ప్రకటన
Andrew Shinnie Stenhousemuir జట్టు తరఫున ఆడుతున్నారు. స్థానం: ఫార్వర్డ్, జాతీయత: స్కాట్లాండ్, వయస్సు: 37, ఎత్తు: 180 సెం.మీ, మార్కెట్ విలువ: €50వే. 2026-2027: మ్యాచ్లు 12, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 0. చివరిగా నమోదైన ఆటలో భాగస్వామ్యం: Stenhousemuir vs Berwick Rangers (4 నవంబర్, 2026).
చివరి అప్డేట్:
నెలవారీ సగటు రేటింగ్
విలువలు మార్చడానికి చార్ట్ను తాకండి
అత్యధికం: €650వే (7, అక్టో 2013)
Stenhousemuir: మ్యాచ్లు 9, గోల్స్ 1, అసిస్ట్లు 0
2026/27 సీజన్కు సంబంధించిన Stenhousemuir జట్టు అందుబాటులో ఉన్న రికార్డుల ప్రకారం, Andrew Shinnie 580 నిమిషాలు ఆడారు, 8 మ్యాచ్ల్లో ప్రారంభ జట్టులో ఉన్నారు.
Stenhousemuir: మ్యాచ్లు 12, గోల్స్ 2, అసిస్ట్లు 0
Livingston: మ్యాచ్లు 165, గోల్స్ 12, అసిస్ట్లు 6
Charlton Athletic: మ్యాచ్లు 30, గోల్స్ 3, అసిస్ట్లు 6
Luton Town: మ్యాచ్లు 57, గోల్స్ 4, అసిస్ట్లు 6
Inverness: మ్యాచ్లు 5, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
Rotherham United: మ్యాచ్లు 1, గోల్స్ 0, అసిస్ట్లు 0
సంబంధిత పేజీలు: Stenhousemuir, ఫుట్బాల్ లైవ్ స్కోర్
Andrew Shinnie – వయసు: 37 సంవత్సరాలు. పుట్టిన తేదీ: 17 జులై, 1989.
పొజిషన్: ఫార్వర్డ్.
Andrew Shinnie – క్లబ్: Stenhousemuir.
| తేదీ | జట్టు | వయస్సు | విలువ |
|---|---|---|---|
| Livingston | వయసు 36 | €50వే | |
| Livingston | వయసు 36 | €50వే | |
| Livingston | వయసు 35 | €50వే | |
| Livingston | వయసు 35 | €100వే | |
| Livingston | వయసు 35 | €125వే | |
| Livingston | వయసు 34 | €150వే | |
| Livingston | వయసు 34 | €250వే | |
| Livingston | వయసు 33 | €325వే | |
| Livingston | వయసు 33 | €375వే | |
| Livingston | వయసు 33 | €400వే | |
| Livingston | వయసు 32 | €400వే | |
| Livingston | వయసు 32 | €400వే | |
| Luton Town | వయసు 31 | €400వే | |
| Luton Town | వయసు 30 | €400వే | |
| Luton Town | వయసు 30 | €500వే | |
| Luton Town | వయసు 30 | €500వే | |
| Hibernian | వయసు 27 | €350వే | |
| Rotherham United | వయసు 26 | €500వే | |
| Birmingham City | వయసు 26 | €500వే | |
| Birmingham City | వయసు 25 | €600వే | |
| Birmingham City | వయసు 24 | €650వే | |
| Birmingham City | వయసు 24 | €650వే | |
| Inverness | వయసు 23 | €500వే | |
| Inverness | వయసు 23 | €350వే | |
| Inverness | వయసు 22 | €350వే | |
| Rangers | వయసు 21 | €175వే | |
| Rangers | వయసు 21 | €250వే | |
| Rangers | వయసు 20 | €300వే | |
| Dundee | వయసు 19 | €300వే | |
| Dundee | వయసు 19 | €200వే |
Andrew Shinnie – ఎత్తు: 180 సెం.మీ.
ఇష్టమైన కాలు: కుడి.
జాతీయత: స్కాట్లాండ్.
మార్కెట్ విలువ: €50వే.
2026-2027 సీజన్లో Andrew Shinnie: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 12 మ్యాచ్లు, 2 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు.
2026-2027 సీజన్లో Andrew Shinnie: అన్ని టోర్నమెంట్లలో 12 మ్యాచ్లు, 2 గోల్స్, 0 అసిస్ట్లు. ఆడిన నిమిషాలు: 807. సగటు రేటింగ్: 6.6.
| సీజన్ | టోర్నమెంట్ | జట్టు | మ్యాచ్లు | ఆడిన నిమిషాలు | గోల్స్ | అసిస్ట్లు | రేటింగ్ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | స్కాటిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Stenhousemuir | 9 | 580 | 1 | 0 | 6.7 |
| స్కాట్లాండ్ లీగ్ కప్ | Stenhousemuir | 2 | 137 | 0 | 0 | 6.4 | |
| స్కాట్లాండ్ ఛాలెంజ్ కప్ | Stenhousemuir | 1 | 90 | 1 | 0 | – | |
| 2025-2026 | స్కాటిష్ ప్రీమియర్షిప్ | Livingston | 6 | 180 | 0 | 0 | 6.4 |
| స్కాట్లాండ్ లీగ్ కప్ | Livingston | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2024-2025 | స్కాటిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Livingston | 33 | 1,205 | 3 | 1 | 6.5 |
| Livingston |
| 4 |
| 158 |
| 1 |
| 0 |
| 6.5 |
| స్కాట్లాండ్ కప్ | Livingston | 4 | 216 | 1 | 0 | 6.5 |
| స్కాట్లాండ్ లీగ్ కప్ | Livingston | 1 | 12 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2023-2024 | స్కాటిష్ ప్రీమియర్షిప్ | Livingston | 33 | 1,942 | 3 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| స్కాట్లాండ్ లీగ్ కప్ | Livingston | 5 | 288 | 0 | 0 | 6.5 | |
| స్కాట్లాండ్ కప్ | Livingston | 3 | 199 | 0 | 1 | 6.2 |
| 2022-2023 | స్కాటిష్ ప్రీమియర్షిప్ | Livingston | 32 | 1,791 | 1 | 2 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| స్కాట్లాండ్ లీగ్ కప్ | Livingston | 3 | 191 | 0 | 0 | 6.2 | |
| స్కాట్లాండ్ కప్ | Livingston | 2 | 97 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2021-2022 | స్కాటిష్ ప్రీమియర్షిప్ | Livingston | 31 | 1,784 | 3 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| స్కాట్లాండ్ లీగ్ కప్ | Livingston | 6 | 384 | 0 | 0 | 6.4 | |
| స్కాట్లాండ్ కప్ | Livingston | 1 | 25 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | లీగ్ వన్ | Charlton Athletic | 29 | 1,711 | 3 | 6 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL కప్ | Luton Town | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2019-2020 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Luton Town | 21 | 1,354 | 0 | 2 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA కప్ | Luton Town | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| EFL కప్ | Luton Town | 1 | 90 | 1 | 0 | 7.2 |
| 2018-2019 | లీగ్ వన్ | Luton Town | 30 | 2,483 | 3 | 4 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA కప్ | Luton Town | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2015-2016 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Inverness | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Rotherham United | 1 | 89 | 0 | 0 | 5.6 | |
| ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Charlton Athletic | 1 | 31 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Birmingham City | 14 | 502 | 0 | 1 | 6.3 |
| 2014-2015 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Birmingham City | 25 | 1,627 | 1 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2013-2014 | ఇంగ్లిష్ ఛాంపియన్షిప్ | Birmingham City | 20 | 1,017 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2012-2013 | స్కాటిష్ ప్రీమియర్షిప్ | Inverness | 4 | 238 | 0 | 0 | – |
|---|