల్కీపర్.
Andre Blake – క్లబ్: Philadelphia Union.
Andre Blake – ఎత్తు: 188 సెం.మీ.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Philadelphia Union | వయసు 35 | €300వే | |
| Philadelphia Union | వయసు 35 | €400వే | |
| Philadelphia Union | వయసు 34 | €500వే | |
| Philadelphia Union | వయసు 34 | €600వే | |
| Philadelphia Union | వయసు 34 | €800వే | |
| Philadelphia Union | వయసు 34 | €1మి | |
| Philadelphia Union | వయసు 33 | €1.5మి | |
| Philadelphia Union | వయసు 33 | €1.8మి | |
| Philadelphia Union | వయసు 33 | €2మి | |
| Philadelphia Union | వయసు 32 | €2మి | |
| Philadelphia Union | వయసు 31 | €2.5మి | |
| Philadelphia Union | వయసు 31 | €2.5మి | |
| Philadelphia Union | వయసు 30 | €3మి | |
| Philadelphia Union | వయసు 30 | €3మి | |
| Philadelphia Union | వయసు 30 | €2మి | |
| Philadelphia Union | వయసు 30 | €2మి | |
| Philadelphia Union | వయసు 29 | €1.5మి | |
| Philadelphia Union | వయసు 29 | €1.2మి | |
| Philadelphia Union | వయసు 29 | €1.5మి | |
| Philadelphia Union | వయసు 28 | €1.5మి | |
| Philadelphia Union | వయసు 28 | €1.5మి | |
| Philadelphia Union | వయసు 27 | €1.3మి | |
| Philadelphia Union | వయసు 27 | €800వే | |
| Philadelphia Union | వయసు 26 | €800వే | |
| Philadelphia Union | వయసు 26 | €800వే | |
| Philadelphia Union | వయసు 25 | €500వే | |
| Philadelphia Union | వయసు 25 | €200వే | |
| Philadelphia Union | వయసు 24 | €200వే |
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: జమైకా.
మార్కెట్ విలువ: €300వే.
2026 సీజన్లో Andre Blake: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 32 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026 సీజన్లో Andre Blake: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 32 మ్యాచ్లు, 0 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 2,910.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | కాన్కకాఫ్ నేషన్స్ లీగ్ | జమైకాజాతీయ జట్టు | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2026 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 24 | 2,160 | 0 | 0 | 6.6 |
| World Championship qualification (CONCACAF) | జమైకాజాతీయ జట్టు | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.8 | |
| World Championship (Inter-confederation Play-offs) | జమైకాజాతీయ జట్టు | 2 | 210 | 0 | 0 | 6.9 | |
| 2025-2026 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2025 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ |
| Philadelphia Union |
| 19 |
| 1,618 |
| 0 |
| 0 |
| 6.6 |
| United States Open Cup | Philadelphia Union | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |
| కాన్కకాఫ్ గోల్డ్ కప్ | జమైకాజాతీయ జట్టు | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2024-2025 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | Philadelphia Union | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.0 | |
| కాన్కకాఫ్ నేషన్స్ లీగ్ | జమైకాజాతీయ జట్టు | 6 | 540 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2024 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 11 | 861 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | Philadelphia Union | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.9 | |
| కాన్కకాఫ్ ఛాంపియన్స్ కప్ | Philadelphia Union | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023-2024 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 7 | 614 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్కకాఫ్ ఛాంపియన్స్ కప్ | Philadelphia Union | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Leagues Cup | Philadelphia Union | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 | |
| కాన్కకాఫ్ నేషన్స్ లీగ్ | జమైకాజాతీయ జట్టు | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 25 | 2,193 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్కకాఫ్ ఛాంపియన్స్ కప్ | Philadelphia Union | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Leagues Cup | Philadelphia Union | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.2 | |
| కాన్కకాఫ్ గోల్డ్ కప్ | జమైకాజాతీయ జట్టు | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2022-2023 | Leagues Cup | Philadelphia Union | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.1 | |
| United States Open Cup | Philadelphia Union | 1 | 120 | 0 | 0 | 6.0 | |
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Philadelphia Union | 1 | 32 | 0 | 0 | 6.3 | |
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | జమైకాజాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 | |
| కాన్కకాఫ్ నేషన్స్ లీగ్ | జమైకాజాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2022 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 34 | 3,090 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| World Championship qualification (CONCACAF) | జమైకాజాతీయ జట్టు | 12 | 1,080 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2021-2022 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Philadelphia Union | 1 | 31 | 0 | 0 | – | |
| World Championship qualification (CONCACAF) | జమైకాజాతీయ జట్టు | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2021 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 25 | 2,310 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్కకాఫ్ ఛాంపియన్స్ కప్ | Philadelphia Union | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2020-2021 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 6 | 540 | 0 | 0 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| కాన్కకాఫ్ గోల్డ్ కప్ | జమైకాజాతీయ జట్టు | 3 | 270 | 0 | 0 | – |
| 2020 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 20 | 1,799 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2019-2020 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అంతర్జాతీయ క్లబ్ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | Philadelphia Union | 1 | 29 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2019 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 23 | 2,064 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2018-2019 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 9 | 810 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| అంతర్జాతీయ స్నేహపూర్వక మ్యాచ్లు | జమైకాజాతీయ జట్టు | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2018 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 18 | 1,620 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| United States Open Cup | Philadelphia Union | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2017-2018 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 14 | 1,080 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2017 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 13 | 1,170 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2016-2017 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2016 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 15 | 1,350 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2015-2016 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ | Philadelphia Union | 12 | 1,080 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|